de nghi adm xem xet vu winvista cai (ai win vista vao day)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi darkknight(linh, 29/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. darkknight(linh

darkknight(linh Chiến Binh

de nghi adm va mot so anh em ve phuong dien ki thuat xem xet sao ve cai loi win vista ko vao duoc sv3. lam nhu vayy wa thiet thoi cho nhung nguoi choi. ae win xp danh co 4 tieng la max lv con vista ngoi ca ngay moi max. de nghi xem xet lai phan ky thuat. lam sao cho tat ca ae vao duoc sv3 cai. Neu ko thi lam diem kinh nghiem 3 sv bang nhau hoac la cac su kien trong dai nhu ctc hoac even nao do to chuc o sv2 hoac 1. lam nhu vat wa bat cong voi ae dung win vista. chi biet ngoi nhin cam chuot de max ko tham gia duoc su kien nao ca

2. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Tui win vista vẫn vào sv3 bình thường , cắm chuột ko người ks 1 tiếng 20 phút , có người ks 2 tiếng .

Last edited: 30/10/09
  3. tantien154

tantien154 Tân Thủ

ai co' ban nhac game cho tui cai'

4. tuoidoncoi

tuoidoncoi Cư Dân

Tôi ủng hộ việc làm của ông bạn nhờ ADM xem xet lại Có thể cho windown vista chạy vào đuơc sv3 không. Em hỏi ADM em muốn cài Windown7 không biet bavuong.gamethuvn.net co hỗ trợ vào được sv3 không nữa. Mong ADM trả lời sớm cho em nha! Thank

5. darkknight(linh

darkknight(linh Chiến Binh

ai noi win vista vao duoc sv3 chem gio ha? vao duoc goi su phu

6. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

win vista vao được hả, =D> , bằng cách nào vậy post lên cho anh em coi tham khảo

7. hunterxzx

hunterxzx Cư Dân

ủng hộ 1 phiếu xem xét lại làm sao cho anh em sử dụng winvista mà vẫn vào sever3

8. Sẽ cho sử dụng ở Win Vista trong lần Update Server 3 đến. GangterMU đang phát triển số cái sẽ Update cùng lúc luôn

Last edited: 30/10/09
  9. :">win7 thì sao anh :">

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi