Thông báo Đăng ký mã Google để nhận quà

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đã đc nhận quà :D
    quá tiện lợi cho game thủ

2. chương trình này bác Fan có vẻ kíc thích các tình yêu chơi game sắm thêm những em smatphone để đi chơi với gấucho hoành tráng đây nhỉ

3. thế mà e cứ Dnhap = Wed ;)) đến khổ

4. Ô... sao hôm qua bác Fan bảo cho Dấu Ấn Sức Mạnh mà, thay đổi rồi ah:D

5. iphone ios 6 khong cài được a Fan ơi, nó bắt lên 7 mà e không muốn lên ios 7 :(

6. có anh em nào vào nhận được quà chưa vậy? sao tớ thử đăng nhập mấy lần để nhận mà chưa được nhỉ? hay bị thiếu sót phần nào đó :(

7. Thực ra chức năng này ko hiểu sẽ thấy rất phức tạp, thậm chí là phiền phức:D nhưng nếu hiểu sẽ thấy nó rất hữu dụng, bảo mật khá cao (ko cao trên Pc -máy tính bàn, và ae chơi ngoài tiện nét).
    @ĐạiCa BaVì máy bạn có cài teamviewer ko? nếu có cậu ib mình, mình cài và hướng dẫn tỉ mỉ để bạn hiểu:)

8. nhà tơ làm nét mà cau

9. e cài trên chôm r mà chả dc cái bùa nào chán k tả dc

10. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

đã cài đặt đầy đủ và đến đoạn bật scan barcode, mình bật scan barcode lên nhưng không quét được. anh em cho hỏi làm sao để scan barcode được?

11. saivado1

saivado1 SuperMan

Đồng chí sử dụng trên máy vi tính hay trên điện thoại di động?

yadhannaS thích bài này.
  12. e thực sự vẫn chưa hiểu?
    1: mã này có tác dụng đăng nhập game, thế 1 thằng nó lấy mã ấy rồi vào acc mình thì sao
    2: cái mã này có tác dụng trong 12h, vậy e cắm kill sau nhiều ngày có mất ip k?
    3: mỗi lần đăng nhập game là phải mở đt có kết nối internet rồi scan scan à? có bất tiên k?
    4: cái này đc lợi gì k? ( ngoài mấy cái CS kia), pass 1 mai kia để làm gì? e hơi tối dạ các bác chỉ giáo giúp ạ#:-s

13. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Mình làm được rồi cảm ơn mod.
    Tại mình thực hiện cả 2 thao tác, đăng ký nhận mã google và quét mã cùng trên điện thoại nên không thể quét mã được sau đó mới ngộ ra nên thực hiện đăng ký trên máy tính và dùng Scan Barcode trên điện thoại để quét mã =>ok. Vì trong clip hướng dẫn chỉ thao tác trên điện thoại nên mình mới bị nhầm, hi vọng mọi người không bị nhầm như mình. :D

saivado1 thích bài này.
  14. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Lúc đầu mình cũng lớ ngớ nhưng Bạn cứ làm theo hướng dẫn thì sẽ hiểu, việc lấy mã là free và không cần có wife, không cần có 3G. Nói 1 cách dễ hiểu là khi bạn cài đặt thành công thì phần mềm sẽ chạy mã liên tục để cho ra mã và cứ 30s tự động thay đổi mã cho dù bạn không kích hoạt vào phần mềm, tương tự như ở điện thoại của Bạn thì ở máy chủ của Mu cũng chạy mã giống như thế do đó bất cứ lúc nào bạn cần đăng nhập vào game hay web thì chỉ cần vào phần mềm trên điện thoại ( ko cần wifi, ko cần 3G) xem mã đang báo là bao nhiêu và mã số bạn thấy cũng chính là mã số ở máy chủ Mu đang ghi nhận nên đăng nhập thành công bình thường. Như vậy để việc lấy mã trơn tru và hiệu quả thì điện thoại của bạn cần phải để giờ quốc tế múi giờ 24 (tốt nhất là để cập nhật giờ tự động).
    - nếu đã đăng ký mã Google thì tuyệt đối không để người khác cầm được điện thoại hoặc máy tính của bạn. vì đăng nhập bằng mã này sử dụng gần như full tính năng trên web (mình cũng chưa tìm hiểu hết) nên sẽ rất nguy hiểm.
    - Tiện lợi vì bạn có thể đăng nhập vào web và thực hiện nhiều giao dịch mà không cần phải lấy MUT, ko cần phải cập nhật IP phức tạp nhất là khi on bằng DTDĐ, miễn phí hoàn toàn khi lấy mã.
    - việc có bùa là do fan khuyến khích anh em sử dụng nên tặng quà động viên thôi, không ảnh hưởng gì đến việc cày kéo của bạn. :D

DrThanh, saivado1fantasymc đã thích.
  15. xảy ra tình trạng này muốn hỏi bác Fan:
    - Hiện tại acc của đứa em đã đang kí IP,tôi bảo đứa em cho1 MUT để đăng kí lấy MUT = google để nhận cs(vì ku em làm mãi không được).
    Và khi đăng kí được thì máy tính của tôi vẫn hiện MUT của acc đứa em.
    Nhưng acc em tôi khi đăng kí lại IP mới thì google của tôi vẫn chạy MUT,nên tôi vẫn vào bình thường được.(mà MUT của google có thể xem như vô đối: vào web,game luôn chính chủ,sử dụng hết all tính năng)
    Vậy Fan có cách khác phục nào hướng dẫn AE dc biết để tránh mất đồ,AE lại mất lòng nhau.

16. A Fan cho e hỏi chút: Acc của e bị mất sdt bây giờ có cách nào để lấy đc mã UT để đăng ký chương trình này ko vậy?

DrThanh thích bài này.
  17. Khổ thân a thanh chạy vạy mãi vụ này mà chưa xong hic

thanhps thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi