Thông báo Đăng ký quyền lợi tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 17/6/16.

?

Bạn có mong đợi tính năng trên?

Poll closed 22/6/16.
  1. 77.4%
  2. Không

22.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế không đăng ký thì party tân thủ không được 35% nhu trc ak`?

2. saivado1

saivado1 SuperMan

@tungkute : Đăng ký xong sẽ được hưởng thêm hỗ trợ tăng Exp khi pt.
    Không đăng ký thì pt với tân thủ vẫn được bình thường như cũ.

Cái gì nhắc đến thì như hướng dẫn
    Không nhắc đến thì như cũ.

Last edited: 20/6/16
    Bianconeritungkute đã thích.
  3. Ok thanks, câu từ của Fan gây hiểu lầm

saivado1 thích bài này.
  4. Kết luận là bác fan khi nào mở dịch vụ mở đi đằng nào thì cũng như cac dịch vụ x10 shk 15 thuế vợ chồng. Ai có nhu cầu thì dùng không cần thì không dùng không mất gì cả chán thì ghỉ máu lại chơi.còn các thanh niên thấy không có khả nang sài cac dịch vụ có thể không đăng kí vì đây là quyền lợi cá nhân .không vì một số mà tước đi quyền lợi của người khác

*Bùi* thích bài này.
  5. chưa ap dung ah anh FAN ^^

ConBuom thích bài này.
  6. Dự là ttd 150 sẽ đưa hết lên 1k đi phá bãi thích lắm. Cắm arena thả zông. Đi ks bãi...
    Dự là chờ 11.3 nhiều tính năng mới rs nhanh ks đua rs bác nhiên @gamemuvp, giật tôp ngày...
    Lấy bạc lấy ngọc soket...
    Ôi cuộc sống tươi đẹp quá...
    Koko3

@Block ID, @dcndsky, @HighElf
    Ộp night ớ đâu vậy, xin vài cái ảnh. Vụ này hốt bạc nhá.

*Bùi*gamemuvp đã thích.
  7. Vậy thì Tân Thủ Đỏ 35% sẽ không còn giá trị :E Bác Fan xem lại vấn đề này. Sự kiện mới đá sự kiện trước -> vỡ mồm game thủ :D

ConBuom thích bài này.
  8. nói thật là thích thì ai cũng thích giá lại còn rẻ nữa chứ, 1 ngày rs6 lần thừa phúc duyên cho các ngày sau hưởng tiếp 35% nhưng làm thế nào hợp lí khó phết, đang phải ăn cơm cháy đen sì tự nhiên được uống sữa cháu bé...hơi ngượng mõm tí nhưng cho thì cũng :))

9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

TTD 35% vẫn có giá chứ bác đặc biệt TTD nào đồ ngon poin 29999 dam 1 phát chết quái.
    Về bản chất TTD cũ ( rsduwosis 150 poin dưới 30k ) có cái lợi là không phải mất 600đ phúc duyên để đăng ký cho 10 ngày 600đ pd = 30 lần rs x 20 bạc 1 lần rs = 600 bạc.
    Vậy tính thế cũng thấy TTD cũ vẫn lợi hơn về kinh tế.
    Những acc Tân thủ đen muốn 35% thì cũng 1 ngày phải mất 60 bạc rs để kiếm cho đủ số phúc duyên mà đăng ký quyền lợi, hết phúc duyên là hết quyền lợi bù lại thì dam to hơn thôi nhưng với những map 1 phát chết quái thì dam có mấy triệu cũng như nhau cả.
    Vd như tớ có 2 em TTD 29k point rs 150 rồi tớ cũng giữ nguyên chứ không cày thêm làm gì, 2acc chính thì luôn reset rồi nên chắc chắn cũng đang mong chức năng này ra vì từ ngày mới chơi lại đến giờ phúc duyên vẫn còn nhiều chưa sử dụng đến. Từ ngày chơi lại nhoằng cái cũng 4 tháng rồi mà acc DK hôm qua mới chính thức được 505 skill đủ đổi 20k dư cứ gọi là vất vả, cash cũng ăn đủ 4 cash...x10 cũng ăn được 2 dịp rồi. Chắc cày 2 năm nữa mới được 800 skill như @ConBuom :( và 10 năm nữa sẽ bằng poin dư của @Block ID (:|

Last edited: 20/6/16
    KuKoyConBuom đã thích.
  10. Người ta ăn cơm cháy đen sì một thời gian không chịu nổi, bỏ tiền sắm 4 em ttd ;)) Giờ anh Fan lại cho uống sữa cháu bé nhẹ nhàng thế mới đau đẻ.

KuKoyConBuom đã thích.
  11. Bạn kíck vào bank. Sau đó kick vào phần Zen, sẽ hiện ra mua zen.

đặng viết huy*Bùi* đã thích.
  12. Quan trọng là lấy % exp thôi cậu.

Em Về Đi thích bài này.
  13. ttd kiếm pd đc ít hơn châm hơn, nếu 1k rs cứ pt nhau hoài thì cũng vẫn 35 suốt ấy thì tốc độ kiếm thừa tốc độ tiêu, và cũng thấy cái PD nhiều người chẳng buôn mua zen :))
    trước tính vài năm để có 800skil nay thì khác rồi, tuy nhiên ta phải quen nhanh với phong cáh mới ta phải lập lại luôn câu bôi xanh thay skill bằng nhể. biết đâu ngày mai lại x10 dư :)) giả dụ thế, xã hội đang phát triển khủng bố mà :P
    quyền chuyên biệt mà đen cũng đc, mấy tí nữa tri ân hay phúc duyên cũng transfer cho nhau đc ấy chứ nị

14. Chắc bạn không bao giờ lên arena có con MG nào đâu tuy rằng TOP 1 MG cũng 6x k dư.

Bianconeri thích bài này.
  15. Giờ mới để ý ông này nói thâm sâu vãi chưởng.
    Có thể fan ko triển khai vụ này dù biểu quyết có thể ngược lại.
    Có phải bạn chủ sum gakeem phải không?

16. Tỉ lệ bây h cứ 4 acc thì có 3 acc phụ kéo đồng nghĩa chỉ 1 acc reset và dùng cash, hàng top thì có cả cặp vợ chồng thì hầu hết acc vợ rs trên 2k 1 ngày cũng chỉ reset 1 lần.
    Nếu cả cái MU này trông chờ vào mỗi người chi tiêu cho duy nhất 1 acc chính thì chắc theo tớ đoán ko sớm thì muộn cũng làm gì có lực mà duy trì, trong khi các acc phụ lại cũng chiếm tài nguyên hệ thống có khác gì những acc chính.
    Quanh co lại mình cũng là dân kinh doanh nên cũng đồng ý có thực mới vực được đạo.

Em Về Đi, BianconeriConBuom đã thích.
  17. Tóm lại là chưa thể triển khai, anh em cứ bình tĩnh, Fan chỉ thử thăm dò tý thôi :D

*Bùi* thích bài này.
  18. Fan triển khai là mình cho luôn 2 con phụ ngày rs đều 3 lần luôn :)). Cứ vào game thấy " bạn ko rớt zen do lâu ngày ko rs + bạn ko thể cày thêm skill " :)) bực hết cả mình.

19. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Quả này Fan tính rất kỹ nhé.Sau PHTS dự là mọi người sẽ rl hết về 5xx+dồn lên 1k và ngày rs 6 lần.Tha hồ PD mua 35% cày kéo rất là nhanh:))
    Bác Fan hốt bạc còn ae hốt sk+point dư.Tiếp đến lad point dư skill=))

Block ID thích bài này.
  20. chính tại hạ. :)) Có việc gì k bướm xinh

ConBuom, KuKoy*Bùi* đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi