8 về game ĐÃ SOCKET RỒI LẠI CÒN CÓ CẢ DÒNG EX

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi taman2020, 3/10/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. taman2020

taman2020 Hiệp Sĩ

BỘ TRANG BỊ EX SOCKET KHỦNG SEVER CHỈ CÓ 1, NẰM TRONG TAY CỦA KINGHT TOP 1 SEVER PORSCHER

takurou, CkCuaVynghoandd đã thích.
  2. đam mê đỉnh thật

3. quá khủng và víp

4. Ko biết sét này bao nhiêu xxx nhỉ

5. Cái này là vừa đam mê vừa phải đại gia. Hi

taman2020 thích bài này.
  6. quá đại gia

7. Không phải làm đc sét này mà dễ đâu à

8. quá kinh khủng, quá đam mê

9. *** mẹ làm video nào cũng 30 40 phút làm gì có ai có thời gian mà xem. Góp ý là nên làm 5p 1video thôi, show những cái cần show: đồ đạc + STT + point + skill là xong.

10. Có phải ai cũng như bác đâu :))
    Có người thích xem nhân vật. Có người thích xem pk, có người thích xem skill, điểm...
    Làm dâu trăm họ ai cũng như bác thì mệt lắm.
    Bác không thích có thể tua đi mà. Giờ mà làm video theo ý bác thì những người thích xem pk họ làm sao? Những người mới chơi họ làm ntnao? :D

taman2020 thích bài này.
  11. Tất nhiên là tôi tua đi liên tục nhưng nó quá dài để tìm ra cái đoạn tôi cần xem. ông thử lên Youtube coi mấy video bạn ấy làm soi trang bị mấy nhân vật Top này kia thì biết, 40 phút cho từng đó thông tin/nội dung thì quá dài. Thay vào đó có thể làm về trang bị & nhân vật tầm 4 5 phút, làm về PK, test dame thử vài phút. Dưới 10p 1 video sẽ thu hút đc người xem hơn. Còn tại sao thì hỏi Tik Tok sẽ biết

taman2020 thích bài này.
  12. Bác có biết người ta làm kênh YOUTUBE để làm gì không?

Còn thời lượng video như thế nào do người ta tự quyết. Biết bác có ý tốt nhưng đâu thể vì thế mà bỏ qua mục đích đc? Có phải ai cũng chơi game lâu như bác đâu mà biết được? Như e đã nói ở trên, nếu bác k ưng có thể tua hoặc không xem video.

Nếu bảo pk thử, giờ có 8 chủng tộc, bác nghĩ mất bao nhiêu lâu để tìm đc 1 người làm đối thủ để Pk? Gặp dk máu nữa thì đánh bao lâu mới chết để đảm bảo trong thời gian 10p?

Tik tok có phải Youtube đâu mà phải hỏi hả bác? Nếu chủ top nói về tối ưu video thì e nghĩ bác nói đến ý này còn được. ;)

taman2020 thích bài này.
  13. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

làm video dài để kéo giờ xem để đạt đủ 4000h xem bật kiếm tiền chứ làm cm gì , kênh bật kiếm tiền rồi thì video 1 phút cũg như 5 phút

ngayhomqua890taman2020 đã thích.
  14. taman2020

taman2020 Hiệp Sĩ

cũng không biết nói gì khi bác bình phẩm comment như thế này, video này mục đích là mình lưu lại kỷ niệm và chia sẻ với ae đam mê. Mình không ép ai phải xem hết video của mình cả, ae nào thấy phiền hoặc không hợp thì xem cái khác thôi. Còn 5 phút thì không thể show hết và phân tích để ae lâu không chơi game có thể hiểu hết được bác ạ.
    góp ý của bạn không phù hợp với mình, mục đích kênh của mình không phải để kiếm tiền. Trong video mình có chia sẻ, mình rất đam mê và muốn lưu trữ lại 1 chút gì đó kỷ niệm. Cám ơn anh em đã chỉ ra chân tướng, nhưng nó lại hoàn toàn sai với ý tưởng của mình!

nghoandd thích bài này.
  15. Sọt dạo này quay lại đã tìm đc chủ để bú bòi chưa =))

taman2020 thích bài này.
  16. Cũng giống ngày xưa có đồ full thần, nhìn 1 món đồ mà 1 đống dòng luôn, ôi kỷ niệm.

17. Toàn cụ ở ngoài vào comment các kiểu ...

Em cũng có kênh Youtube đủ điều kiện bật kiếm tiền rồi nhưng em có bật đâu. ^.^

Kênh đó em làm để chia sẻ thôi mà.

Em cũng như chủ top nên em biết :D

taman2020 thích bài này.
  18. taman2020

taman2020 Hiệp Sĩ

Nghĩ thì đơn giản, làm được với là khó ^^! Gõ phím thì lại càng nhanh hơn >.<

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi