8 về game dành cho những bạn ham mê chiến binh

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ngtamhy2015, 19/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tiện đây anh/ chị em cho hỏi là hiện tại DK đang là khắc tinh char nào? cảm ơn.

2. Chả ăn đc con vẹo nào cả. Có sum buff chắc cắn đc rf

3. DK vô địch
    DK vô địch
    DK vô địch
    DK vô địch
    DK vô địch
    DK vô địch
    DK vô địch
    DK vô địch
    ..........................................................................................
    .............................................
    Xem thêm:

4. chuyển char đi, chơi làm gì DK ^^, phế mà khi nào nó mạnh rồi ấy thì mua lấy hoặc sắm lấy 1 con cho ngon mà chơi lại cho đỡ ức chế nhé

5. Nghỉ luôn cmnr đỡ ức chế ^_^

6. tưởng bác chỉ giáo gì chứ :))

7. Lâu lâu ko vào game rồi mà DK vẫn phế như cũ à? Có khi thế lại tốt,bỏ hẳn đc khỏi phải lưu luyến, đỡ mất thời gian chơi game.

longcuti thích bài này.
  8. Đang chờ S11 up lên có 1 skill mới và combo mới không biết có khá hơn không ? :D Hy vọng cuối tháng là CN này sẽ up lên.

9. DK chỉ cho nhà giàu. Nhìn thèm quá post cho ae thèm theo
    (Giá nó tại thời điểm cao thủ zICup150i đăng hình này là 160-180k bạc, nông dân chỉ ngắm thôi)
    Cây này mà lên +15 thì kinh dị nhỉ :D

10. Cái đồ này 9 hay 15 hay thậm chí +0 cũng chả chênh nhau bao nhiêu nhé thanh niên :D

11. Mua con này về cất hòm 3 năm sau hẵng dùng :3

12. Em hơi ngu, mong bác giải thích

13. Uh thì cứ ép lên rồi đập gia cường vào cho khỏe

14. Đồ socket ko gia cường đc + DK là class gây ST vật lý ko phải ST phép nên chả cần + cao làm gì, + cao có điều kiện thì + mà ko có điều kiện cũng chả ảnh hưởng mấy. Quan trọng là khảm như thế nào :D

mymanhapt thích bài này.
  15. Em chơi DK toàn level gà nên không biết nhưng rõ ràng +15 lực tấn công tay (vật lý) sẽ cao hơn nhiều chứ. Đơn cử như em có cái kiếm rồng + 6 và +11 thì cầm cái +11 damge lên rất nhiều vài K .

16. dam vài k vào quái chứ vào thằng đồ trâu thì có khi lên đến tận vài chục dam đó, cũng rất đáng up lên

mymanhapt thích bài này.
  17. Nó lên cmn 13 rồi thím ạ :v

18. Bác @longcuti biết công thức combo damage dk bản 10-11 thế nào không nhỉ?

19. Ssx11 dk combo bằng skill lướt cuối bảng mt + skill gầm huyết + đâm gió nhé. Dmg to hơn và k cần skill vũ khí

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi