8 về game Đâu rồi những ngày tháng năm xưa tố cáo auto

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi heocoinb, 1/8/22.

1. Mình nghỉ game khá lâu rồi. Trước khi up ss15. Lúc chưa nghỉ thì mong lên ss15 vãi đến giờ có vẻ thấy game nhạt nhạt đi sao ý nhỉ :)). Toàn đua up hạng thăng đồ với cắm máy thôi. Còn đâu những ngày tháng đua event mỗi khi chủ nhật về.
    Nào là đua rs phang nhau túi bụi trên arena hay là những hôm x2 thì phải canh từ 9 10h tối hôm thứ 7 để vào phòng víp. Tranh nhau từng slot 1 để vào BC Dv. Chậm tay thôi là ăn lol. Và niềm vui vãi lol khi nhanh tay dành cho mình đc slot BC DV.
    Còn đua G thì là cuộc đua song mã của mấy ae LG vs New :)). Phang nhau chửi nhau sml.
    Giờ X2 9h30 thì cố gắng kiếm cho mình cái team 175 bãi ngon k bị pk thần mã .
    Đâu rồi những tôpic tố cáo Auto. Cãi nhau :)).

2. Dĩ vãng rồi bạn

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  3. giờ người ta đi quay spin vs bóng đá hết rồi ko ai chơi game đâu bạn

4. Thần Long mời bạn thẳng tiến.

5. Mỗi phiên bản 1 cái hay, cái dở mà ae. Tùy từng người cảm nhận :D

6. Ss15 dành cho kiếm ăn

thuhuexs thích bài này.
  7. Sắp rồi giai đoạn đầu thần lông còn đang tranh thủ cày cuốc chưa đến giai đoạn pk

8. Tại vì đang 1 chiều thôi, chứ ngang ngang cái là lại xôm ngay ý mà. Như đầu ss15 thấy bảo toàn pk từ đêm đến sáng ngày hôm sau

9. Đây nhé:

Các file đính kèm:

10. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

Sever nào cũng có phong thần bảng. ^^

11. Ss15 có thêm những sự kiện như ss12 là cũng đẹp ngay, MU này ko có những sự kiện tiêu bạc nhiều như những game nhập vai khác, ss15 hơi ít sự kiện

12. Nhớ thời xưa x2 master giật đc chuyến DV, BC là cả 1 thành công lớn :)):)):))

ngocquan14 thích bài này.
  13. Đồng ý với bạn. Nhưng khởi đầu mỗi season cần phải để cày cuốc xong ms tới cân bằng chủng tộc. Khi cân bằng thì ms thúc đẩy pk :))

14. Nghỉ game cho anh em khác chơi

15. Nhớ thời MU 2020 trở về trước

16. Giờ có ai pk nữa đâu. Ngoài trừ mấy ông hàng top

17. Fan up s15 đúng là 1 pha tự huỷ