Thông báo Đăng ký trải nghiệm Master

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 19/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bù lúc nào thế. ? Vẫn đang tiếp tục đợi. Bác nào đc như bạn này báo danh cái.

xcanglongx thích bài này.
  2. ko hề có đâu

3. Chắc do ăn ở :v

4. like,trong điều khoản của trò chời Fan đưa ra không có nói đến vấn đề này.
    kiều này la Fan chơi sai luật rồi.

saysay1102 thích bài này.
  5. làm gì có chắc chém gió.

6. cái sự kiện thư nghiệm master này mà @fantasymc đưa vào ,cái hay thì ít cái dở cũng hơi đáng kể ,những kẻ muốn rs lại skill nhưng không muốn mất phí ,đây cũng là một cơ hội tốt ,vừa có 800 skill để quẩy ,qua ngày 28 lại vừa lại dc test lại skill không mất phí ( không bao gồm chung chung ,chỉ một số thành phần )

7. Các thanh niên thấy sơ hở trong điều kiện test, nên cứ chây lì ra xem thế nào, ai dè lại mệt người :))

8. học không đến nơi đến chốn cũng đăng bài đọc thì phải hết câu chứ :)) "+ Nhân vật phải cam đoan trong ngày 28/3 sẽ thực hiện cộng lại MT để xoá toàn bộ 800 point ảo. Nếu sau ngày 28/3 bạn không cộng lại, tôi sẽ xoá giúp và từ chối nhận đăng ký tham gia các sự kiện lần sau. "

Thông báo Char HiêuTaMinh skill thực 492 sau khi đc anh Fan xoá giúp còn 472 :))

bạn bớt câu xzen đi. 2 câu trả lời của bạn mâu thuẫn thế mà vẫn viết đc tôi đến lạy bạn thôi :))

Last edited by a moderator: 2/4/15
  9. yêu cầu Fan phục hồi lại SK cho char well. nhân vật Bell 401 sk. giờ vẫn đang 381sk nè.

saysay1102DanChoi1NB đã thích.
  10. Các Ban phải bình tĩnh. Sẽ có cách giải quyết. Hy vọng Event sau ngon hơn
    Cho các bạn nào chầy bừa sẽ ko đc tham Gia nữa

11. Bạn nhìn lại dùm tôi với, ở trên là tôi trích dẫn của fan, còn dòng cuối mới là ý kiến của tôi

12. Tôi mất có:........................... 95 điểm thôi mà, gi[f chẳng buồn + lại nữa

13. có mất skill hay không...cái này tôi chưa cần nói đến.Nhưng cái không MINH BẠCH trong lời nói của FAN mới là cái đáng để nói ở đây !!!!Rõ ràng ko nêu rõ lên là có mất phí... trừ skill của ae.nhưng khi hết sự kiện lại làm thế này !

người đứng đầu của 1 vương triều là Vua.
    người đứng đầu của 1 game la AMIN

lời nói của 2 người này đưa ra chắc nhu ĐINH đóng vào CỘT ko thể nói 1 đằng làm 1 nẻo !

như vậy khó có thể làm người khác KHÂM PHỤC.

14. Em có ý kiến giảm 90% zen + lại skill trong 3 ngày cho ae làm lại cuộc đời :D

15. cũng là 1 ý hay........nhưng fai đợi Amin vào nói 1 câu

16. ngồi mà ảo tưởng đời ko ai cho ko cái gì cả :))

17. Ko ngờ sự kiện anh @fantasymc đưa ra cho ae test lại ra nông nỗi này, giá như mà anh @fantasymc ra điều kiện: ai đăng ký sẽ mất luôn và ngay 50% zen + lại tương ứng với số sk mà ae có lúc đăng ký (>200sk) thì xem ai nói đc câu nào! đấy gọi là "TIỀN CHAO CHÁO MÚC":))
    P/s: Những câu trả lời liên quan đã có anh @saivado1 "hồi âm" rồi! nên các bạn đừng chờ đợi 1 lời nào từ anh @fantasymc nữa:((

Last edited: 2/4/15
    saysay1102xcanglongx đã thích.
  18. chuẩn đấy câu cú nó phải rõ ràng rành mạch, giấy trắng mực đen,bút xa gà cũng chết.

Conan.ss8 thích bài này.
  19. Đúng là đúng. sai là sai.. Làm sao mà phải đợi ai...A.D.M là cha đẻ của MUHN..Còn bỏ qua những đạo lí cơ bản, chỉ vì 1 tí lợi trước mắt, mà sẵn sàng gạt bỏ mọi sự trân trọng và tình cảm của ae gamethu đã dành cho, trong hơn 10 năm qua. Thử hỏi như thế còn lời nào để mà nói.. Còn nếu có thiếu, hay bị BÊ mất 20sk.. Anh em nào có thể thông cảm, bỏ qua cho Fan, thì tiếp tục gán bó lâu dài.. Còn ko thì Qut MUHN tìm cho mình 1 game mới.. Uy tín, chat lượng và quan trọng là phải biết trân trọng người chơi......TheEnd

20. Thời buổi kinh tế đang có nhiều biến động, giá xăng tăng, giá điện tăng kéo theo chi phí sinh hoạt cũng tăng, fan cũng là người, cũng phải chịu những hệ lụy đó vì vậy mặc cho các memb ý kiến ý cò thế nào cũng được, đúng là "LƯƠNG TÂM" không bằng "LƯƠNG THÁNG"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi