8 về game Đổi chủng tộc quên không cất đồ bị mất

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bé yêu, 24/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như tiêu đề, vào hồi 6h16 e có đổi chủng tộc, do không biết bên sv HN đổi chủng tộc là xóa đồ hết trên hòm đồ nên bị mất 1 sw3 mg luck +15 + 1 ĐHL full +15 @@, mong @fantasymc giúp em vụ này được không ạ. Ai đi qua up dùm e cái ạ

Last edited: 24/11/17
  2. "Xác nhận tôi biết khi đổi chủng tộc sẻ xóa hết đồ. Tôi đã cất hết vào rương" khi tích vào dòng này , có chịu bỏ 10s ra đọc ko?

mrdoan189Mr hatc đã thích.
  3. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

chắc đùa.khi tích vào dấu nó nói thẳng vào mặt rồi mà vẫn ko để ý.

4. không để ý mà c, với cả chơi bên VQ và BV cũng có dòng đó nhưng có mất đồ bao giờ đâu

5. Bên đó khác, bên này khác bạn à. Khả năng 99% ko đc giải quyết

6. :) cứ làm người ta hoang mang. chủ top nhắn tin đến admin nhờ hỗ trợ đi. lấy lại đồ về thành nhóm 4 theo ac vinh viễn chắc là ok

zViTieuBao thích bài này.
  7. thôi chia tay anh chia tay nam tào ơi. :D chia tay em chia tay cô đẩu ơi. :D

8. chủ thớt chỉ còn cách cầu cứu adm. Giúp đưa đồ bị mất trở về và trở thành đồ theo acc thôi. đổi chủng tộc, đồ theo acc cũng chỉ để ngắm =))

9. đồ ngon thế mà ko bảo hiểm à, ra xem lại biết đâu bảo hiểm rồi thì chuộc thôi >:) >:) >:)

hunter985xcanglongx đã thích.
  10. Mong bạn được giải quýêt

11. Chắc lấy lại thành đồ theo acc thôi. Sai lầm nào rồi cũng có giá của nó, dù rẻ hay đắt :D

HungSike thích bài này.
  12. Có 5s đọc chú ý mà bạn cũng không đọc. Chia buồn quá đen cho bạn.

13. =))) k phải k đọc mà mới sang sv này nên k biết bạn ạ, vì trc giờ đổi chưa bao giờ cất cả

14. Mg mà ko cất đổi chuyen sang dk quẩy rồng thuỳ ai ks được. Xin chia buồn nhá!

15. khả năng có bh là 98%. ra chuộc là ok. chuộc xong mua con gà về liên hoan

JohnChiangVn thích bài này.
  16. ducvit

ducvit ★๖ۣۜGamethuVN๖★

lại chơi bài liều rồi .. cứ bỏ ra cho chắc chứ

17. R.I.P

18. k biết mà mới chuyển từ VQ sang

19. Bác cho em hỏi bên sv vương quyền đổi tộc không mất đồ vậy lúc em là DK đeo LOng giáo và cứ để vậy đổi tộc về soul thì soul sau khi đổi xong soul nó còn cầm Long Giáo không bác. Cầm được thì ngọt nhỉ :)

20. đổi tộc thì c phải cởi hết đồ ra nhé, còn ở VQ thì vứt vào balo của nhân vật không bị mất

melodyzegan thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi