đọc câu truyện mà cảm thấy buồn cho chính bản thân mình

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi braveryofmen, 15/6/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tụi con gái ! mình sẽ chả yêu ai nữa
    đọc truyện mà nghĩ về bản thân mình ! ngày xưa
    cũng đã từng yêu 3 năm ! và 1 kết cục là chia tay ! em về lấy chồng ! anh học năm cuối DH

2. Like :x:x:x:x
    Không yêu ai lần nữa!

Last edited: 15/6/12
  3. Chia buồn với cậu...Ngày trước mình cũng đã từng như cậu.Cũng rất tin tưởng vào người yêu.Nhưng để rồi cô ấy cũng lừa dối mình đi với người khác...Mình thấy nghi ngờ khi nghe điện thoại e có vẻ vội vàng(và hôm trước chính bạn gái thân của e cũng cảnh báo là hình như bạn gái a cặp bồ với người khác ý.Mình còn ko tin) nên chạy xe máy 80km từ 7h tối đến 8h15 xuống đến nơi.Chờ ở ngoài cổng trường mình vẫn nhắn tin như đang ở nhà.E bảo vẫn đang trong lớp học.Đến 10h minh vẫn chờ khi lớp học tan vẫn ko thấy e ra.Mình đã nấp vào 1 ngõ tối và thấy 1 xe ôtô đi về phía nhà bà ngoại của e(e học xa nhà nên ở nhà bà ngoại).Mình đã nghi ngờ nên đi theo xe và vào ngõ nhà bà ngoại trước.E ở trên ôtô bước xuống còn vẫy chào thằng kia xong đi vào ngõ.Mình gục mặt xuống nên e ko nhìn thấy và đi qua.Mình rất điên tiết nhưng vẫn giữ đc bình tĩnh gọi tên e.E giật mình khi thấy mình ở đó và còn hỏi a xuống khi nào.Mình hỏi ai đưa e vê.e trả lơi thầy giáo e đấy.mình bảo e ko đi học thì thầy giáo đưa về làm gì.E đi với thằng nào.Thằng đấy là ai?E vẫn bảo là thầy giáo nhờ e gọi giúp đứa bạn vì nó là bồ thầy giáo.Mình đã ko tin và đã nhận định đúng vì sau này chia tay chính e nói là e đã nói dối a...Và bạn biết e bảo chia tay vì sao ko?Vì a quá yêu e???Yêu nhiều quá cũng là có tội và lỗi hay sao.Hay chính e đã nguỵ biên vì e lừa dối mình.Thật thất vọng vì những người con gái ko biết trân trọng những gì mình đã có và đang có...Thật lòng chia sẻ với bạn nỗi buồn này...Hạnh phúc thật sự sẽ đến với mình bạn ak...Bây giờ mình đã lập gia đình đc hơn 2 năm và có 1 ku cò 11 tháng tuổi(ảnh ku cò ở avata nhé)...

HongDuc1 thích bài này.
  4. Mình cũng hận lũ con gái :((:((

5. XinLoiEmYeu

XinLoiEmYeu Guest

Cho hỏi thế gian tình là cá chi chi, ma khiến bao người phải khổ vì yêu:D
    BUT......
    Sống mà không có tình yêu thì cũng coi như đã chết.... Đường nào cũng khổ
    Thôi thì.....

6. Cảm ơn chủ TP.
    Bài viết của Nam nhân vật chính rất hay, ý nghĩa và Cảm động.
    Mình cũng có rất nhiều cảm xúc khi đọc bài viết này.
    Viết ra cảm xúc của mình nhiều lắm....xong ấn gửi thì bị báo lỗi mất. Chán quá ko buồn viết lại nữa.
    Hix.

7. Chuyện của bạn hay lắm.:)>-

8. mình cũng giống hoàn toàn với hoàn cảnh của bạn ..đã quá yêu và tin tưởng .mất gần 4 năm trời mình mới có thể yêu lại 1 người ..4 năm ngập chìm trong rượu và phiêu du ..với mình về đàn bà không bao giờ có sự tha thứ cho lừa giối ..TY giống như bát nc đã hắt đi vớt lại cũng ko đc đầy mà còn vẫn đục ..niềm tin đã mất có tha thứ gượng ép cũng chỉ là sự ngờ vực và day dứt lẫn nhau...
    nên giờ đây mình chân trọng tất cả những gì mình đang có ..vợ con mình là tất cả ..mưa to mà buồn quá chắc lại kiếm gì lai dai thôi ..

9. Bài này đc up rồi mà nhưng đọc lại vẫn thấy hay
    thật sự con gái bây giờ k tin đc ai cả, chỉ tin bản thân mình thôi
    Yêu nhiều thì càng đau nhiều. Trèo cao ngã đau là thế đó,
    Đừng đặt niềm tin quá nhiều vào người khác bạn ạ
    onion16onion16onion16onion16onion16

10. Cậu ở đâu thế.Trời mưa mưa mà lai rai thì còn gì bằng.Cho tớ xin mấy chén nào...Tớ cũng khoái nhất cảnh trời mưa mà lai rai thịt chó thì....thôi rồi.

11. Mệ, đọc xong cái này, con này không bỏ đc thằng kia chắc là cái thai chứ gì? làm mình mới yêu đc con em chắc giừ về bot thôi mang họa vào thân :))

12. Bảo sao mà lúc nào cũng có án mạng ;))

13. Bino

Bino <b>Ph¡êµ †roⁿg g¡ó</b>

Còn ko những tình yêu đẹp như trong truyện của Tào Đình hay Minh Hiểu Khê

14. Truyện thật là lâm li bi đát,ko biết có phải của chủ pic thật không.Nếu thật thì khâm phục bác trên mọi phương diện.Giọng văn cũng đủ nói hết con ngươi bác.Chúc bác sớm có lại 1 t/y đẹp.

15. Tụi nghiệp quá onion16
    gặp e là cho thằng kia tắt đèn con này tắt điện
    =))

16. Lỗi không phải của riêng người con gái. mình thấy cô gái đây chỉ có 1 lỗi duy nhất là không nói ra ngay từ đâu thôi. 7 năm, quá là ngu ngốc cho 1 mối tình thời @

17. TrangXinhyb

TrangXinhyb Hiệp Sĩ

Buồn và cảm động quá liệu có lấy ổ đâu thêm vào ko đó

DepZaiTraiMat thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi