Danh sách dupe blue chaos

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. luật sư có khác ;))!
    to danchoimc2005: cúi đầu nhận tội ăn năn còn kịp =))!

2. Đề nghị cậu xem lại , không có đến con sô lớn nhu vậy , vì mình con rất nhiều việc không chỉ có buôn bán . Kể cả là tớ và manhchien có GD , nhưng đều là GD sòng phảng , chao mình mua của manh chiến và bán ra shop . Lấy bạc về trả cho manhchien kiếm % hoa hồng ( Đây là đi buôn ) chắc ko ai cấm . Có NKGD đàng hoàng . Nếu mình là người dup thì minh đã chả phải đi mua chao rồi bán lấy bạc trả bạc cho người ta. Nếu dupe dc thì mình đã tự dùng 1 mình . 2 níck mình quan ly là truong35 và hoazon2015 ko có IP trùng với tất cả các acc trên . Cái này bạn có thể kt lại .

3. sau vụ này anh chiến cũng kiếm kha khá nhỉ.:D
    anh chiến xác nhận gd cho anh duy đi sem thế nào để anh duy được hoàn lại số bank cái.chứ ko thì anh ý dính oan.nản lắm

4. Ku em này đúp vãi thật 1100 k Chao, 500k Blue

Con số ngoài sự tưởng tượng phong phú nhất:))

5. Tình Ngay Lí Gian . :)) . admin la thế đấy . quyền lực vô biên haha

chắc chắn phải Blook rồi Ông à, Ko có chuyện được tự do đâu :)

Last edited: 26/4/10
  6. Cũng phải nói lời cảm ơn mấy anh dupe đồ.
    Lâu lắm mới có xì căng đan khủng :)

7. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tôi chưa nói rõ là gấp bao nhiêu lần mà. Cậu khẳng định giao dịch với manhchien "không đến con số lớn như vậy", vậy theo cậu là 20k chaos?

8. Trước khi Tât cả các Acc của VooDoi chuyển qua . Acc truong35 củamình đã trên top thương gia từ lâu .
    Cái này nếu anh em nào chịu khó theo dõi top thương gia thì đều biết . Chứ không phải mới mọc ra từ thời gian gần đây . Điều này anh hòa ( hoazon ) nắm khá rõ .
    Nếu mình mà dupe được thì mình đã không phải đi buôn . Cho vất vả

9. ở VN mạng ADSL la IP động ==>> IP có thể thay đổi liên tục phải Ko anh em :))

10. Thiên Thanh Hi

IP Việt Nam là IP động, có thay đổi nhưng trong giới hạn, nói chung không chạy đi đâu được. Mời danchoimc trả lời câu hỏi phía trên.

11. Nếu cậu là 1 nhà doanh nghiep . Cậu GD với rất nhiêu người trên 1 ngày , và sau 1 tháng cậu có nhớ được rõ sô tài sản cậu đã GD là bao nhiêu ko ??? Chỉ ang áng thôi chứ . Tôi ko nhớ rõ . vì Tôi và manhchien GD nhưng ko có lần nào GD quá nổi trội, lượng tài sản quá lớn 1 lúc . chỉ bình bình là 10k chao 1 lần .

12. ;))các vị dừng chém người ta nữa mất của rùi các vị còn chém...nói một cách dúng đắn ai cũng biết duy danchoimc20005 chủ lô đề chuyên kinh doanh và đã mua bán chao đổi với tui có cả lần bang vnd là 1m1 chuyển vào tài khoản của vợ tui, và mấy lần bằng bạc tui bán chao và cho nợ mấy hum để duy thu xếp trả bạc cho tui đó là sự thật còn anh admin diều tra là biết ngay mà các vị k cần phải chém gió làm gì đâu....anh admin thả bolock máy acc của em em còn cầy rs nào anh ơi.....k còn gì rs bàng gì bây giờ

13. Thiên Thanh Hi

Không ai bắt phải liệt kê chính xác, cậu cứ bình tĩnh trình bày để đối chiếu. Vậy cậu giao dịch với manhchien 20k chaos?
    @ vodoi: danchoimc không hề nói có giao dịch bằng VNĐ với manhchien, tự dưng lòi đâu ra giao dịch lớn thế? Mua cái gì?

14. Lương tài sản của tôi và manhchien GD với khoang là du di từ 20 đến 35k chao . Chính xác nhất. Tôi ko nhớ rõ.
    Nếu cậu là 1 nhà buôn , mình nghĩ cậu chỉ cần quan tâm tới , mình bỏ ra đồng A và thu về dc a + là làm

Còn về 1trieu1 là mình trung gian cho ChimDangTeo : acc là LangTuOnli

15. To>TTH : duy mua bạc của tui giá 60 nghin 1k, 20k bac=1m1 còn mua cho ai dùng viẹc gì thì tui chịu tui chỉ biết ban là dc ^^....=vnd lên có tiền tiêu....

16. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

vodoi ko hề nói giao dịch bằng vnd với danchoimc mà chỉ nói là có bán cho anh em = vnđ với giá rẻ thui đại ca , em ko cãi hộ ai chỉ đính chính lại thui nhé :D

17. Cái khoản Gd của VDOi với acc LangTuOnline mình đứng ra làm trung gian . Mình nghĩ không liên quan gì tới việc này , nên mình không liệt kê.

18. ai dao dich voi ta thì yen tam k so lua dao k so hack do vì ta k nhu nguoi khac nhung do loi hệ thống lên ta làm 1 mẻ hơi bị to tiêu thụ hết cũng kiếm dc con sh mới nhưng do dạo này bận quá k bán buôn dc gì nhiều chỉ dc it tiền tiêu vặt chán quá....mà hum nay mới vào dc mạng đã bị block rùi mấy anh em mua acc với chao blue bac của minh cũng bị liên quan Admin có máy móc điều tra trả lại cho mấy anh em đó nhé....

19. Mình là người buôn bán chân chính , có lợi nhuận mình làm ( Điều này thương nhân nào cũng làm

Lỗi do hệ thống để dupe được chao, blu thì cái này ban quản trị phải chịu trách nhiệm .
    Nếu acc nào dup ( ADM delete bank của họ , điều này không sai ). Còn những ngừoi đi buôn kiếm lời lại mà bị delete bank thì thật là ko công bằng.
    Chao blu họ dupe dc có thể rao lên shop , không phải tôi mà tất cả mọi ngừoi đều có thể mua .
    Chao blu của Vdoi ko chỉ mình tôi mua , mà VDoi còn bán lên shop rất nhiều , và ngừoi mua = bac cũng rất nhiều , phải chăng họ cũng có tội ???? .
    Nếu trong chức năng quản lý của ADM có chức năng quay lại NKGD và khoảng 1 tháng trước, áp dụng cho những acc này . mình nghĩ như vậy ko cần phải bàn cãi nhiều. ai trong sạch hay gian trá, sẽ rõ ngay .

20. Hay adm dùng số tài sản của chúng tặng cho mỗi người 100m zen + 100 chao + 100 blu và 100 bạc .để khích lệ a e chơi mu.dc ko ADM ơi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi