Thông báo Đấu giá siêu cánh cấp 4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 8/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. a Fan đang dần dần đưa sw4 vào game. mà ko phải sự kiện. để ủng hộ có nhiều cách. bán những ac blog mà ko trả nợ đc. khuyên góp bạc của các guild. đây mới là hướng ủng hộ đúng vì cần tính tập thể cao

Alias_ime thích bài này.
  2. cái này có đọc nhất Vô nhị Sever ko ;;)

3. ^:)^Mấy ông kia cãi nhau lgi. Đấu giá làm từ thiện. Ai trả cao ng đó dc thuê. Có thế thôi mà um tí tỏi như trẻ con. ^:)^

4. 01 cánh cấp 4 FULL bạn có nhìn thấy chữ in đậm này ko

5. Các anh tài lên nào cánh cấp 4 Full

6. 40k bạc ai trả hơn chịu.

Đế Thích Thiênnumber1 đã thích.
  7. Mình la người xứ ngệ củng muốn sức uongr hộ anh em người khó khăn. Sweetlove mai s. Đặt giá 70k bạc ai muốn sở hữu thì trả cao hơn nhé :)

Cau_Be_Ham_Choi, tung0707number1 đã thích.
  8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

tối mai mới đấu giá, anh em cứ từ từ

SweetLove thích bài này.
  9. theo như nguyện vọng của em cũng có chút gì đó muốn làm từ thiện nên em đặt cái w4 này với giá 90 k bạc. mong rằng ko ai trả giá cao hơn. và cũng có thêm 1 nguyện vọng nữa là mong admin @fantasymc sẽ cho thông báo trong game 5 phút 1 lần là nhân vật LoneKnight đã ủng hộ 1 phần quà nho nhỏ trị giá 90k bạc cho các em nhỏ trong trương trình tây nghệ an : tết thiếu nhi nơi bản xa. của gamethuvn.net =))

10. bạn kém quá nếu đấu giá hoặc bán acc blog thì càng nhiều acc mà càng nhiều đồng nghĩ với acc của bạn càng rẻ.

11. đâu để lấy w4 nào ae.

12. đã có kết qura chưa anh em ai đc thế

13. đề nghị fan cho cánh vĩnh viễn chứ 1 năm thì giá trị thấp quá )) vĩnh viễn thì mới có giá liên thành được fan ạ.
    mà thông báo time đấu giá 20- 21h ngày 9/5 mà sao hôm nay đã có cả đống thánh nhao nhao trả giá cãi nhau như nhưng con buôn cá tôm ngoai chợ là sao?

14. Các anh tài ngày mai mới xuất hiện nhiều :)

15. hẹn cả nhà mai

16. dự là tối thiểu 100k vì muhn chúng ta rất nhiều đại gia có lòng hảo tâm

17. 7,5 tr )) quá bình thường, chỉ tiếc nó có 1 năm ))

18. tiếc là ko còn chơi sv thường nên đấu giá chả biết về làm gì. nếu mang vao được SV10 e trả 20m @@

19. sw4 mà thuê ở đâu 50 bạc 1 ngày vây :|

20. anh fan ơi? đấu giá chỉ cần đăng ký thôi hả? hay phải đặt trước nhỉ? nếu thua thì có được lấy lại tiền, bạc đấu giá không? l

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi