Bang hội Đã Thành Lập G mới " MyStyle " Từ Giã G DeoSoDau

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ManhChjt, 29/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lượn lờ kiếm Zen anh ơi hi hi

2. Em á . Em giờ Ăn với nhảy Audition kiếm Gái thôi. hihi . hnao em chơi lại con soul :"

3. Chới lại đi...Thang Tung` với thằng Map có ôst bài linh tinh..post thi post người yêu lên cho anh em xem ai lại post ảnh vớ vẩn thế..

4. Bán 10k bạc GD trực tiếp Tại HN đây :))

5. ý chú là soao cắt nghĩa đàng hoàng cho anh coái noào
    bán bao nhiêu gủi bạc cho anh rồi anh send tiền lên dc ko

6. Hóa ra la Sora Aoi,em này 3 năm trước hot lắm nè,chỉ thua mỗi Ozawa của chúng ta thôi

7. Chém tiếp đê, mày post ảnh em Kiều My lên đê

8. [​IMG]
    nhớ thêm nước rửa bát nhé

9. Cái loz gì thế,cùi bắp mới phải tự sướng kiểu này. Dân chơi là phải đóng cửa,từ khe hở tầng 2 nhìn xuống mấy em sinh viên mà dâm thủ

10. Chú ăn chơi theo kiểu mưa rơi là về. còn thằng dack ăn chơi theo kiểu rơi mậcos mưa chơi tiếp.
    " Mỗi người một vể mười phân vẹn mười"

11. Wây wây,cao thủ chém gió khanhnam ẩn cư rồi giờ mới ra mặt nè. Công nhận xét về độ bựa và táo bạo cùng sáng tạo thì em chỉ thua mấy thằng nghiện sex phải vào trại thôi:D

khanhnam thích bài này.
  12. đúng là bệnh hoạn thật..Thăngd Dack nát chày eo chịu được..

13. điệt cái con mợ cuộc đời up nhầm cái ảnh này trên box tố cáo roài chit cha mai thể nào cũng ăn thẻ cho mà xem T_T oi xzen của tôi

14. Ầy ầy ko dám chú quá khen, a thường hay đi chém bão thôi chứ chém gió dường như là quá sức của a, khả năng của a có giới hạn ko cho phép mình ăn chơi sa đọa đến mức đấy, thỉnh thoảng a cũng đi "chém giò" nữa chú à. Sét về độ nghiện xếch của chú thì chắc ông cố đằng ngoại của chú thằng anh họ của thằng xì ke cũng thua mất, khoản này a ko thèm chấp, a chỉ xét về khoản bựa thì chú ngang ngửa thằng Khựa rồi đấy, còn khoản táo bạo và sáng tạo thì cũng chỉ hao hao giống con lợn cạo thôi haha

PhucLocTho thích bài này.
  15. đẹt mẹ:
    Quả này ông quyết đi đánh bạc
    Đồng rụng đồng rơi khỏi bị trừ

16. Làm gì mà cứ sồn sồn như ..ồn phải vôi thế, chú cứ từ từ thì khoai nó mới nhừ được, cú bình tĩnh thành khẩn nhận tội + xin lỗi mõ,may ra mõ có thể tha ko thông đít mà thậm chí còn cho đi thông 4` nữa đấy

17. Oánh cái thua con mịa no roài đi mất 100 xzen lại la liếm kiếm lại để đi oánh tiếp thôi ;))

18. Ờ có bệnh thì phải đem hoạn thôi,m với thằng dack rủ nhau vào Từ Vũ mà hoạn, trong đấy kĩ thuật tiên tiến ko đau đâu, còn ta vẫn còn sứ mệnh lấy vợ sinh con, lại éo bị bệnh gì nên éo đi hoạn đâu nha, đừng có rủ ta đi rồi dê ta nha

19. Ta mắc cái bệnh hay hoạn những thằng ý kiến với ta =))

20. vãi nhỉ, thằng dũng máu lạnh đâu vào đi cầm theo con dao nữa cho dack nó hành xự này

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi