Đề nghị Admin coi lại ! phải chăng vẫn còn bị lỗi chợ ảo !!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ChuyenToCao, 30/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ChuyenToCao

ChuyenToCao Cư Dân

Đề nghị admin xem xét và coi lại trường hợp của tôi, acc : vietitbmt theo đúng như công văn trên trang chủ như sau :
    "Từ ngày 1/10/2010, hệ thống Chợ ảo sẽ thay đổi như sau :
    _ Giá rao vặt cũ : 1tr Zen/1 ngày
    _ Giá rao vặt mới : 1tr zen / 30 ngày
    _ Sau 30 ngày, món đồ sẽ không còn hiển thị trên chợ ảo. Bạn phải vào Quản lý lô bán trên chợ ảo để lấy về hoặc gia hạn.
    _ Nếu bạn không gia hạn hoặc lấy về, sau 45 ngày kể từ ngày rao bán, món đồ đó sẽ bị xóa khỏi hệ thống.
    _ Những món đồ rao trước ngày 1/10/2010 sẽ được tự động gia hạn đến ngày 1/11/2010. Nếu sau ngày 1/11 chủ nhân những món đồ này không gia hạn, món đồ sẽ bị xóa khỏi hệ thống

MU Hà Nội kính báo"

Thế nhưng tại sao nhiều đồ của tôi chưa đến ngày 1/11/2010 đã ko cánh mà bay hết rùi !??? hãy cho 1 lời giải thích đích đáng ???

Last edited: 30/9/10
  2. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

hình như những món đồ đó của bạn có từ hồi chuyển từ 1.0 qua hoặc từ hồi SS3 bạn không động đến thì nó mất , tớ cũng mất hơn 2000 viên life nè , nhưng tại mình để lấu quá lang chợ ==> mất đành chịu

3. 2000 viên life???Bạn chăm nhạt life 1.0 thế àh???char là gì thế?

4. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

thực ra nó phải nhiều hơn con số 2000 nhiều
    char lifepro mình mua lại của Kiemthiep , lúc mình mua nhiều lắm cả ngọc tâm linh và ước nguyện nữa

Last edited: 30/9/10
  5. Ủ Rồi Sau Này Tung Ra Lại Giàu Ngay . Tắt !

6. liệu có trade dc ko mà tung ra với tung vào ^^

7. ChuyenToCao

ChuyenToCao Cư Dân

Nhưng admin đã ghi quá rõ ràng : Những món đồ rao trước ngày 1/10/2010 sẽ đc tự động gia hạn đến ngày 1/11/2010. Nếu sau ngày 1/11/2010 chủ nhân những món đồ này ko gia hạn, món đồ sẽ bị xóa khỏi hệ thống !. Tức có nghĩa là ko cần biết đồ đó là 1.0 chuyển sang hay ss3 nhưng rao trước ngày 1/10/2010 ( Trở về trước ) sẽ được tự động gia hạn đến ngày 1/11/2010 ! Nhưng cớ sự nào lại mất ??? đúng ko ! nếu đúng như vậy thì lỗi này thuộc về admin....với lý do thông báo trên trang chủ với ngôn từ ko chính xác !!! và admin phải hoàn toàn chịu trách nhiệm về những món đồ mất.....tôi nói thế có hợp lý ko ?

Last edited: 1/10/10
  8. uhm , tôi cũng bị mất 1 số đồ nhóm 3 , nhưg bít nói vs ai bay giờ .

9. ADM ko bao giờ giải quyết Toppic kiểu như : Đề Nghị ADM,ADM vào đây ....

10.  
  11.  
  12. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

lafe đó không trade được chỉ đập đồ được thôi , nhưng mà lấy về đã chết rồi còn đâu 1phut /1 viên , tớ lấy hoài nhưng mà nhiều quá lấy mãi không hết

13.  
  14. TP lập ra chuyên bị chửi nhau hoài vậy:-"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi