Thông báo Đăng ký trải nghiệm Master

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 19/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cac bạn định chầy cối với àdm thì ăn qua đắng thôi
    Adm bắt ai ko rs SKil vao hôm 28 thi mất Phí 100% luôn cho bit

2. Nhìn cái acc biết là người có văn hóa rồi ^ ^

3. đã chấp nhận ko tham gia sự kiện lần sau...........nên ko cần phải bỏ phí vài tỷ zen.

những lời nói của amin nói ra như Đinh đóng Cột...........tôi 340 skill nay vào còn 320 skill.đã + lại...chiều đi làm về thấy lại mât skill và + sai bét...mặc dù tôi ko + lại skill.

kiểm tra thấy cột sức đỡ + tăng cường +phụ trợ = 467 skill ( mặc dù tôi TTX max skill la 349 )

4. nói chung ADM làm gi thi nên nói ngay từ đầu để anh em cân nhắc xem có nên tham gia không ??
    thử nghiệm ai cũng muốn nhưng chi phí công lại không phải ai cũng có thể bỏ ra :P
    nếu từ đâu ADM thông báo nếu không tự rs lại SKill thì trừ 20 skill xem có bao nhiêu người tham gia
    anh @fantasymc làm việc như thế này là không hay
    đã qui định thì nên đặt ra ngay từ ban đâu để người chơi cân nhăc
    đến khi người chơi tham gia rồi mơi áp đặt người chơi phải theo mình là không đúng
    P/S :ngoài đđì giống như các chương trình sự kiên quảng cáo rầm rộ nhưng nội dung không đúng sự thât :((

Thanh, saysay1102DanChoi1NB đã thích.
  5. :D như sự kiện săn đồ thần . mình cắm gần 10 tiếng chả thấy món đồ thần nào . quá ảo diệu :v

6. Zen rs cũng ko có nên cũng ko giám tham gia sự kiện này :D . Hay nhỉ hụt 20 skill :))

7. chýì ma sum minh van chua thay mat hay la dc luon 800 nhi~ :D

8. sum mình không rs lại skill và cũng từ 328 skill nhưng cộng được có 308 skill.:D

9. Hình như ai ko rs lại skill thì bị 20 skill ko cộng đc thì phải. Chả lẽ trái đắng phải trả khi ko rs đúng hạn

10. Tôi chủ ac:Ducthaikc
    Char:zBaoDenHN
    lúc 22h30 e đang cắm thì bi ngắt kết nối,khi vào lại thì thấy mất hết chưởng kiểm tra skill thì thấy bảng skill chưa cộng.cấp độ skill la 615 nhưng điểm sẵn có chỉ còn 595.mong a Fan kiểm tra ac giúp.tks a

11. FAn Xem giúp ae lv SK 159 mà khi công chi dc 139 điểm mất 20 điểm

12. quả thật mình cũng ko có zen và cũng chấp nhận không tham gia sự kiện lần sau, đó là cái giá phải trả nhưng ko hiểu sao khi ko rs đúng hạn lại bị hụt mất 20sk, cần một câu trả lời từ admin, phong cách làm việc theo sở thích cá nhân hay sao, thực sự ức chế, nếu nói ra từ đầu ai tham gia và ko làm đúng thì đã đành, đằng này nói 1 đằng làm 1 nẻo, đúng là game của cá nhân, làm việc khôgn có 1 quy tắc cụ thể j hết, chán

saysay1102 thích bài này.
  13. sau khi đọc tốp bên thử nghiệm mater. thì thấy hầu như ac nào ko rs lại mater skill thì sẽ mất 20 skill và ac ducthaikc char zBaoDenHN cũng tương tự.nhưng a Fan ơi mong a xem sét lại cho e.dúng ngày 28 thì DK e 2k lần rs và e đã relife.như vậy là cũng đã rs lai cả mater skill luôn rồi.mong a xem sét cho e.tks a

Tiểu Tử thích bài này.
  14. tham gia sự kiện trải nghiệm master nhưng không cộng lại nên AD ngắt kết nối chứ sao :D

15. ac tớ relife ngày 28 mà cậu

16. Mới ở rừng về à? Đã tìm hiểu về quy định cộng skill ss8 chưa?

17. tôi cũng mất 20 sk
    412 h còn 392
    chẳng hiểu ra làm sao cả
    nói 1 đằng
    làm 1 nẻo

Tiểu Tử thích bài này.
  18. bn thử ra web xem ở đó ghi bn đc bao nhiêu kinh nghiệm master, sau đó đối chiếu lại xem
    mh nghĩ ở đây hiển thị lỗi
    vì phần tăng cường bn cộng 70đ nhưng lại hiện là 240
    tương tự với phần phụ trợ

19. bạn ko thông minh đừng tỏ ra mình nguy hiểm ,hàng thứ 5 vẫn là 1 điểm nha cưng ~

xcanglongx thích bài này.
  20. Vì mình cộng sai skill nên đăng ký. Hôm cuối quên ko rs. Hôm nay thì đc cộng lại nhwng 369 skill đc cộng có 349 skikl

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi