Thông báo Đăng ký quyền lợi tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 17/6/16.

?

Bạn có mong đợi tính năng trên?

Poll closed 22/6/16.
  1. 77.4%
  2. Không

22.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vâng bạn muốn ăn cơm còn bạn muốn người ta ko có gì ăn

2. Thế Acc nào trên 100k poi là k đăng ký được à mợi người.

3. Tôi chưa bjo đòi hỏi Free cả vì như vậy sẽ mất giá trị game chỉ đang nói về vấn đề hiện tại. Còn với những thanh niên ít học, suy nghĩ và ăn nói trẻ trâu như bạn thì ko cần giải thích lần nữa!

Last edited by a moderator: 19/6/16
  4. luôn và ngay

ConBuom thích bài này.
  5. anh góp ý kiến đến fan rúp em
    cái logo nhân vật cho thêm hiệu ứng tắng dame cho từng mốc để AE tốp có tí hơn người
    cho mối máy chơi 5 ac đầy người ra đi vì cái nầy em mất 1 ông bạn vì 4 5 ac 1 máy
    mở cày lên 1200 SK hay cho đổi point dư SK để AE sài CS chứ h max SK ngày 6 lần buồn săp chết rùi
    thask anh

saivado1ConBuom đã thích.
  6. gần đây thấy nhiều người bức bối khó chịu bức xúc và cuối cùng dồn lại thành 1 câu hút máu, mình có vài lời tâm sự như thế này:
    gần đây fan mở các sự kiện tăng tốc hỗ trợ với cấp độ cao và thường các bạn thông minh hay có tính toán 1 cách kết hợp như ah cho x10 phải tranh thủ ăn full...ah cho soi hk15 có 10k ta phải đầu tư kẻo hết event đi mua bạc...x10 phúc duyên có hạn ta phải mua nhanh kết hợp với combo full cs cũ vào x2...60PD 1 ngày ta cho tất cả các con chính pt nhau thôi tranh thủ 1 lúc mua 60PD thì ta ăn full cs +cs x10
    cứ vì cái ăn thêm này tiêu tốn (do cá nhân tự ý) rồi bảo hút máu, nếu ko mua thì do tính đố kị ko theo đc sợ kẻ khác hơn mình càng dồn thành 1 câu hút máu...
    các bạn bình tĩnh làm cốc cafe rồi nghĩ lại sẽ thấy bản thân "có cái lòng tham ko bình thường" + "tính đô kị không bình thường" + "tài chính có hạn mà lại ko biết mình đứng vị trí nào"....

trong game thì nhìn chung vấn đề như thế này: ông có tiền thì bí thời gian, ông nhiều thời gian thì ít tiền, cân đối làm sao cho đỡ bức xúc...xã hội công bằng cả mà tự lo liệu cho bản thân tới đâu thì nhà tới đo thôi.

những ngày hè nóng lực ở việt nam máy điều hoà và quạt bán rất chạy, thường thường cái siêu thị điện máy nào mà chẳng bán bán điều hoà kèm khuyến mại 1 cái quạt bàn :)), dân mình hay nhìn vào cái quạt mà mua cái điều hoà đó =))...ta phải có cái quạt ko mất tiền đó ta nên mua cái điều hoà :)), làm gì ai bắt mà phải đâu cơ chứ, 1 suy nghĩ rất khổ chủ.

7. bình thường người ta bán cái điều hòa đó cũng giá như thế mà ko có cái quạt nên phải tranh thủ mà mua chứ =))

ConBuom thích bài này.
  8. thì đúng thế, khổ nỗi hàng ngày ko có nhu cầu điều hoà mà nay thèm cái quạt phải mua cái điều hoà, thời gian quạt phờ zi lại có hạn :)), vấn đề là kêu, xá hội thế mà cậu, cười mà rớt nước mắt :))

meep14meep14meep14meep14meep14meep14

Chuagame, visaolaitheLực Béc Zê đã thích.
  9. thương mại hoá kinh tế lá là đây. ủng hộ mọi cách làm của Fan

10. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

@nhắc nhở @Lực Béc Zê không spam và viết bài có nội dung xấu

Làm 1 bài toán tính thử thì số tiền bỏ ra còn ít hơn cả trước
    ví dụ 1 ngày cắm skill 3 cs master, master cấp 2, dấu ấn sức mạnh hết tổng: 60+99+60= 220 cs ~ 220 bạc kiếm được 6 tỷ exp.
    để kiếm được 60 tỷ hết 10 ngày tổng 2k2 bạc.
    1 ngày mua thêm cs phong ấn hết thêm 2k bạc với 220 bạc 3 loại cs kia là 2220 bạc cũng được 60 tỷ exp. tốn hơn cách trên 20 bạc.
    vậy thay vì bỏ ra 10 ngày cắm giờ chỉ phải bỏ rs 1 ngày. trả phí 20 bạc.
    đến đây cái nào hơn cái nào kém chắc ai cũng biết. Không có even thì kêu cày chậm, đến lúc ra even với cs cày nhanh thấy số bạc bỏ ra lớn lại kêu hút máu. tỉnh lại mà nhìn nhận đi các thanh niên. đừng theo suy nghĩ và tâm lý đám đông mãi như thế nữa

Last edited: 19/6/16
  11. bác nhiên già không tính kĩ bằng em đâu, hê hê:
    mua 10 ngày cômbô lại là 219x9 (khuyến mại 1) ngày mất có 1971 bạc đc 6 tỉ 10 ngày = 60 ti nhá
    tính riêng 1 ngày chỉ ăn x10 hết 1999 bạc đc có 18-20 tỉ thôi ạ, chứ với giá 60 tỉ bác nói kia vào 18 x2 lại phải ăn thêm cả cái cũ :))

vậy so sánh:
    1971 ddc 60 tỉ
    1999 ddc 20 tỉ
    ai cũng so sánh đc

không cần nói gì thêm chỉ tính X10 tiền nhưng chỉ là X3 exp, hiệu quả combo cũ ngon hơn nhiều -P
    vì thế ai có tiền thì người đo chạy, người ko có tiền đố kị tí :)), có tẹo bức xúc vô lí thôi.

Mantis247 thích bài này.
  12. gamemuvp

@ConBuom . anh cày tư 6h sáng đến giờ là 10 tiếng được 50 tỷ exp rồi này :D. hôm nay tính x2. không tính thì cũng được 50 tỷ cho cả ngày

ConBuom thích bài này.
  13. hôm nay x2 mà bác, nhưng tuy con số 50 tỉ 10h là cực kì cao thủ. em chỉ dự 24h x2 này kiếm 80 tỉ (em cắm 1 chỗ). Bác bận rộn thế mà skill khiếp thật. (tí em tìm vị trí cắm chỗ nào cho darkelf ks chia điểm :)))

thấy nhièu anh em kêu thiếu rs free cũng đề nghị bác @fantasymc mở cái rs free, bởi chẳng biết thế nào là đúng là sai cả cứ dư luận với ý niệm là lấy làm gốc cho dù bác để cho phép rs free chỉ đc 1 lần 1 ngày, dù biết free chơi nhặt lụm bán đc bạc để rs thật đấy nhưng nên cho 1 cái đập vào mắt dễ thấy bớt đập vào tai.

tekyblChuagame đã thích.
  14. gamemuvp

@ConBuom thì x2 anh đã chia đôi nếu không có x2 thì được tầm 50 tỷ mà. bc với dv thôi không có bãi cắm :D. sợ giàn elf em cắm ks rx hôm nọ đây mà :D

Mantis247ConBuom đã thích.
  15. ah em chưa lên lên rồng xanh lần nào anh ạ, cũng là darkelf nhiều người mỗi người 1 team (em cũng thấy thông báo lại không ks đc mấy). Em lên thảm họa phết :))

Chuagame, *Bùi*gamemuvp đã thích.
  16. admin mở chỗ đăng ký trên web đi, chưa thấy có
    :D

17. admin nên để ttd chỉ cần tính theo 150 lần . thút hàng nhiêu dư về x5 chợ nhộn nhịp @fantasymc

*Bùi* thích bài này.
  18. manhcacaca

manhcacaca Chiến Binh

MU sắp giải tán đến nơi rùi, hàng tốp sắp max hết rùi thì chơi gì nữa, mà fan lại còn không cho anh em mua thẻ đt của fan nữa chứ... Hic

ConBuom thích bài này.
  19. Mình thich muhn đầu tiên ở cái cmt của bạn vẫn ở đó mà ko bị xóa đi như những diễn đàn game khác.
    Nếu bạn nghĩ vậy, khuyên bạn nên chơi cầm chừng hơn là bán, nếu bạn có bán ac đc 10tr thì đến lúc máu mua lại là 30tr, từ trước tới giờ mọi người vẫn kêu vậy và giá nó cũng vẫn vậy, và chuyện "vậy" là chuyện vẫn thế.

Bianconeri thích bài này.
  20. Chính sách mới này của bác Fan là khuyến khích anh em game tập trung vào rs còn những em MG đang là ttd 35 chắc del ac đi vì các em này chẳng thấy bao giờ rs cả. Chính sách này chủ yếu bác Fan muốn chặt chém các cave ttd là chính. Đã bị bỏ rơi giờ sắp lãng quên =))

BianconeriConBuom đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi