Đại Ka Anh Nè

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Vân Béo, 3/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Pé nhjn 2 cháu đáng iu hem nhìn anh thế bảo sao 2 cháu được thừa hưởng những ji đáng thuộc về bọn trẻ mà kakakakakakakaka

bigbar0 thích bài này.
  2. hi vọng sau này 2 cháu nó không giống bố ở cái khẩu hiệu :" TAO BÉO KỆ MỊA TAO" =))=))=))

3. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

^^ Con nhà tông không giống lông cũng giống cánh, 2 cháu em không giống anh thì giống ai chứ?

4. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

chị hà nói sai rồi.ai chứ anh Vân biết sao được.khi đâu giống hàng xóm thì sao :)) đùa đấy nhé anh vân ;))

5. chú lại thích chém anh à kưng thế này thì lấy đâu Caffe mà uống Hà Nhj? kekekekekekekekekke

6. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

:)) anh gọi điện trêu em hay đấy.rõ ràng mình ko treo bán acc bao giờ thế mà lại có người hỏi biết ngay có người trêu :)) đọc vị ra anh vân :)) chơi đê anh mai kia no 2k lần em cung treo luôn.:))

7. Nhìn cháu đẹp trai quá. Bố cháu thì hihi cũng đẹp trai. Mong sao cháu sau này đừng giống bố nha. Suốt ngày .... khổ mẹ cháu, hehe . Anh Vân thông cảm nha. Tại em thật thà mà.

8. oánh chít h dám nói xấu anh à ku

9. Hix! Sao lại đánh em ? Em thật thà mà? Anh hỏi các anh các chị đồng ý cho anh đánh em là em ko ý kiến gì. Hì

Last edited: 10/1/10
  10. nhớ nhá anh mà hỏi tất cả mà đồng ý thì anh kốc chít kekekekkeke

11. Con trai đẹp zai, to cao giống tía quá, nay mai đắt hàng lắm đó, mình cố gắng tìm lấy 1 chị hy vọng sinh con gái làm thông gia với ông béo này. khà khà :)):)):)) (à mà con gái tuổi canh dần có hợp với cháu không đấy để anh còn liệu vân ơi) hehe.

12. Hix! Em ko lên HN anh cốc sao đc em ? Hì mà anh cốc cũng đc em sẽ ăn vạ ở cửa nhà anh. Rồi chị hỏi tại sao ? Em sẽ kể hết lúc anh ấy ko biết thể nảo hả anh Vân? Em là em thật thà lắm chị hỏi gì em cũng nói.:P

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi