Đây là tư cách của G vip ne

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BiaSaiGon, 20/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

A có biết cách nào để biết máy mình bị keylog kô
    máy nhà e đóng băng mà :|

2. trc a đọc bài kiểm tra nhưng bi h quên bố mất rồi
    Quet đi cho lành.Kiếm cái Kas bản quyền mà xài

3. tốt nhất là cầm búa đập máy =))=)) đảm bảo hết vỉut

4. close ! .

5. :) . chỉ buồn về câu Nói này . đại gia Quá . ko biết nói gì hơn :))

6. =))=)) anh hoàng nóng tinh quá

7. dang_viet

dang_viet Cư Dân

Mình chẳng bao giờ dám coi thường ai cái j . Buồn #:-s

8. hơi buồn vì những câu nói của em ko thể chấp nhận dc
    To@ Hùng mạc dù gapej em 1 lần nhưng dù cho thế nào đi nữa anh vẫn quý em . lên chấm dứt những chuyện anh em như thế này đi
    To@ đã nói rồi đúng là TO đầu mà Ngu ( nói hơi bậy tý ) D_KM BuOj xuất hiện thì Kặc sao . Có mặt thì giang hồ dậy sóng ( ném Xương Cho Chó Đớp Nhau ) câu này nói ra chắc nhiều người hiểu nhưng anh ko quan trọng là ai ghét ai quý anh nữa anh sống thế nào mọi người hiểu là dc .
    closse toppic

Last edited: 21/3/10
  9. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

Ðúng là anh Vân ! Nói câu nào di vào lòng nguoi câu day . Nhung~ cái dang. to dâu lai. ngu , già mà dê? tre nó khinh thuong , nó i. vào mat cho ma ko bít nhuc. lai. còn kênh kiêu. lúc nào cung cho mình là vip , là bô' doi . Ðôi' voi ai em ko bít nhung voi em , em cung éo bít dùng tù* gì de miêu ta vê muc' dô. bua. cua con nguoi này . ;)) em nói ai anh em bít nhé .

10. uc che ko an duoc nguoi ta nen ra dien dan chui nhau ak,met nguoi qua.to dau ma...

11. BiaSaiGon

BiaSaiGon Cư Dân

Đúng là đầu to nhưng óc mày chỉ = quả nho thôi Hoàng ạ. Cứ cho là đại gia đi nhưng thử đặt ra 1 câu hỏi nếu cái bank của SC đầu tư vào để có thể nămg trong top thương gia thì sao nhỉ. Mới chỉ có mấy mốn đồ cùi mà đã phải tốn bao lời rồi thif + bank nữa xẽ như thế nào.
    To : Anh Béo thực tế như anh chỉ nhìn cách anh sống em đã ko dám láo rồi chứ sao dám xúc phạm. Còn có những loại người thì làm anh của em cũng chẳng được làm em cũng không xong em cho = d.o.g hết :))

12. MaiPhuong

MaiPhuong Tân Thủ

alo alo thủ spam cái

13. thoii dừng lại đaay thôpi mấy đại ca giả đồ rồi thì stop thôi chuyên trong game thì vào game nói chuyện mang ra đây nói làm jif

14. Mày thì 30 t rồi mà giống như 3t =))
    cái loại để tao gặp tao phang cái bể mõm :)) cả trong game lẫn ngoài game :)) =))

15. Ông đừng có vào game mà chửi mà rủa nữa thì cũng éo đến mức thế này đâu. Tại sao ông gàn đấy tuổi rồi mà còn hành động kiểu trẻ con thế? Ông cứ đàng hoàng thì chẳng ai làm ji ông cả. hãy nhìn lại mình đi nhé Hùng. Close !

16. BiaSaiGon

BiaSaiGon Cư Dân

Mày sao đủ tuổi mà close. Mày nhìn lại cả đàn chúng mày đi chửi tao trước hay tao chửi trước
    To: Dungbum may thích lúc nào tao cũng chiều mày thấy mấy cái topic như thế này tao không thèm đếm xỉa đến mày to còi ah. Đừng chõ mỗm vào việc người khác

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi