8 về game Đao Quyền Năng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kingstorm, 11/1/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình thấy Đao Quyến Năng rất đẹp. Nhưng tình hình có vẻ bi đát quá. Giá rẻ nhất trong tất cả các món đồ 380 của các chủng tộc khác. Các pro lên đời dùng hết K5, hiện giờ chắc chả ai dùng Đao Quyền Năng. Nếu dùng chắc để trảng trí acc quá.
    Mình thì thấy đẹp thì vẫn dùng Đao Quyền Năng (yếu thì dùng cái gì cũng ổn)

Tiện thể cho mình hỏi, Đao Quyền Năng +15, GC dòng tím, loại bỏ SD và Thiên tử kiếm (GC)+15 thì cái nào mạnh hơn/ Tại Đao Quyền Năng có dòng tím. Không có điều kiện mua Thiên tử kiếm (GC) nên hỏi vậy/

Không biết tương lai, số phận Đao Quyền Năng "danh chấn giang hồ" có tái hiện lại lịch sử ko?

Thaks các cậu đã đọc.

2. Thôi đừng quan tâm TTK nữa nhé.

Chán chả buồn nói : ))

3. Mấy món đồ chỉ đúng với giá trị ban đầu của nó khi mà MU là nguyên gốc - không reset.
    Còn với MU reset thì lệch hoàn toàn rồi.
    MU không reset damage DK nó chỉ có mấy nghìn đến mấy chục nghìn thì chênh lệch đến hàng nghìn là đã quý.
    MU reset damage cả chục, cả trăm triệu, âm mẹ cả damage thì bạn cầm cái rìu nhỏ, kiếm nhật, mã tấu +0 cũng chẳng lệch nhiều so với ĐQN full 3 max GC hay Kiếm Rồng 2 đâu.

kingstormNguyễnHải90 đã thích.
  4. Nghe các cậu nói có vẻ DQN sẽ ko tái hiện lịch sử mà lụi tàn theo thời gian rồi. Thôi cầm DQN train quái nhìn cũng đẹp chán.

5. thế bác này chưa cầm KR2 (Thiên tử kiếm 2) train quái rồi :))

kingstorm thích bài này.
  6. đồ 380 không ăn dc đồ rồng 2 về mọi mặt

kingstorm thích bài này.
  7. Câu trả lời quá chuẩn, khi mà point nhiều thì vk full ko còn hợp thời nữa, đến vk thánh thần full còn mất giá

kingstorm thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi