Thông báo Đăng ký trải nghiệm Master

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 19/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tóm lại Fan la to nhất muốn gì chẳng đc các ông ko thích thì nghỉ đê :))

2. saivado1

saivado1 SuperMan

Bạn đã thực hiện chuẩn quy tắc đó chưa?

3. Lại còn pải copy nhật ký giao dịch lên đây nữa à =)) toàn câu xzen thui àk . Như mình lẳng lặng mà làm có vấn đề gì mới nêu ra = chứng là nk gd chứ :D

4. Ngu thì còn phải khóc lóc nhiều :)) Ngủ thôi .
    Cái này ng ta gọi là nghèo còn đú bẩn :))

Last edited: 31/3/15
  5. ko reset lại skills mà trừ đi số skills trc đó là ko công bằng. vì thử nghiệm này là FREE ko phải trả phí. và nó cũng là cơ hội cho ae nào muốn reset skills và + lại. còn những ae nào ko có ZEN, hoặc ko muốn phí ZEN + lại skills vì bất cứ lí do gì ( như là đã có bảng skills chuẩn rồi + lại cũng như ko). thì Fan đã nói là sẽ xoá hộ và từ chối cho phép tham gia các sự kiện sau này, đó là điều kiện Fan đưa ra rồi. Mà bây h bị trừ đi số skills có sẵn trc đó vì lí do ko chịu reset skills thì ko đc.

DanChoi1NB thích bài này.
  6. Đấy như ông bạn này nói quá là hợp tình hợp lý chứ ko như 1 đó cái loại . . . tỏ ra nguy hiểm rồi đến lúc người ta nói cho lại cúp đuôi cút mất .
    Đã nói là . . . . Đừng nguy hiểm mà ko nghe .

7. AE cữ hà tĩnh mình ơi đi,chắc là do hệ thống máy chủ nhầm lẫn thôi .
    bác fan chưa nên tiêng AE đã nháo hết cả lên rồi =D>

thế này mấy thím mà bận hay quên ko r/s skill đúng hẹn trả lại fan thì vỡ alo đấy nhỉ
    may elf mình ko đăng ký ,ko chắc cũng dính đòn ;))

Last edited by a moderator: 31/3/15
    El Gringo thích bài này.
  8. Thấy ai cũng kêu là bị trừ 20 điểm sk. Có lẽ đây là hậu quả của việc chày cối không cộng lại skill trước thời hạn :D
    Còn đừng nói chuyện là "mình không có điều kiện để cộng lại skill". Vì Fan đã viết bài trước khi cho các bạn trải nghiệm rồi, kể cả chưa lên diễn đàn đọc thì ở phần hướng dẫn trên trang quản lý acc cũng đã ghi 1 cái notice đỏ lòm rồi. Nếu đã xác định không có điều kiện mua zen để cộng lại thì tốt nhất không nên ham hố trải nghiệm làm gì :)

Tò Te TíDanChoi1NB đã thích.
  9. Viet dài dong quá. Tasiro rs lại skill la đc nhé

10. ông có hiểu j không thế mà phát biêt như đúng rồi vậy, rs thì được là đương nhiên còn zen thì chả nhẽ không mất, h là 100% nhé, 615sk X15tr/1sk như bth, ông nghĩ rs sk như rs bth chắc, nguy hiểm vai~ ;))

DanChoi1NB thích bài này.
  11. cậu vẫn chưa đọc kĩ thể lệ và quy định tham gia trải nghiệm sk thì không nên phát biểu làm j, ở đây là luật chứ ko phải là tình, luật nó sao thì làm vậy, notice đỏ lòm nào nói trừ 20sk ông đưa tôi xem, phát biểu phải có căn cứ , không nên cảm tính và cũng không nên theo số đông,

12. Tôi thấy cậu là thằng Ngu nhất mà cứ tỏ vẻ nguy hiểm. Đó là do lỗi của chủ top . Ko chịu mât zen Thi mât 20sk vậy
    TTât nhiên 100% là như thế rồi
    Chả nhẽ lại đòi 50% nua

13. Rs lại skil chấp nhân mất 7 tỉ zeen đi chủ top
    Còn ko thì 20skil ko + đc

14. Các bạn hẳn đa số trong đầu đều nghĩ rằng "Kệ, những event sau cùng lắm là không tham gia chứ chả vấn đề gì, cứ chày cối để cho Fan cộng lại (Đỡ tốn zen? / Acc khủng thêm đc càng lâu thì càng tốt ?)". Mình không nhắc đến những trường hợp bận công việc không có thời gian cộng lại được, nhưng những trường hợp cố tình, với cái ý nghĩ hướng lợi cho mình và tin là mình đã chắc thắng, rồi giờ mất mát nọ kia lại lên diễn đàn kêu Fan thì chả khác gì "*** dầm đổ tại ch*m" . Những trường hợp như thế bị vậy cũng đáng, chả kêu than trách móc ai được :-j

Tò Te TíEl Gringo đã thích.
  15. Hẳn nhiên bạn hào hứng với những người bị như tôi và nhiều người khác lắm. Đương nhiên tôi hiểu suy nghĩ của bạn. Sự đố kị và ích kỉ luôn tồn tại trong cs chúng ta. Chúng tôi chấp nhận chứ ko phủ nhận. Quy định sao cứ làm thế. Vậy thôi. H đưa ra quy định 1 kiểu. Phạt 1 kiểu thì thắc mắc. Thắc mắc ko đc thì cũng phải chịu mất 100% cho những người nhu bbạ hả hê. Vui sướng mặc dù chính bản thân cũng chả biết vui vì cái j.

saysay1102 thích bài này.
  16. 1 con chó dại đi sủa càn. Thè lưỡi và nhìn vào gót xem có đốm và có huyền đề chưa con zai. Sủa bậy bố zọ mõm đấy. Thánh họ tông môn :))

17. thật không công bằng tẹo nào cả. khi tổ chúc sự kiện có thấy ADM có mục nào là không RS lại Sk thì bị trừ 20sk đâu. mà chỉ là không cho tham gia các sự kiện lần sau thôi. giờ lại làm thế này, thử hỏi có công bằng với ae gamethu không đây.. thiết nghĩ là những người QL game. là người cầm cân nảy mực. là người quyền sinh quyên sát trong tay, mà còn thiếu công bằng, làm viêc không quang minh chính đại thế này. thử hỏi game này có thể tồn tại được bao lâu đây... cứ tình trạng này thì nghỉ game cho nó lành...

dqk123hn, DanChoi1NBCanYouFeel đã thích.
  18. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

mình là mình tranh thủ lúc có 800 poin master ảo đổi poin dư cày 1sk xong cộng lại sk vẫn được thêm 800sk như cũ =))

19. Các bố có 800skill đi pk ầm ầm, rs thì không rs. Chây lì ra thì nó như thế đấy =D>
    Nhưng mà dù sao thì cũng nên áp dụng hình phạt đưa ra là không cho tham gia sự kiện lần sau thôi, nếu có hình phạt nào khác ít nhất cũng cần thông báo trang chủ.

saysay1102 thích bài này.
  20. sao mấy ngày lo đám cưới cho người yêu đi lấy chồng vào thấy bị âm 20sk nhưng cũng k có ý kiến vì mình là người sai khi k chiukcoonhg lại sk, thế nên chủ top cung đừng thắc mắc nhiều

Ngọc Thiên Đế thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi