8 về game đã tìm được đồng minh để diệt chúc YenDieu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BangFBI, 16/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. YD chu ai ha ban.

2. con đấy thí giỏi hùa theo đàn thôi... 1 mình vác mặt lên arena thì cứ úp mặt xong lại đi mượn acc TMinhTri ra hổ báo..^^

3. có gan vào Home ko??????

4. Ôi yêu quá......

5. éo quan tâm cho lắm :))

6. van vao home pk ma , thay CauAm NT vân ang? suôt

no la vây , ko an dc quay ra muon ac hoac lây nvp di can tm va cr ko thi xit xoi

7. :D ng nổi tiếng

8. tao ko nói mấy thằng chày cối bem TTD, tao hỏi xem có mem mới nào giám vào Home ko????

9. đâu càn thiết fai vào home thì mới bèm dc..... thik thì nhích chả việc j phải vào G nào cả

10. thê nguoc lai thy sao nhi??

11. mây con đông chi manh môm o trên dd nay thôi ong ah

12. 5 Lm vẫn đầy mem mới, còn Home thì sao?? ngày một ít ngày 1 tan rã =)))

Tớ Là Chúc thích bài này.
  13. lên arena xem có thằng Home nào cầy đc ko??? con 6 bãi LM kiểu gì cũng 4 5 bãi cầy bình thường :))

14. kiểu thi thoảng ONl đớp 1 cái xong muốn cầy lại chui rúc để cầy ta ko tính tiền, đủ bản lĩnh vào home mà Pk ta thách đấy :))

15. ông chỉ sống dựa trên 5LM thôi hả... nếu ông là pro thì ông mang G ông mà DD vs home cho mọi nguòi xem thế nào... như tôi 1 mình vẫn chiến khắp arena .. chả việc j fai dựa vào ng khác để ra oai cả.[-X

16. đung tu tin vôi thê , 6 gui lm vs 1 gui kiêu gi cha? hon nhi? tao thây 6 gui cung co kay dc đâu chu

17. có đây

18. vào kiểm tra Royal. Bighose chả bao giờ có vấn đề, Home giỏi lắm phá đc 2 bãi, 4 bãi vẫn có 20 slot =))

19. Cho anh đi PK YenDieu với :)

Tớ Là Chúc thích bài này.
  20. làm 1 chân giúp đỡ YenDieu đây

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi