Thắc mắc Dame người sắt Rakion

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi HamDaeGil, 4/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. HamDaeGil

HamDaeGil Cư Dân

em là SM max rs MT 27x...e làm nv 14 đánh người sắt mà k hỉu sao cứ gặp a ý là One Hit về làng..e tăng 7k agi..Set GST 4%-W2+9-Cưỡi Sói HK +3-2k1 Vit (khoảng hơn 6k máu)...cứ gặp an Người sắt là chỉ cần 1 hít về làng k hiểu lý do. ADM fix lại dame chứ làm nv khó quá. Toàn 9 10 ngôi sao chứ ít gì :(((...vậy là hnay chắc bỏ nv.
    P/S..E cũng vác Buf lên có Ước nguyện..nhưng cũng k khác là mấy..có buf thì 1 hít rưỡi là về :(((

pyongsengBaBykool1 đã thích.
  2. Chính vì nó khó như thế nên nhiều bạn đã quyết định dừng lại ở nhiệm vụ 13 và phấn khởi nhận 500 tr exp

Khanbay thích bài này.
  3. 6k máu, buf UN lên đc gần 10k, tìm thêm 1 dw mns 1 dk gm nữa lên làm cùng ;)

4. Thế thì fix cả GL đi. Tôi sét 13 mà còn bị nó fang chết đây

5. làm thế nào cho máu 15K rùi mua nhìu bình máu zo '' thử đầm " thoi .6K máu là one shot ngay ^^

6. GL 20k agi 8k máu 2 hit đậu xanh nhà người sắt =))

7. mới fix hả anh em. Tuần trước vẫn solo được mà nhỉ.

8. cái con đó nó combo 3 damage 1 hit đấy mà lại rất ít khi miss, dưới chục k máu thì đừng lên :D dừng lại ở lv13 là vui rồi còn gì :))

9. 2k1 vit mà không bùa đi là đúng rồi thánh ơi :D.. cố lên kéo em eff nữa mà buff :P

10. Làm được cũng không chạm nổi vào nv 15 nếu không có team toàn max rs đánh cùng. Tớ 10k agi, chỉ số pt 10k, mua bùa máu tổng khoảng 10k máu, uống tự động 80% đi mua máu liên tục :D . Nhưng nói chung không có team cứng làm nv 15 cùng thì nghỉ ở 13 cho nó mát.

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Kiếm dc set 10 4 thêm bùa buff các kiểu sẽ ko bị die

BaBykool1 thích bài này.
  12. em chơi đk nhiều máu giờ làm 15 nv nhàn tên tầm 2h / 1 ngày :D

13. Bác chỉ em cách nhặt ngôi sao 15 với :D Bác đánh cùng team hay thế nào ạ? Em team cùi bị KS đánh chỉ nhặt được 2-3 sao thôi. Cũng không có thời gian cả ngày cày sự kiện arena.

BaBykool1 thích bài này.
  14. ^^ mình toàn tự đame thôi bạn :D... cần mỗi eff buf thôi dk tăng trane dame tầm 400 500k sợ gì mà không ks được

15. dk bác tăng thế nào mà đc tận 400- 500k dame vậy???... con của em chỉ đc có 80k máu thôi

16. mình để ý thấy nhiều anh em làm Nv 15 rất mệt . mình mạn phép góp y giúp anh em gà làm Nv rễ hơn
    1/ Chiến Binh Bò Sát cái này đa số là khó vs anh em DK . RF và nhiều phái khác ., mọi người chịu khó làm Nv lúc 12h or 6h cứ Arena đi ve bên phải rồi đi vòng xuống 1 doạn có bãi thạch nhân lửa đầu tiên , tại đây nhiều và có cả Nữ Hoàng Ong rất rễ làm
    2/ Chiến Binh Quái Thú , điểm này tầm 3h và 9h nhé anh em di thẳng Arena đến đoạn tường đầu tiên thì rẽ sang bên trái kịch tường lại rẽ ngược lại gã 4 đầu tiên thì dùng lại . tại đây có 2 con ra liên tục và it quái khủng rất rễ làm , tại đây cũng có cả Nữ Hoàng Ong
    3/ Người da độc tố . có 2 chỗ có và rễ đánh, thẳng Arena đến bưc tường đầu tiên thì dừng lại . và chuồng thứ 2 trong góc bên trái từ trên xuống
    còn lại toàn cái rễ mình ko tiện nói thêm

mymanhapt, pyongsengBaBykool1 đã thích.
  17. mình ko dám ngó mặt lên bãi này.hik

pyongseng thích bài này.
  18. cộng vit 1k cũng đủ rồi mà

BaBykool1 thích bài này.
  19. nó com bo vẫn có quả hẹo như thường mà :D

toancoi132 thích bài này.
  20. t sét RD +9 luck 5%, W2 +6 vẫn đỡ được bình thường :D

BaBykool1 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi