Thông báo Đăng ký trải nghiệm Master

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 19/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bác fan xem giùm bạn ấy

2. Bác @fantasymc xem dùm em nửa cái của em 800 skill sao giờ chỉ còn 400 , mong bác giải quyết sớm để em còn tiếp tục thi đấu

Tiểu Tử thích bài này.
  3. 0. Giá cộng lại skill giảm 50% nhưng vẫn còn khá cao trong khi zen đang bão giá, thời gian dùng thử cũng quá ngắn chỉ có vài ngày, số lượng nhười thì bị giới hạn => như vậy dường như ko hợp lý với tiêu chí là trải nghiệm skill miễn phí.
    1. Skill tăng khá nhiều +800 so với skill hiện có nhưng thực tế khá nhiều ae kêu ca là không hơn được so với hiện tại nhiều cho lắm.
    2. Sum LaoPhatGia của mh sau khi Fan fix lại skill thì: Tổng skill 360 nhưng skill có sẵn chỉ có 333 và cũng chỉ cộng đc 333 skill này là hết dù đã rs lại nv. AE có ai bị như vậy ko?

piazozip thích bài này.
  4. con sum đấy chua hết ttx

từ 700 trở đi mới dc 999

Last edited by a moderator: 30/3/15
    chuSongbac thích bài này.
  5. mình cũng thế đây này 800skill mà còn có mỗi 400 skill

6. 400 sk thì sao làm bao cát được :D

7. 800 cũng ko làm được bao cát đâu , dk thì chỉ 1 chọc gió là nằm đừng nói đến combo nhé
    Mu này đã đến lúc ko ổn rồi

Tiểu Tửchucvtt90 đã thích.
  8. Sum mh rs 1k1 tổng gần 100k poin rồi ttden 100%. DanchoiNB cũng bị mất 1 nửa như thế thì chắc còn nhiều người bị nữa. Đề nghị adm @fantasymc xem lại.

9. k phải đâu bạn ơi?
    ef t rs có 62x mà vẫn + đủ 800sk mà
    sk hiện tại 2xx.

10. Đúng rồi số skill hiện tại trc khi đăng kí ( >200sk ) + 800skill ảo. Nhưng vấn đề ở đây là sau khi hết sự kiện thì nv ko nhận đủ số skill cũ

piazozipDanChoi1NB đã thích.
  11. Quá xót chứ ko phai xót nưa

12. Đa số đều nói là chả hơn được mấy sau khi trải nghiệm. Chả có nhẽ point dư master hiệu quả lại kém hơn so với điểm master cày hàng ngày? ;))

Tò Te Tí thích bài này.
  13. không phải thế đâu :))
    không hiệu quả bởi vig những người nhiều skill thì đã cộng đủ vào các ô cần thiêt
    =)) thêm vào nưa cũng chỉ cộng vào các ô phụ không có nhiều tác dụng
    chỉ thấy rõ tác dung với những ai còn it skill thì khi công thêm 800 skill sẽ mạnh hơn rất nhiều :P

14. Thằng bạn tôi có 26x skill chứ đâu mà nhiều. "Trải nghiệm" xong vẫn chả hơn gì mấy :-"

Tò Te Tí thích bài này.
  15. the thi chiu :((
    chăc bạn ý cộng skill kiểu gi ấy chứ tôi thấy acc tôi khoẻ hơn rất nhiều :((

16. chả được trải nghiệm
    nên đếu quan tâm
    kệ mn

17. Mình cũng bị như bạn 261 sk mà chỉ có 241 sk là + dc

18. Bạn nào cộng lại sk hôm 28 , đc giảm gần 50% zen thì nhận đủ

bạn nào để BQT phải xoá đi thì bị giảm tầm 20 skill thì phải . ví dụ 280sk ttì chỉ còn 260 điểm mt , chắc bắt buộc phải rs lại mt sk mới đủ 280 mt sk

không biết phải không ???

19. sao mình được cộng đủ nhỉ

20. hay là do các bạn không tự reset mà để bác Fans reset hộ :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi