Thông báo Đăng ký trải nghiệm Master

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 19/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi thấy mod giải thích ko hợp lý lắm.tôi relife đổi 1500 lần rs và 400skill.như vậy sau khi đổi thì skill đã quay về skill chính thức và 800 poi ảo đã mất.ko còn poi ảo nữa mà vẫn phải rs lại sao

2. Vậy ah.tks. A

3. chưa dc à

4. mày mất top master luôn rồi kìa

5. Mình mới chơi thôi nhưng mà những vấn đề reset, relife mình nghĩ còn rõ hơn cả bạn.
    Bạn relife & đổi master chứ bạn không phải reset master. Các bạn trước khi tham gia thì cân nhắc trước các điều kiện đi, chứ lại tìm cách lách luật rồi thắc mắc.

Cam kết còn chưa thực hiện xong, đã tìm tới những lỗ hỗng trong câu chữ của admin. (:|

6. Tóm Lại là với tình hình như hiện nay thì tốt nhất ae ta.ai có zen thì rs lại còn ai ko có thì chấp nhận mất 20 skill thôi.sẽ chả bh lấy lại số skill bị chim tha mất nếu ko chịu mất zen.hơ hơ

BoyZone9x thích bài này.
  7. Mình nghĩ các bạn nếu nghèo quá, không có zen thì không nên tham gia test. Gây phiền nhiễu thế này chỉ làm ae mất vui :)

8. chưa thấy bác fan vào trả lời nhỉ . zen lại nên giá cung cầu ko đều chỉ chết game thủ

9. haha, xã hội luôn có người biết cách lấy tiền kẻ khác làm giàu cho mình, kẻ kia lại trở thành nghèo. Game thủ cũng có kẻ giàu người nghèo :))
    Và người nghèo ảo hay nghèo thật thì luôn than vãn =))

10. đã cộng lại và mất 10 tỷ zen.quá chát cho 1 cuộc tình buồn.dù sao cũng mong a Fan lần sau có sao thì cũng thông báo rõ ràng với ae.ko phải ai cũng đủ thông minh như a mà có thể hiểu hết đc những ẩn ý mà a viết ở trên.tks a rất rất nhiều vì đã cho 1 bài học để khôn ra với lần sau

El Gringo thích bài này.
  11. nhà giàu tiếc gì vài k bạc chứ. chia lôc cho cả năm may mắn có gì đâu=D>

12. =D>=D>=D>=D>=D>
    Bài học đắt giá

13. quan trong là nên đưa ra qui định xủ phạt để anh em còn cân nhắc nên tham gia hay không =))
    không qui định phạt như thế nào rồi bây giờ muốn làm thế nào thì làm sao???
    luât nhà nước còn qui định cụ thể mức phạt rõ ràng mà

Ngọc Thiên Đế thích bài này.
  14. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

1 chiếc bút xoá khi xoá 1 thứ gì đó có thể vừa đủ cũng có thể làm mất thêm 1 thứ gì đó >:)

15. mình ko + lại skill lên bác FAN xoá hết 800 skill ảo, đang 379 skill bác FAN trả lại có 359 skill để + còn thiếu 20 skill, chán bán skill luôn :))

16. Đồng ý với bạn này. Nhưng nói chung mua zen của ...1 ai đó đi bạn ạ. Ko bao h bạn ko mất Zen để lấy lại sk đâu. Và bạn cũng như tôi và bao người khác. Ngậm bồ hòn làm ngọt thôi. Game là của fan. Còn chơi hay ko lại là việc của tôi và bạn. Vắng mợ chợ vẫn đông mà bạn. Cay đắng mà chấp nhận để rút ra cho bài học lần sau. Nên đổi tên Event đợt này thành Event bán zen thì hợp hơn. :)) đã mua zen và rs lại sk. Đắng

Conan.ss8saysay1102 đã thích.
  17. 1. Tính ra đây là trải nghiệm phí cắt cổ trong khi chất lượng không đc cộng đồng thừa nhận.
    2. Đầu tiên việc thiếu skill mh nghĩ là lỗi nên báo chờ Fan fix lại nhưng nếu thật sự đây là hình phạt của Fan thì ko thể chấp nhận đc vì nó ko nêu trước trong quy định sự kiện.
    3. Fan làm như vậy là vô tổ chức, độc đoán, Ae vào biểu tình đề nghị Fan thực thi quy định trả lại skill cho ae!

Conan.ss8CanYouFeel đã thích.
  18. Kêu trời trời ko thấu đâu bạn ạ. Trong trường hợp này tôi , bạn và tất cả những người chỉ hiểu đơn thuần nghĩa đen của thể lệ và quy định sẽ phải chịu. 1 là mất 20 sk. 2 là mất zen rs. Còn lý do ư. ? Đơn giản vì thích thế. Thì làm sao ? Không chơi để người khác chơi. Phèo rồi bạn ơi. Chấp nhận chấp nhận. Nước lại chảy về chỗ chũng. Cạch 8 đời event từ đây

saysay1102Ngọc Thiên Đế đã thích.
  19. thôi tôi cùng các bạn chấp nhận đi.kêu gào cũng chẳng ích gì.thời gian ngồi cm thì ae ta đi làm kiếm chút ít về mua zen và cộng lại skill thôi

20. có lẽ 100% zen rẻ hơn 50 % ,đó là do hệ thống ,cả một đống con người ,làm gì có ai ngồi check cho từng người một
    mà ngay đầu TP đã có dòng chữ là : Cam đoan rs lại skill ngày 28 cơ mà ,

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi