Đọc xong mà không có gì để mà nói chỉ thấy Buồn ;(

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi KIMNAMJOO, 28/1/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chúng Nó(tức là ý mình là 8 đứa con của 2 cụ)cũng có con liệu sau này chúng nó có nghĩ tới hậu quả mà chúng đối sử với bố mẹ ông bà chúng không?sao trên đời là có những người nhẫn tâm đến vậy ;(.nói thật đọc xong mình ước mình là phù thủy biến "bọn này" thành Lợn hết.nhưng mà nếu thành lợn thì lại "xúc phạm"loài lợn quá :D biết biến chúng thành cái gì nhỉ???;)) mọi người thử nói xem :D

Last edited: 28/1/12
  2. Thực sự càng ngày nhân cách của con người càng giảm. đọc nhiều chuyện mà ko thể chịu đc. bọn này chỉ đút c.t vào mồm.

3. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Rồi con cái của chúng lại đối xử với chúng như thết thôi. cái loại này việt nam lại không có hình phạt thế mới đau

4. Ui dài quá @@ , nhìn ảnh và tựa đề cũng đủ hiểu ==
    Đạo lý làm người đâu rồi ???

5. Thực sự là tôi đã khóc

đến con chó nó cũng còn có nhân tính hơn 7 đứa con của cụ ngoài cô út ra

6. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

D/c/m
    Cái ngữ này thì chỉ có tống c/ư/t" vào mỗm bắt nuốt luôn chứ ko dc nhai
    Chắc ko khi bài báo này lên khuôn thì 2 ông bà cũng đã dc giúp đỡ 1 phần nào đấy :(

7. Bọn bất hiếu phải bị quả báo,mất dậy

N Ắ N G thích bài này.
  8. Mình đã khóc khi đọc bài báo này :(( lũ con này trừ cô út ra còn không = súc vật

9. Tội nghiệp 2 cụ quá, lũ con bất hiếu kia đáng tội CHÉM NGANG LƯNG

10. Nó có nghĩ đến sau này con chúng nó đối sử với chúng nó thế không nhỉ @@!

11. zNhóc

zNhóc Hiệp Sĩ

Bọn này có biết suy nghĩ k nhỉ - sống mà đ' có đạo đức thì chỉ có đi làm trâu làm ngựa thôi

Ngữ bọn này phải cho đi rửa đít cho chó thì ms xứng

12. 01639909117

01639909117 Guest

oh zeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

Hay nhỉ mấy đứa con có hiếu wa khâm phục wa >>>>k hổ danh là đại hiếu được đây >>>mấy đứa con này p? cho đi cẩu đàu chảm>>>ta mak gặp mấy thằng này thì sin chúng nó ít tiết mới dc>>>k chịu nổi
    >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> điên lắm rồi

13. Tùng xẻo mẹ nó đê
    Nó gieo nhân nao thì gặp quả đấy thôi, cái lũ này, không bằng 1 con chó

14. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Đúng là ko có gì là không thể xảy ra trong xã hội. Nhưng lũ con trai mất dậy thì đã đành còn 4 cô con gái ở đâu? Không lẽ cả 4 cô cùng nghèo đến nỗi ko thể đưa bố mẹ về ở cùng có rau ăn rau, có cháo ăn cháo ah? Thà nghèo tiền nghèo bạc, chứ nghèo tình cảm thì đau lòng quá. Lũ đó cũng đã > 18t rồi, chúng có quyền sở hữu, bảo vệ những gì thuộc về mình. Chính quyền hay luật pháp không thể can thiệp được trong trường hợp này ( tài sản duy nhất đứng tên các cụ thì đã bán xây nhà cho thằng tặc út rồi, có tên trong hộ khẩu của thằng tặc cả thì nó cũng là chủ hộ - không phải ông cụ, hơn nữa đó chỉ đăng kí hộ khẩu tạm trú hoặc thường trú mà thôi ). Có trách thì trách trời, trách phận mà thôi - đã lấy đi của các cụ cả tình và tiền. Qua cơn bí cực tới hồi đại bí cực :(.

thanhxsay thích bài này.
  15. Ở cùng Quốc Oai mình đây mà.Nhưng mình ở Yên Sơn ko biết. Mai ra tìm hiểu xem thế nào.=D>=D>=D>=D>
    Thương ông bà lão quá. Nếu đúng sự thật thi treo ngược cả nhà chúng nó lên đồi Đồng Lư biết tay >:D<>:D<>:D<

16. huycovip

huycovip <font color=green><b>[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]</b></font>

Cuộc sống có nhân có quả , sau này sẽ được con cái chúng đối xử với chúng như chúng đã đối xử với cha mẹ mình , lúc ấy mới nhận ra cái tội bất hiếu của mình , là cái tội lớn nhất trong tất cả những tội lỗi trên đời này .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi