Đây nó là sự thật về đại gia Nguyên Bảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi havsoft201, 11/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thằng này có phải Ku Thông ko nhẩy, nghe nói Đanh Đá và Chua Ngoa hơn cả NhimCoi =))

2. exciter_côn

exciter_côn Hiệp Sĩ

:-j

3. Master

Master Thần King

Cậu có tư cách để được yêu cầu à? Người trong cuộc ko lên tiếng, cậu người ngoài lên tiếng làm gì thế?

Hành vi này làm cho mình nhớ đến câu: "Vua chả lo, thái giám lo hoài".

4. càng nói càng thấy cái ngu của mày=))=))=))
    cái thằng đố ko có mà mặc thì tiền chả là *** :))=))=))=))=))=))=))
    đồ ko có chắc mày nhìn thằng khác có đồ thèm lắm à ??
    lại còn có cái TP tao ghét thằng nào sói vàng :)) đau lòng

5. Ơ kìa thằng em,a nói em đâu. Chung Chung và Lung Tung Phung mà em. Lâu ko vào xem diễn đàn nên làm mấy câu cho vui cửa vui nhà mà ku em. Biết thế nào rồi ai dám nói nữa em nhỉ.

6. exciter_côn

exciter_côn Hiệp Sĩ

thế thì bạn lai nhầm rồi :) xin lỗii 1 câu là Mu chỉ để giải street :) đoii khi buồn bực vào combo vài con quái cho sướng,. thế là xong. còn nhà bạn lấy đồ MU ra để lên bàn thờ thì tớ thua.( khả năng ghi cả trong gia phả ấy nhỉ ;))

7. anh nam quả là pro .thật sư ku em TTH nói thế như thằng tre con.anh em nói nhau không giảng hòa lại còn đổ thêm dầu vào lửa.chắc nghĩ mình nhiều chữ hơn BangNat nhưng BangNat thấy TTH ít chữ hơn người ngoài xã hội quá nhiều:P

8. Nghe Master nói chưa???? Thẻ phạt vô tình,người phạt cố tình. À quên ng phạt làm đúng chức năng của mình =)) Cấm ko đc mang đồ thờ cúng ông bà ra nói ở đây nghe chưa \:D/

9. BomKaKa

BomKaKa Hiệp Sĩ

thui anh tr àh nói làm gì nữa thui đi cho lành anh ui

10. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

ngocnam: Do có bài trích bên trên, ai đọc cũng hiểu mà, đây đâu phải lần đầu. Nhưng không quan trọng, mong ngocnam sau này cứ chỉ thẳng tay.

Chanvl: Cứ giữ quan điểm của mình đi, tôi cũng spam như cậu thôi, giữ luôn cả quan điểm "ngoài xã hội" nhé.

11. Theo anh thì em nên tôn trọng và chấp nhận những gì mình đang có,ko nên cố quá kẻo Bội Thực.

12. BomKaKa

BomKaKa Hiệp Sĩ

ác thật nghe anh nam và anh tr` nên chém gió éc quá cơ thui đi cho lành 2 anh ui

13. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

úi sao cái topic này "HÓT" thế...Có cả anh Nam,anh Hải và anh Long...vào thế này thì ác quá!!!

14. Master

Master Thần King

Cao nhân ảo dật ngocnam, luôn tự coi là VIP mà hôm nay nói năng có vẻ nhỏ nhẹ dưới mức bình thường. Có lẽ "trải" đủ rồi.

15. exciter_côn

exciter_côn Hiệp Sĩ

có người bị cảnh cáo :))

16. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

anh Long nặng lời quá rồi^_^

17. BomKaKa

BomKaKa Hiệp Sĩ

mà thật sự ko muốn nói nữa đâu nhưng thật sự là ông master ông soi mói bọn tui hơi nhìu đo

18. Ý em nói lần sau anh ko nên Spam đây mà =)) vậy thì anh Reply. Anh mà biết chính xác thì anh chỉ thẳng tay ngay,nhưng anh sợ kiểu Tiểu Nhân Thù Vặt,mà Tiểu Nhân bây giờ xh nhiều lắm đúng ko em.Thôi cứ Chung Chung cho lành Vì anh là thường dân mà đâu đc làm Cán Bộ

19. exciter_côn

exciter_côn Hiệp Sĩ

nghề mà . ae ta phải chịu thôi
    nếu bị lập Nịck mới ta sẽ là exciter__côn :))

20. Đề nghị Master nói cho cẩn thận nhé,tôi chưa coi mình là Vip bao giờ nhé. Chỉ có những ng tự xưng danh và oai phong đến mức lạ lùng của thế giới ảo mới hay Nổ To Hơn Pháo và denkoneting hơn Cáo

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi