8 về game dành cho những bạn ham mê chiến binh

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ngtamhy2015, 19/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chỉ số phòng thủ của DK chỉ là ảo, admin đã can thiệp quá nặng tay, so với class khác yếu hơn rất nhiều phòng thủ nhưng lại có sức chịu dam tốt hơn dk rất nhiều. [-(

2. Ngtamhy2015

Ngtamhy2015 Chiến Binh

chỉ số thật là ảo mình thấy tăng 100 pois vào agi thì đc 45 phòng thủ so với các class khác chỉ số cao hơn rất nhiều,có khi gần gấp 3 lần nhưng chịu đòn lại cực yếu chả hiểu sao nữa:)

3. dl mà tăng agi như dk thì trâu gấp mấy lần chưa nói speed với dmg

4. Sao ko so với RF mà đi so với DL ;)) Mỗi class có một cái mạnh. DK nhiều máu rồi lại còn đòi thủ trâu nữa thì ai đánh nổi ^:)^

5. Cầm dk đi r bik máu chả làm cái *** j cả. Giờ chuyển phái thôi :))

6. Nhiều máu đc bao nhiêu bạn ? ai cũng có thể chọn con đường công hoặc thủ đằng này DK chỉ đc chọn 1 đường là tăng máu vì tăng dame éo chạm đc vào ng khác đã rụng rồi

7. Bạn vào tăng thủ cho con RF hộ mình cái ;))

8. tetsusono1

tetsusono1 Cư Dân

Sao lại lôi RF vào so sánh vs DK, RF tăng máu tương đương với tăng dame, mà dame của nó thuộc loại dame dã man để đè người chứ đùa đâu, đã thế lại có skill phi vào sút từ khoảng cách rõ xa, 7 8 dame nảy liên tục, chết mẹ con nhà ngta trong nốt nhạc, DK thì sao, ờ cho dame to , x2 đấy, nhưng thủ ảo, dành point cho dame thì thủ cùn , chậm chạp, chưa chạm đc vào ai thì đã bị thổi bay 60-70k máu rồi, ngậm hành ... ae yêu DK thì vote cho admin fix lại skill master hay buf gì đó cho DK chứ ai lại đi dìm hàng thế...

9. Nói r k fixx đầu tư cả set rd luck 4 gst 5 từ thời 2 3k 1 món giờ bán 500 mua set soul cho lành :(

10. tăng mãx vit full set 4Hp%pd thì thôi rồi, không thằng chăng muốn bem

11. Theo tính toán mới nhất của tôi thì combo đã bị chia 3 dam thay vì /2 , đã yếu thì cho phế hẳn đi , đó là chủ trương của admin :">
    Combo mà nó ngon thì đâu đến nỗi

12. Ngtamhy2015

Ngtamhy2015 Chiến Binh

k phải adm sửa đổi mỗi dk đâu,mình nghe thương thủ cũng thế,thủ rất yếu mà theo đường agi thì thủ k lên được bao nhiêu mà đam lại cực thấp.

13. 1 thực tế hơi buồn là GL chắc phải ngoài 300 rs mới bá, char đầu tiên em chơi ở SS10 này là GL đánh được 100rs thì nghi, tạo char SUM chơi. Đánh theo str thì thủ yếu kinh hồn toàn trên MAP thấp, mà theo agi thì damge đang từ 30k còn 6k =)) train RS = mắt nếu không có team kéo. Khổ thân bé.

14. Ngtamhy2015

Ngtamhy2015 Chiến Binh

Chắc rs trên 300 lần cũng vậy thôi tăng agi lên gần 20k mà còn chưa lại gần đc dw và dl,mà bây giờ rs cũng hơn 200 lần rồi

15. mình là Men tâm huyết của BV.mình đã chơi DK đc 5 năm năm rùi.theo mình nghĩ DK it point+đồ cùi k1 thì k thể thắng đc class # .còn khi tộc DK đã nhiều point đủ để cộng chia đều 4 cột+đồ sk ng0n ng0n tý thì fai nói là vô đối nhé.mình đã thử và chơi class DK đc 5 năm năm rùi.kiki

16. Đợi đến lúc đủ point với đồ bá đạo chắc là lúc đó còn 1 mình tôi ở loren chém gà rồi bạn .

17. Thời gian thịnh vượng của 1 game online kiểu cày cuộc giỏi thì đc 1-3 năm là cùng còn lại thì thoi thóp đợi đến bao giờ

18. Theo như nhiều pro khuyên bảo thì các bạn chơi DK muốn ngóc đầu lên khỏi vùng kín thì thời gian tầm từ 3 ~ 5 năm nữa. Chúc các bạn thật kiên trì :D

19. DK rs it it point thi sao mà bá đc ae.kiki

longcuti thích bài này.
  20. Vấn đề ko cần bá, cần nó đỡ đần độn như bây h thôi :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi