Thông báo Đăng ký mã Google để nhận quà

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 28/6/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. e hỏi @fantasymc
    dùng mà google dang nhap vao game co dc ip k
    dùng mã goog dang nhap wet có sủ dụng dc tính năng o trang wet nhu da bao ve ip k

2. ma goog su dụng duoc trong bao nhieu gio hay bao nhieu ngay`

3. Bác Fan bảo ko khuyến khích trên pc nhưng chốt lại là cài trên pc có đc ko? Nhiều ae toàn dùng dt cục gach thì cài sao đây

4. I'm Hidro

I'm Hidro Chiến Binh

Xài cốc cốc thay chrome được không nhỉ :D

5. Đã thử và thành công vs chrome :)

Last edited: 28/6/15
  6. GameThuVN(06_28-09_43-0007).jpg

Đẹp quá :D

Tay Thép thích bài này.
  7. d
    dấu trừ nhỏ ở góc trên trái trỏ vào nó hiện rồi huỷ

8. Nghỉ game cái nhiều chương trình hấp dẫn nhỷ

9. nhiều bạn hỏi mã này để làm gì: hiện tại mã này = mã 2 ko hơn ko kém, hình thức Bác Fan đưa ra để mọi người tập để quen sau này sẽ thay hầu hết = mã này tránh phức tạp, khuyến khích dùng = phần thưởng để sau này dùng toàn bộ = mã này mọi người ko bỡ ngỡ.

Gần đây G đã bỏ trên BB link vào bb thì phải chơi môi trường ảndoid ảo trên BB10, hơi phiền phức tí, bạn nào dùng BB thì chờ thêm tí thời Gian

Last edited by a moderator: 30/6/15
  10. Đã dùng thử và thành công, có lẽ đây sẽ là bước tiến dài cho cộng đồng gamethuvn.net, chính vì đc bảo mật tốt tạo nên giá trị cho game

11. Giống anh em à, anh đang loay hoay từ hôm qua tới giờ chưa dowload được đây :(

12. Thánh nhọ của năm là đây :))
    Nghỉ sớm giờ đc ưu đãi, có đứa lại thèm :))

13. anh Fan ơi cái Dấu Ấn Sức Mạnh không thưởng nữa ah anh? hôm qua thấy anh nói có mà

14. uh, chữ dấu ấn sức mạnh đã được gạch mờ. fan.jpg
    hôm qua đinh mua cash 10 ngày thấy thưởng dấu ấn sức mạnh để sang nay mua 1 thể 2 huy hiệu 10 ngay và dấu ấn SM 7 ngày ai ngờ sáng nay log lại ko thấy đâu vào rum ktra đã mờ tịt rồi

15. Các bạn hãy cảnh giác và bém bất cứ thằng nào léng phéng lại gần đt vs máy tính của mình để đảm bảo độ an toàn lên đến 99,69 % >:)

CanYouFeel thích bài này.
  16. Giống mình.
    a Fan xem trên windown vẫn k có mục tải xuống

17. ý là bỏ tiền ra mua đt đi A :v

18. Cái này áp dụng cho đt cá nhân máy tính cá nhân nên thay đổi ID nó vẫn có cứ dùng trên thiết bị bạn đã đăng ký là được.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi