8 về game Đấu trường Storm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CuongPham, 25/12/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Giải đấu sẽ đuọc chính thức khai mạc vào 20h ngày 26/12/2017 .
    Bảng A sẽ dc đánh trước nên a e có mặt trong bảng này hãy chuẩn bị sẵn sàng để tham chiến nhé.

2. nhatphung

nhatphung Chiến Binh

Mở đĩa

3. chết đêm nay về thuê đồ thôi bác chủ có sét socket nào cho em thuê sét vs em thi đấu cống hiến ợ

4. Cổ vũ TamHoTuong cố win dc 1 phát ko biết có thành hiện thực ko nữa ! Mà nó nằm bẳng méo nào ae nhỉ ! Ae cổ vũ bảo kể cho 1 tràng pháo tay nào ! @zzbaokezz thằng ml vào đây

zzbaokezzHaiDuong01 đã thích.
  5. bạn ơi cho mỗi bảng lấy mấy người vậy. chưa tháy nói rõ :D

6. thể thức đánh vòng tròn tính điểm. 2 người có số điểm cao nhất của mỗi bảng sẽ dc vào đánh tiếp vòng trong nhé

kingfitnes thích bài này.
  7. tôi đề nghị là cho múc 2 bảng 1 tối chứ có 6.7 bảng mà đánh thế đến bao giờ mới xong hả BTC

8. địa điểm sv mấy em hóng vs :))

9. Như vậy nó mới hong hóng hào hứng bác ạ

10. 7 bảng đã mất 7 ngày, chọn mỗi bảng 2 người xong vẫn còn 14 nháy, đánh đến bao giờ ae còn bận việc chứ đâu cứ ngồi chờ pk suot được, bóng đá còn ko chậm như vậy

mrdoan189 thích bài này.
  11. theo bạn nói thì các nv trong bảng A sẽ đấu với nhau à . còn bảng B thì ntn . bao h đấu

12. Cho thi đấu liên tiếp 3bang 1luc là đẹp.

duongqua1102 thích bài này.
  13. Tớ vừa thuê cái Pen sk 8 ngày,nếu trùng lịch giải đấu tơ fai làm tn xin hướng dẫn

14. HaiDuong01

HaiDuong01 Chiến Binh

Fan 20 ngày của Bảo Kê đây ae :))

15. :)) phi vào shop chứ hướng dẫn kiểu j`

16. thằng ml hay chưa thấy ẳng nhỉ ! bị câu mất rồi dm nó

17. cứ theo thứ tự mỗi ngày 1 bảng là ok

18. Góp chút ý kiến cho BTC....Giải trước do là lần đầu nên k giám sát dc chặt chẽ do vậy tôi mong BTC phải sát sao về việc này...Khi vào DT cả 2 chỉ cần vi phạm điều cấm buộc là phải loại...zen quá 20m cũng là vi phạm..lỡ mang MNN cũng là vi phạm..mang ring pên SK vào cũng là vi phạm ( vì trong DT k xem dc đồ) ..ảnh post lên phải rõ ràng k che mất phần buff của cac nv...cứ châm trước thì sẽ có người so bì...mong BTC tiếp nhận ý kiến trên của em....

Nhật Thăng thích bài này.
  19. hóng chia cặp

20. do bạn zHoangtran có việc đột xuất báo rút khỏi giải và đc sự nhất trí của chủ nhân vật PKLaDi sẽ chơi ở bảng A
    lên BTC chốt bảng A tối nay đánh như sau
    Các nhân vật đấu vòng tròn tính điểm, chọn 2 người có điểm số cao nhất vào vòng trong:
    Thể lệ là đánh 1 séc . mỗi séc đánh lên đến 6 quả. ai lên 6 quả trước người đó thắng
    (DL_Scent sẽ đánh với zNgaoThien(DK) , PKLaDi(DK), SuperBlade (DK), MrKuMin(DK) = tổng 4 trận
    (DK_zNgaoThien sẽ đánh với PKLaDi(DK), SuperBlade (DK), MrKuMin(DK) = tổng 3 trận
    (DK_PKLaDi sẽ đánh với SuperBlade (DK), MrKuMin(DK) = tổng 2 trận
    (DK_SuperBlade sẽ đánh với MrKuMin(DK) = 1 trận
    Tổng cộng tối nay sẽ đánh 10 trận
    yêu cầu các nhân vật thi đấu đọc kỹ lại điều luật giải phần phạm vi thi đấu và được và không được mang nhưng j vào đấu trường
    cấm W4 , và các loại bình thuốc, và khi chụp hình không đc che thời gian, dòng trên cùng hiển thị các kỹ năng ăn Buff, CS...
    trân trọng !

Last edited: 26/12/17
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi