Danh sách dupe blue chaos

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ít người suy nghĩ đc như anh vì ai cũng muốn nhiều đồ,là đại gia bằng những cách nhanh nhất mặc dù biết phạm pháp.ko loại trừ em nên em ko chối cãi.

2. Computer

Computer Hiệp Sĩ

tranh cãi làm gì lão Duy à chao dúp+chao ko Dúp cũng là 1 Admin cúng *** Phát Hiện ra dc cái Quan trọng là trong sạch vẫn là trong xạch Theo tôi thì Ông cũng dính líu chút Mua Chao của Thằng VODOI +Vả lại hoazon2015 Chắc VODOI đánh Bóng CHuyển Khoản Hoặc VODOI danh Lôde chuyển Khoản 1 SL CHao+Blu khá Lớn đó mà cả 2 acao cũng dính líu chút

3. Ông nói thế không được , cái gì đúng là của mình , thì minh phải đòi lại.

Không tranh cãi sao được khi mà mình ko sai ??

Nếu vụ này tôi ko đc thả acc và hoàn lại tài sản , cũng đồng nghĩa với việc tôi là thằng dupe chao , blu .

Mất tài sản là 1 chuyện , vấn đề quan trong là cái uy tín, cái thương hiệu của tôi .

4. ADM di dau roi
    ko tra het cung tra lai em 1 it de rs chu
    Dinh cho em nghi MU ak
    Mua het bao tien roi gio bi xoa
    toi nghiep em lam anh oi

5. Computer

Computer Hiệp Sĩ

Uh tôi ko Nghĩ ra cai đó Sony :D

6. ADM nghi ma sem
    neu em ma dup thi sao lai chi co vai k vay
    ADM sem lai 2 ACC simsiconan va phokecity di
    em mua de choi chu ko de Buon ban dau
    tra lai em chut it de rs di Huhuhuhu!
    Voodoi vao noi 1 cau nao di

7. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

xử đúng ng đúng tội anh em mới phục , còn mấy ông kia lại nói kiểu ghen ăn tức ở , thử hỏi 1 câu nếu các ông biết đúp thì các ông có đúp hay ko thôi , nói thẳng 1 cậu ngay cả tôi mà biết đúp thì ko chỉ và vài chục k blue chaos đâu mà còn nhiều hơn thế vài chục lần, các ông thử đặt mình vào vị trí ng mua phải hàng đúp xem , có xót ko , tiền cả đấy

còn người đc lợi trong vụ này theo tôi thì ko chỉ là người đúp chaos blue , cháo blue đúp ra bán = vnđ 1 phần , cũng bán = bạc , và khi bị quét bank thì số chaos blue bạc ấy biến mất ng đc lợi là ai , và khi giá chaos blue tăng vọt , mem lại "tha thiết mời" admin bán .

Last edited by a moderator: 26/4/10
  8. tuyênngon noi dung

Da dup thi phai dup nhieu chu
    it cung len top thuong gia
    cu tuong mua it chaos blu ve de len top thuong gia cho oai
    nao ngo de bi xoa het ==> nguy co block ACC >>> ko duoc cay MU
    Mong ADM va BQL sem set dum em

9. Sabotage

Sabotage Guest

Luật Trong Game khác Ngoài đời quá, Không biết đâu mà lần.Ngở Tưởng Adm có đầy đủ bằng chứng, thuyết phục mới post ra đây, ai de...Tranh cải mãi không thôi.
    Liệu sự việc nì sẻ đi đâu về đâu, còn kéo dài đến bao giờ.
    Tôi yêu MUHN bởi nó nhẹ nhàng và thoải mái. ít ức chế.Tuy có lỗi nhưng dần dần vẫn khắc phục được nó.
    MUHN đả tồn tại và phát triển là do có đội ngủ BQT làm việc chuyên cần, Chú ý memb và giải quyết Thỏa đáng.
    Mong rằng sớm có dc câu trả lời , mặc dù Mình Chỉ là con Tép...nhỏ.. quá nhỏ..!

10. Hi vong 2 acc simsiconan va phokecity cua em duoc tra lai som
    De? em con cay rs chuan bi dua gui
    chu xoa het the nay zen chung co ma + poi chu chua noi toi RS
    Hi vọng vẩn con khi ADM công bằng

11. Sabotage

Sabotage Guest

khi vào diendangame.net Vô tình nhìn thấy thấy cái trang dạy cách hack nì.
    Ai Tò mò thì cẩn thận ăn keylog nhé
    Mã:
    http://www.diendangame.net/showthread.php?t=34827

12. ADM sem the nao di chu
    Block the nay thi toi nghiep em qua
    Ngan bo voi MUHN lau roi gio bi block
    Nan? lam anh a

13. Dám làm dám chịu thế thôi , còn ai mua phải đồ đúp thì xác định bị mất thôi .Mình rơi vào tình cảnh này nhiều rồi nhưng sẵn sàng chấp nhận bị mất , lúc đấy mình chẳng kêu oan vì mình mua với giá rẻ và biết là đồ đúp =)) . Cũng ko thể trách Admin đươc mà chỉ trách mình quá tham thôi ;))

14. Mat thi chiu.
    em cung chịu nhung block 1 nam roi thi lam sao con cay duọc nũa
    tich thu nhung khong block de Ae con choi voi nhau nũa chu
    voi lai la em mua lai chu dup gi
    em ma dup thi da giau roi chu ngheo the nay dau
    it ra cung nhu anh chien voodoi roi

15. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Cậu đã có những giao dịch như thế nào với các acc dupe chaos/blue?

16. Thứ 1 . Có 1 lần bán cho Acc Vdoi 1 win3 Sum full trị giá 10k chao . ( Đồ được rao lên chợ ảo ).

Thứ 2. có 1 lần mua của VooDoi ( chủ của acc : manhchien, KemPhuTho, smallheart )
    10 k chao với giá 25k bạc . (25k bạc này mình nợ manhchien và trả sau vài ngày ) có đủ NKGD.

Thuận mua vừa bán . họ có chao , mình có bạc , họ bán mình mua .

Mình nghĩ mình khong sai.

Phần lớn tài sản của truong35 là từ Hoazon2015 chuyển sang( đây là khoản thu của dự đoán kết quả xổ số , hợp pháp ) và mua = VND của hoazon .

17. Thiên Thanh Hi

Với các acc có trong danh sách trên, cậu chỉ giao dịch duy nhất với acc manhchien, và có 2 lần giao dịch như đã nêu, đúng không?

18. Vì Acc của mình đang bị khóa nên mình ko thể kiểm tra lại NKGD . Mình chỉ nhớ là VOODoi bán cho mình ,( và nhận chao từ Acc manhchien và smallheart ), Vì lần GD này đã cách đây hơn hoạc gần 1 tháng .

19. Thiên Thanh Hi

Cậu không nhớ rõ đã giao dịch bao nhiêu lần, khoảng thời gian nào. Nhưng chắc không nhầm đến nỗi chỉ giao dịch 20k chaos chứ? Cậu và manhchien giao dịch gấp ... lần con số đó.

20. thật là chán anh admin này ông anh kêu xem biểu hiện thế nào em đã nhận tội ông anh lại cho em đi tù vậy là sao......acc: dup chao của tui đây: manhchien .smallheart, kemphutho, dung_con, kamura, vodanh01....vodanh140, bocap01...bocap60 tổng tài sản trị giá tâm 1100k chao 500k blue admin xóa hết rui thưa với quý vị là như thế...con acc gigi cua thang emrun vói duy danchoimc20005 thì là mua của tui theo thỏa thuận chứ k liên quan gì và 1 số acc khác có trên danh sách block tui cung trả biết của ai tại cung có ban cho mấy anh em mua bàng vnd giá rẻ giờ thì cũng chịu chỉ mong admin vào xem điều tra ma trả lại tài sản và thả block acc của họ.....mà anh cung thả luôn acc manhchien, smallheart , kemphutho, dung_con, kamuza của em ra theo anh nói em đã có biểu hiện tốt thế mà anh lại block vây là sao...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi