Danh sách dupe blue chaos

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

@ tuyen6ngon: vodoi nói rất rõ, và còn xác nhận lại kìa.
    Cảm ơn danchoimc và vodoi đã cung cấp thông tin.

truong35 và manhchien có các giao dịch sau đây:
    - truong35 thu từ manhchien: 42.000 chaos + 8.000 blue
    - truong35 chuyển cho manhchien: 49.600 bạc

Chưa nói đến chuyện danchoimc "nhớ nhầm" về lượng giao dịch. Theo lời cậu, có 10k chaos là giao dịch do bán cánh. Vậy 32.000 chaos + 8.000 blue được cậu mua từ manhchien với giá 49.600 bạc?

2. botnet

botnet Cư Dân

tung hứng + rửa tiền, hết! :-"

3. đề nghị cậu xem lại bạc được chuyển ko chỉ từ acc manhchien mà còn về acc KemPhuTho , smallheart , Assassin , và còn - đi 1tr1 là 20 k bạc khi mình trung Gian cho Acc LangTuOLiNe giao dich với manhchien , vì mình còn nợ manhchien bạc nên mình đã sed trực tiếp bạc cho LangTuOnli . nhằm mục đích Tiết kiệm phí GD 2% và để ko gây mất thời gian .

4. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

bên trên bài kia của đại ca thì vodoi chỉ nói chung chung là bán cho anh em = vnđ với giá rẻ , còn bài pót bên dưới của vodoi là pót lúc em đang viết bài pót đính chính đó

5. xac nhân. vi không quen VoDoi nen nho duy danchoimc20005 mua giup 20k bac cua VoDoi. minh dua tien cho Duy va nho Duy gd Giup Minh. chi co the thoy

6. Không phải theo lời tôi mà là chính xác 100% . W3 sum full + 13 28 op . Cậu có thể kiêm tra NKGD.

7. Cai W3 Sum mua Cua GUCCl ban dc 10k chao day ak.

8. đúng rồi . của acc daiquynh ( char GUCCI ) mua của anh tuấn . Về bán cánh cho VDooi láy chao , và bán xác ko Gucci cho Thanh . thienkiep

9. Thiên Thanh Hi

langtuonli mua của manhchien 20k bạc với giá 1tr, danchoimc còn nợ manhchien bạc nên đã chuyển bạc trực tiếp cho langtuonli. Chuyển bao nhiêu?

10. Tài sản đúp phải bị tịch thu hoàn toàn ko thì loãng thì trường , ai mua phải đồ Đúp thì chấp nhận bị mất thôi , từ xưa đến nay Admin vẫn làm như thế mà

11. thôi danchoimc2005 ơi. cãi mãi làm gì cho mệt. tôi cũng như ông chơi mu từ thủa còn sơ khai. đều mất rất nhiều thời gian và công sức vào nó. chỉ khác là tôi mất tiền còn ông lại kiếm được tiền.
    số tàn sản đợt này bị xóa thực sự chẳng đánh gì so với trước kia ông kiếm được. có gi ma tiếc

12. vang ,Tổng là 20k trong 1 tháng gần đây. Còn khoản lẻ tẻ từ hồi trước chắc là ko phải liệt kê

13. Cậu đừng nói như vậy , tất cả tài sản của tôi là do lao động mà có . không phải là dupe lên tôi phải đòi lại .

14. Thiên Thanh Hi

Muốn nhanh thì làm ơn trả lời nhanh câu hỏi của tôi, cậu cứ nói đi đâu thế.

DeathKing thích bài này.
  15. ChimDangTeo đã trả lời câu này giúp mình .

16. sac TTH xem lai acc chochet222 cua tui nhé tui cho thằng em tui nó chơi và acc đó k liên quan tý chút gì về đúp lên TTH xem thả cho nó luôn đang đua tóp tháng nhé acc co mấy vien chao may cái blue mấy tram bạc với it zen và cũng trả liên quan gi đến dúp vì acc tui vừa mua cho thằng em nó chơi tháng trước TTH thả luôn ra để nó cầy đua tóp tháng nhé

17. Thiên Thanh Hi

Những gì đang diễn ra mâu thuẫn với những gì ban đầu cậu nêu đó danchoimc. Tuy nhiên tôi chưa đánh giá gì, mong cậu hãy tự trả lời.

Tôi đang hỏi cậu còn nợ manhchien bạc, vậy cậu đã chuyển bao nhiêu cho acc langtuonli?

DeathKing thích bài này.
  18. Mai về em nhé

Mai về em nhé Bước chân lẻ loi

Chưa bao giờ thấy game nào mà Admin lại ngồi phỏng vấn member thế này? Từng tý một để mang lại quyền lợi cho mem.

Vậy mà mấy đứa ất ơ ở đâu nó cứ nói này nói kia, vào đọc được thì thay đổi suy nghĩ đi nhé

P/S: xin lỗi các admin em chen ngang tý

Last edited: 26/4/10
  19. Cách đây vài hôm có trả cho manhchien 15k bạc . là khoản cuối cùng . 15k bạc này được chia làm 3 lô zen mỗi lô trị giá 5 bạc .

Cách đây trong khoản thời gian 1 tháng đã sed cho langtuonli 20k bạc .

20. acc truong35 kô phải không có lỗi trong vụ việc này, tuy nhiên toàn bộ tài sản của cậu ta không phải từ dupe mà có, đó là điều tôi khẳng định. Vậy những người có thẩm quyền cần xem xét và có hình thức phạt hợp tình hợp lý.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi