8 về game dạo giờ con sum DinhLuong làm mưa làm gió arena nhỉ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tranquangthang, 23/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. uh thì giờ chỉ gọi là giải trí thôi chứ ko còn ham hố như ngày xưa nũa giờ cung chỉ là kỉ niệm thôi
    ko biết ac icafe của giờ đi đâu về đâu rồi con ac mg BaDaoSV1 ko biết thằng nghĩa còn cầm ko hay cung cho đi ở rồi

2. lạ nhỉ;));));))

3. lâu lắm e k vào game lên thấy acc thằng nghĩa giao bán trên chợ ấy a

4. uh chắc nó cũng mới bán cho viper01 thôi

5. vâng mà hnay làm con lô 20 à a :))

6. ^_^ soi thay thich tư hom qua nhưng an dc it quá

7. thế mà k làm quả to :))
    ăn đc lại có acc khủng chơi

8. thục ra cũng là hên xui thôi mà với lại có anh cung ko đàu tư mua ac thích thì minh tụ cày lên mới hay chứ bỏ tiền ra vài hom chán ngắc ^_^

9. đồ giờ rẻ mà a lên ss8 giá hạ xuống quá nhiều :))
    e giờ chơi cho vui vs acc 6k dư thôi

10. ns ***...tin thế con sum DinhLuong cắn tm arena bao nhiêu người là ng ta vu oan à...ảo vl...treo chợ ảo mà vẫn onl bt....mà có phải cùi đâu...QB ta 98k máu mà giết nó bị phản dame chết mới vl...trong khi no k mag đồ. @@...quá ảo...luc nó chưa pc thì giết nó xog con 30k máu

11. uh nếu có tiền thì đàu tư cho nó it đồ vào mới lên ss8 nên giá cả con bấp bênh khi ổn định rồi thì lại leo thang chạy ko kịp thôi mà bao giờ trả như thế

12. thôi có gì pm sau nhé giờ anh đi ngủ đây sang mai đi lamf sớm mệt quá dọ này nhà may bảo dưỡng nên làm hơi nhiều em cung ngủ đi mai còn đi tập có khi sang tháng anh đi chùa bà dinh cùng cty co gàn cho em ko?

13. C
    Cái chùa đấy e k biết ở đâu a à
    Có gì cứ pm e nhé

14. mình cung bj con tó nay can chêt tm mấy lân rồi8->

15. Thú vui tao nhã của người ta mà :))
    Ko lên chỉ trích nối chơi của đội bạn

16. sum DinhLuong của G HaoHuu mà :)

17. ns kho phải chửi chứ bọn HH toàn bọn chó má có số

18. V.Lnhỉ. Con Sum này đang treo chợ ảo mà vẫn đi giết dc người thì phải nói quá tài :))

19. thế mới cay...mà có phải 1 2 người đâu...thằng này phải nổi tiếng = KTV rồi ý

20. con sâu ko làm rầu đc nồi canh, tớ bị nó cắn vài lần , nhưng chả sao, cứ thoải mái đê :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi