Nhạc/phim Dành Cho NGười Chung Tình vs Đang Tan Nát

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi LouisPham, 22/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [video=youtube;YPIio7v6eq8]http://www.youtube.com/watch?v=YPIio7v6eq8[/video] Cuộc sống là một bài toán, loanh quanh tìm lời giải cho mình chợt nhận ra rằng không bao giờ có một đáp số hoàn hảo "yêu thương thật mong manh, mà cô đơn lại gần đến thế..." Đôi khi cũng muốn thử làm một người mới, thử những cảm giác mới, thử suy nghĩ mới nhưng rồi nhận ra rằng đến phút cuối cũng chỉ còn lại một mình trơ trụi với vô vàn những cảm xúc không tên... Yêu những cơn mưa...và chấp nhận nỗi cô đơn...
    Mye !

Anhsonls thích bài này.
  2. á hự bài này không hay :))

3. Khi nghe 1 bài nhạc vs làm 1 list nhạc thì ng làm vs ng` nghe phải có...mới cảm nhận đc cái say say nhé :D

4. hehe tính mình nghe theo sở thích và cảm nhận theo cảm xúc của từng thời điểm bây giờ nghe thấy ko hay nhưng có lúc nghe lại thấy hay :D~

5. Uh không sao,nếu có lúc dảnh mình sẽ làm 1 list nhạc bạn nghe xem ổn không !

6. Mình nghe bài này thấy tâm trạng buồn lắm nếu bạn nào mà đang trong tình trạng này mà nghe một mình mình tin chắc có thể rơi nước mắt đấy. bài hát rất ý nghĩa

7. Khi buồn có lẻ nghe nonstop hay hơn :)) ............................................................

8. Khắc việt tuy ko đẹp trai cho lắm nhưng đc. cái hát cung hay phết :) :x

9. Lãnh Huyết

Lãnh Huyết Hiệp Sĩ

Bài này hay ah nha;cám ơn chủ topic

10. Last edited: 27/10/11
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi