Thắc mắc devill bc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Pollo, 11/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh em cho mình hỏi sao có lần hiện thời gian chạy 30s cuối có lần không

2. :))

3. ai may mắn thì có cái thời gian đó hiện lên . khi có nó chạy thì mình chủ động hơn trong việc kick vào,...---> tỉ lệ wwin cao hơn

4. cái này do từ lúc bạn vào game, nếu vào game ko có thi rs lại máy khi nào có thì thôi :))

5. chả liên quan :))

6. quan trọng j cái đó :))

7. khi bạn đi BC thì 100% đi DV xẽ hiện s nhé tình yêu

8. BC ko cần hiện vì đúng giờ sẽ vào đc ko như DV

9. nó chạy xong đến gần 1 phút mới báo nên chả lần nào vào kịp devill.uất quá.ai chỉ mình cách làm hiện thời gian với

10. mình có cấch phát nào cũng hiện ^^

11. đơn giản lắm chủ top
    1 - có time đếm ngc 30s của Devil Square là trc đấy bạn đi đc ( hoặc 1 sự gì đó ví dụ như Chaos Castle , IG , DG , Blood Castle hoặc Devil Square )
    2- ko có time đếm ngược 30s của Devil Square có thể do bạn bị ngắt kết nối vs máy chủ hoặc bạn thoát khỏi game đăng nhập lại
    => muốn có time đếm ngc 30s của devil nếu miss sv này ta chuyển qua sv khác đi 1 chuyến để chuyến sau có time đếm ngc , hoặc sang ngày mới đi 1 chuyến Chaos Castle đảm bảo DV sẽ có 30s đếm ngc và chúc bạn ko bị mất mạng ( nếu có chọn char khác thì thay đổi máy chủ thôi nhé đừng thoát ra vào ) good luck . nhanh max skill :-h

Pollo thích bài này.
  12. thank hoangtruong88 nhé.nhưng mình không ol đc cả ngày nên không thể không tắt mu :D

13. vậy khi onl lại hãy sang sv thường đi BC DV rồi chuyến sau quay lại sv4 để đi nhé hoặc đi CC là sẽ có :D

Pollo thích bài này.
  14. mình hiểu rồi.thank bạn nhé

15. Đi BC rồi về đứng luôn ở dv đợi thường là có đếm s
    nếu ko đc đếm s thì bạn để ý nó đếm DV mở sau 5p rồi nhìn s hiện llúc đó để ý 5 phut sau mà vào DV

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi