Danh rieng cho taodiec 1 thag` lua dao?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mR.tEEn, 17/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mR.tEEn

mR.tEEn Cư Dân

loai suc vat nay cho di tu`. lua dao? vua ban vua mat day... nha vo giao duc .... loai suc vat nay de nghi cack li khoi xa hoi MU bv. sdt no nè cu chui that luc : 01649272686 ;)) thaks ba con. Que bac ma di lua dao? deu? that .. hien tai tat ca do no dang dung la cua toi :( cho'

2. thôi

lại thêm 1 trường hợp bị lừa

lần sau nhờ ng uy tín ( như tớ chẳng hạn ) làm trung gian gd hộ nhé

cứ kiểu bị lừa rùi lại ức chế post bài chửi thế này

mất hết văn hóa game

coi như 200k là cái giá cho bài học của bạn >:D<

3. mR.tEEn

mR.tEEn Cư Dân

hihi. Uhm` nhug phai xa? de? jam? street.. de nghi ae gap no la giet' ;))

4. lần sau nhờ toi nè 7love.Dảm bảo 100%

5. Nếu có gặp tôi trong Game tôi sẽ tư vấn cho các bạn là không lên mua acc vì chơi thế không vui. Phải chơi NV mình tự lập ra, có đầy đủ thông tin, chơi như thế mới vui, mới đam mê đứa con do chính mình tạo ra. Với chính sách mới về RS và điểm EXP như bây giờ tôi nghĩ các bạn chơi thật quá đơn giản. Chả mấy chốc mà thành hàng khủng rồi lại nổi tiếng như cồn trên SV.

mR.tEEn thích bài này.
  6. cái đó cũng khó anh Bách à.tốp bây giờ dã hơn 300l roài.sv thì ngày càng đông.lên các nhân vật mới lập khó cày quốc lắm.em dang cày một nhan vật moi 2ngay moi dc 37 lần.trong khi em do ngon+người khéo.vây những người mới chơi lấy đâu ra nhưng Dk ấy.mua acc thi nhanh chóng hơn.ma em thấy đơ vất vả vj ko phải ai cung ngồi cả ngày cay quốc dc.quan trọng mua phải có chỗ dể đảm bảo.chia buồn cùng bạn.Mọt lần ngã là một lân Đau.

7. =))
    thằng taodiec
    ngồi quán tớ hay ngồi nè
    DK phải k
    :))
    nhờ tớ đập thuê k
    20B = 1 tát
    50B = 1 gạch
    200B = đi viện, OK!

8. mR.tEEn

mR.tEEn Cư Dân

hehe. rat cam on moi nguoi` co gi lan sau em nho a Bách giup do trong gd acc. tks :D

9. con của em chưa đầy đủ thông tin nè
    em mất sdt bảo lãnh rồi 4 bữa rồi ADM chưa hồi âm nà !!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi