Thông báo Đấu giá siêu cánh cấp 4

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 8/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hóa ra là hanh44.

NgayVeMU thích bài này.
  2. bác nào ttấy rùi chụp ảnh w4 đi. e chưa thấy bao giờ :P

3. Wing ngon các đại gia lên nào cơ hội có 1 ko 2

4. đợi mai có tiền rồi hãy cảm ơn :)

5. tóm lại sáng mai cậu chuyển 7m là OK còn Km thêm 3m nữa cũng không cần thiết .

6. nói như bác thế thì nhiều người sở hữu được cái w4 lắm, hàng độc mà lại nhiều ng dùng thì lại thành hàng k độc rồi. đấu giá 1 cái thì mới độc sv chứ

7. em hiền lành nói thật là đi đâu cũng thấy bác nói oai hùng từ hanoi tới chợ trời mà nói thật chỉ dc cái miệng

8. cảm ơn bạn.....tôi có tiền hay ko...là việc tôi... cái miệng và việc làm ở cái game này đủ so sánh với hàng Top gọi là có giá trị ACC khoảng trên dưới 40 triệu....
    nên bạn ko cần thắc mắc...

9. em thấy nào nói vậy thôi chws em cũng chẳng quen biết hay gen gét bác đâu đấy là em nhận set cá nhân theo khách quan thôi. còn việc bác có ác cả trăm triệu cũng mặc bác tiền chưa phải là nhất mà chỉ thấy khi adm thông báo đấu giá là 1 năm bác lại vào cmt nếu wing theo acc thì WESTLIFE xin đặt 7m5 em nói thật là đọc câu đó nghe như kiểu là trung tâm trái đất là bác ý 2' em vào đã thấy thời hạn một năm chẳng lẽ mắt em săng vành sao khi đọc tới bác em lại phải xem lại sem 1 năm hay theo acc vĩnh viễn :D

10. cảm ơn ý kiến của bạn...nhưng tôi thì đã nói rõ...
    theo acc thì tôi chơi thậm chí ko fai 7m5 ma la 10m tôi có thể....nhưng 1 năm thì tôi dừng .....đấy là quan điểm....

Chúa Tể Kalima thích bài này.
  11. lanh cha lanh chanh :)

12. hnay la ngày chuyển tiền ủng hộ đây nhỉ
    ko chuyển sẽ thuộc về người thứ 2
    người thứ 2 ko chuyển sẽ về người thứ 3
    .................................................................

13. Người ta ủng hộ thêm 3m bảo ko cần thiết.
    Ko hiểu bạn suy nghĩ gì khi cmt như thế?

xcanglongx thích bài này.
  14. bạn không Thấy trốt đây à

15. Mình đã chuyển tiền theo số tài khoản BIDV lúc 10h38'' .Số tiền chuyển là 10 triệu VNĐ.

16. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Đã nhận đủ khoản tiền đấu giá sw4 7,000,000đ và khoản ủng hộ cho sự kiện "Tết thiếu nhi nơi bản xa" 3,000,000đ từ worldwar.
    Link xác nhận khoản ủng hộ: https://www.facebook.com/events/345857848936750/permalink/359351224254079

Số điện thoại xác thực của worldwar là ****2299.

Trân trọng cảm ơn!

number1 thích bài này.
  17. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Ban tổ chức gửi bạn worldwar 02 vé mời tham gia đêm nhạc gây quỹ vào 19h30 tối mai (12/05). Khi đến, bạn vui lòng dùng sdt **2299 liên lạc vào sdt 0965 842 000 để nhận vé mời.

18. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

cám ơn bạn. Bạn muốn nhận cánh vào acc nào xin đề xuất ở đây hoặc sms đến 0904454444.
    Lưu ý bạn không thể chuyển cánh sang acc khác, vì vậy nên cân nhắc kỹ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi