Thông báo Đăng ký trải nghiệm Master

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 19/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đưng bao giờ chay cối với admin. Hãy đọc kĩ trc Khi sử dung

2. FAN đã ghi rõ ràng rằng Nếu char ko rs lại skill thì sẽ xóa giúp và từ chối tham gia các sự kiện lần sau. Mọi người chấp nhận hình phạt đó mà ko rs lại skill phần là do Event ko đáp ứng đc kì vọng, phần vì hoàn cảnh ko có đủ zen do phí vẫn cao. Fan là người lớn ko phải trẻ con đề nghị anh thực thi đúng theo quy định.

DanChoi1NB, ThanhCanYouFeel đã thích.
  3. không bao h có chuyện 99 người, tôi nghĩ 50% trở lên sử dụng sự kien này vì làm j có giới hạn nào đâu, bản thân tôi gần hết hạn đăng kí vào QL acc bụp 1 phát đc luôn, thôi ăn quả đắng rồi =))
    chỉ vì đọc kĩ rồi mới sử dụng bạn ạ, tôi đọc lại thêm rất nhiều lần và toét mắt tìm dòng trừ 20sk nhưng không có, bạn biết nhiều chữ đọc hộ tôi cái.
    cái thể loại tát nước theo mưa luôn tỏ ra nguy hiểm như bạn tôi cảm thấy đáng khâm phục, khả năng nó là bẩm sinh của bạn rồi thì phải =))

Ngọc Thiên ĐếDanChoi1NB đã thích.
  4. thâm nhất vẫn là FAN
    treo đầu dê
    bán thịt chó

xcanglongxCanYouFeel đã thích.
  5. M cũng bị như thế?và hình như cũng nhiều ng bị ko hiểu vì sao

Thanh thích bài này.
  6. thôi bạn ơi có ý kiến thì cũng vô ích, Fan làm thế này mới đúng là hút máu ef a em bắt buộc phải rs với chi phí 15m/1 triệu zen ko còn làn chuyện ko cho tham gia sk lần sau nữa mà đánh thẳng vào kinh tế luôn. đồng ý là cam kết phải rs skill nhưng Fan chỉ nói ai ko rs sẽ mất cơ hội thử nghiệm sự kiện lần sau chứ ko có nói là trừ skill.

7. Thêm 800 skil mà cộng vào chẳng thấy khỏe hơn bn cả

xcanglongxDanChoi1NB đã thích.
  8. Acc cậu có nhiu point dư, nếu có point dư thì là chủ cũ đổi skill rồi, cậu rs sk + lại đi, có thể chỉ mất ~ 70m zen.
    Có thể chủ cũ đã đổi point dư và chủ mới mới cày đc 9 skill nên chỉ có thể "khóa" như vậy.

9. nói gì thế ?

10. Dạo này các đồng chí BQT đang nghiên cứu gì mà bảng skill lắm lỗi thế nhỉ
    Mình vừa + hôm trước , hôm sau đã bị xóa đi , phải + lại

11. đen nhỉ. thà như có mấy trăm skill bị mất còn đỡ, đằng này có 9 thì mất 8.
    bạn thử mua cs kéo thêm mấy skil nữa xem sao? tầm đó 1 đêm chắc phải lên vài chục skill đấy.

12. tóm lại là ai có thể làm cho a Fan hồi tâm chuyển ý.tôi tặng bạn đấy 10 tỷ zen ăn chơi ^^

13. FAN đã lắng nghe ý kiến hợp lý của ae mà fix lại skill cho Sum của t rồi nhé. AE khác đã đc như vậy chưa vào ktra lại xem. Bạn vui lòng chuyển 10 tỷ zen vào acc hieu85 nhé, t là người đưa đơn kiện thành công @@

xcanglongxNg Viết Quảng đã thích.
  14. làm anh bán mất toi skill :((

15. vẫn vậy mà có thấy gì đâu

16. bạn nói như thế là ko đúng.........có tham gia sự kiện.vì đây la trải nghiệm.ko bất buuộc đến hẹn là phải RS skill.......nếu ko RS skill Fan sẽ xoá giúp và ko cho tham gia sự kiện lần tiếp theo !!

chúng tôi là những người Nghèo ham mê MUHN.......bỏ ra 4tỷ đến 5 tỷ zen tương đương với gần 2k bạc và tương đương voi 150.000 VND.Bạn thử nghĩ lại xem rồi hãy nói !!!!!!

BxNightxcanglongx đã thích.
  17. Vừa xem lại thông tin nhân vật thấy có 800 poi dư master chắc là chủ cũ đã tham gia sk và đã bán master mình mua về ko thấy có master skill nên ko biết. Cộng lại 9 điểm master mất 145m cậu à

Conan.ss8 thích bài này.
  18. tớ bị trừ hay ko thì chẳng lo ngại gì vì tớ còn có thể đổi pion dư . nhưng ae max dư và có vài trăm sk mà bị trừ 20 điiểm thì có vẻ hơi nguy hại fan xem thế nào cho thỏa đáng . như trường hợp của tớ đổi pion dư làm gì còn pion Sk mà + lại sk :)

xcanglongx thích bài này.
  19. Ktra lại xem FAN bù lại đủ skill rồi mà ku.

xcanglongx thích bài này.
  20. TÔi đã rs lại và mất 10 tỷ zen.nếu a fan đồng ý trả lại thì tôi phải lây lại dc 10 zen chứ nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi