8 về game Dành những cho bạn nào chưa biết bảo mật tele

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thinhdl33, 4/11/22.

1. Thứ nhất khi các bạn tải tele về đa số là các bạn phải dùng tiếng anh, nên mình xin mạn phép gửi cho anh em bản tiếng việt đầy đủ full HD ko che nhé: https://t.me/setlanguage/abcxyz
    Thứ 2 là cách kiểm tra thiết bị đăng nhập tele đó: chức năng này chỉ có trên điện thoại,
    + Cách làm: bạn chọn mục thiết bị, nó hiện ra các địa chỉ đăng nhập tele đó, cái nào ko phải bạn gạt sang là sẽ kích tele đó ra. upload_2022-11-4_9-39-8.png
    Thứ 3: ko lên cài tele trên máy tính, và tránh trường hợp kẻ gian biết số điện thoại đăng kí taì khảon của các bạn rồi gọi điện đến xin mã tele người nhà các bạn .vvv. Thì các bạn nên cài đặt bảo mật đám mây, tức là khi có lấy được mã cần mã đăng nhập cấp 2 mới vào được tele.
    + Cách làm: bạn vào cài đặt, trong mục cài đặt có phần riêng tư bảo mật, các bạn chon xác minh 2 bước và làm theo hướng dẫn. upload_2022-11-4_9-39-51.png
    Háy là người chơi thông mình và hiểu biết để tránh mất mát tài sản, Cuối cùng cho mình xin phép chửi *** mẹ thằng loz trần tuấn an làm tao mất 30k bạc vừa mất tiền vừa mất bữa cháo lòng ăn sáng.

Các file đính kèm:

2. Chúc bạn may mắn lần sau. Đen

3. thế cai link kia có chứa virus k thế :D

4. Kích xem e :D

BonguoiDidungthuy28 đã thích.
  5. thôi k dùng lete cho lành , cứ sms mà chơi :D

6. Chú lại cây cú rồi, mọi chuyện như gió thoảng thôi.

7. lại xui dại ae rồi :D

LeQuyet987 thích bài này.
  8. Thôi cứ dùng inh lịch cho lành, cái nàonk hiểu thì ra GG cho nhanh

LeQuyet987 thích bài này.
  9. Thập diện mai phục, tứ diện sở ca.
    Cài cái gì cứ vào tận trang chủ của nhà phát hành mà cài (từ win đến phần mềm).