Góp ý Đã đến lúc fantasymc thực hiện lời hứa cho đổi master skill dư

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Em Về Đi, 18/4/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Kính gửi bác @fantasymc , @saivado1

Truoc đây anh Cường cũng đã có nói " Khi nào trên bảng xếp hạng MUHN có đủ 39 người đạt mốc 800 skill sẽ cho đổi skill dư ":D. @ConBuom paste link nhé, em ko tìm thấy
    :P.
    Bổ sung link:
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/thao-lun-v-point-du-master.919934/
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/thao-lun-v-point-du-master.756516/

Tình hình hiện tại đã đủ 39 người, sắp tới sẽ lên 40 hoặc hơn nữa vậy mong anh Cường cho đổi skill dư để anh em đã max tiếp tục được trải nghiệm.
    Với nhiều điều chỉnh vừa qua và gần nhất là ( phòng 7 Pk dành cho point < 100k ) sắp tới sẽ rất nhộn nhịp về mọi mặt nên anh cho đổi skill dư lúc này thì còn gì bằng.

Nhân tiện nếu có được đổi skill dư thì em góp ý cũng nên có quy định khắt khe 1 chút vd:

1. Nhân vật đã đổi skill dư phải đạt mốc 800 skill.
    2. Nhân vật đã relife mới được đổi master skill dư, nếu chưa relife phải đạt reset >=2000 lần (cái này phải có sự khống chế với những acc rs thấp thì mới nâng giá trị của skill dư lên được, tránh tình trạng nhân vật 150 lần rs mà được đổi skill dư hoặc 1200 skill >: đưa ra cái này nhiều bạn gạch đá nhưng cũng giống như việc học hành lên lớp thôi :P muốn học đại học thì phải thi tốt nghiệp cấp 3 đạt, muốn học thạc sỹ thì phải tốt nghiệp đại học, muốn học tiến sỹ phải tốt nghiệp thạc sỹ :P.....
    3. Những nhân vật đổi skill dư không được sử dụng Phong Ấn.
    4. Phí đổi skill dư xxx bạc xxx zen
    5.6.7........

Last edited: 18/4/17
  2. không lên đổi máster skill dư . đề nghị admin qua 1/7 hằng năm
    tăng lên 1200 skill ạ

meomeo, kocogiConBuom đã thích.
  3. Nghỉ đi

ConBuom, OnlyCEm Về Đi đã thích.
  4. tăng hạn mức lên 1200 skill sẽ cho AE thêm phần hào hứng cày kéo ạ
    @fantasymc

ConBuomEm Về Đi đã thích.
  5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

1200 skill hay đổi skill dư ko quan trọng miễn là mình vào game mong ko hìn thấy mỗi lần train quái hiện thông báo " Bạn đã đạt cấp độ cao nhất " >:)>:) >:)

6. thích mỗi cái là đổi skill dư k được dùng phong ấn ^^
    thôi cho 2 CS thôi là đẹp ^^

7. Nói các bạn có thể ko tin nhưng từ lv 780 hay hơn 1 tí soul LamGiang chỉ cày chay, có thần mã mà ko mua cashop vì LamGiang sợ nhất dòng "bạn đã đạt cấp cao nhất" :))
    Thậm chí đi ks đi phá cho vui :))

8. công nhận là nhìn cái dòng này "Bạn đã đạt cấp độ cao nhất " ngán thật.may mà e còn chạy rs k thì chả lẽ cho đi cày rác =))

9. Co le dên 30/4 1/5 fan moi thục hien.

Nhật Thăng, ConBuomEm Về Đi đã thích.
  10. Mình có ý kiến cá nhân như này: Adm cho đổi skill được cái gì đó, có thể là một con pet sơ sinh, phải nuôi nó bằng skill và bằng thời gian onl (không chấp nhận đổ tiền vào nuôi nó) giống chó mèo nhà mình ấy. Con pet ấy hỗ trợ rơi zen, rơi ngọc abc gì đó và tất nhiên là theo mình vĩnh viễn vì đơn giản nuôi bằng skill rồi (nếu không nuôi nó sẽ chết chẳng hạn). Con pet lớn dần đều theo thời gian và thay đổi ngoại hình tùy theo số lượng onl của chủ nhân. Cái cảm giác chờ nó lớn để thay đổi kích thước và hình thức cũng khá hồi hộp.

Adm có thể cho nuôi 4 con tứ linh: Thanh Long, Chu Tước, Bạch Hổ, Huyền Vũ hoặc các loài quái vật trong truyền thuyết Châu Âu như Rồng lửa, Kraken, Seiberrus, Lucifer.....

11. Ai 800 skin thì bạn skin rẻ đi mìh mua cho đỡ phải bảo cấp độ cao nhất

12. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đang có 4 con 800 skill 3 elf , 1 soul bạn mua hết mình bán tỉ giá 50, lập topic đặt cọc anh Nhiên trước 10k bạc/1 acc mình treo skill.:P
    Nhân tiện cũng có 8 con skill >750 a e nào mua mình bán nốt.

13. Chủ thớt có thể relife để trừ dần skil về =))
    Không nữa thì đi cho ;;) hiện nay có rất nhiều tấm lòng hảo tâm đón nhận :P
    Nhất là mấy thanh niên ở bang Yakuza :> Nhật Bổn á hi hi :x

14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Ahihi tiền relife với mình ko quan trọng nhưng có phải muốn relife là được đâu cũng phải 5-6 tháng.
    Còn về lòng hảo tâm với hảo hán gì mình chưa rảnh háng ahihi, cho mấy thanh niên ở bang Yakura ở Nhật Bổn với Hội Tam Hoàng ở Hồng Koong để nó băm lại mình à >:).
    Hôm qua có sdt ở Nhạt Bổn ims doạ mình kinh quá, chắc cũng là mấy thanh niên Yakura này.

15. vấn đề nó nằm ở chỗ có phải cứ nói RL là RL được ngay đâu

16. 3 năm rồi các bác ơi :))

ConBuomOnlyC đã thích.
  17. Khi nào cho thuốc để tôi tìm bọn nó thanh toán.
    Tiện thể xin ít vé kalima6 =)) càng nhiều càng tốt nhé.
    Cho cái bọn cắm skil ở kalima6 sever8 1 ngày chúng nó về đi về lại mấy lần cho sướng
    Chắc vụ skil này phải ắp đết phiên bản mới.
    Mà các bác cũng đòi cho vui thì phải. Em thấy 800 skil cộng cũng chán rồi, nhiều lúc chẳng biết cộng vào đâu :">
    Hay xin fan cho đánh lô, hoặc đổi lấy kẹo về ăn dần cũng vui :P

18. Cái này sai.
    Nếu so sánh việc reset giống như lên lớp thì cày skill giống như trình độ năng khiếu.
    Bạn có thể học hết cấp 3 và đi vào tuyển TDTT, thậm chí làm HLV tự do nếu đủ chuyên môn mà chẳng cần phải học hành gì hết.
    Còn cái mà gọi là "lên lớp rồi mới tốt nghiệp" ví nó như Relife chuẩn hơn.

Mặt khác, khi sv7 vừa mới thay đổi giới hạn 100k point, 1 nhân vật max hết vợ chồng + 20k dư thì cũng chưa nổi 2000 lần reset
    => Nếu áp dụng 2000 lần mới được đổi dư master sẽ dẫn đến bất lợi: FA toàn sv 7 (Fan không thích điều này).

19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Mình xưa nay chơi game hiền khô ko nói nửa câu thế mà bị khủng bố tinh thần, ko biết có phải hay lên rình kundun với ks Nhện ko mà hqua bị doạ. A hi hi.
    Mà cho hỏi thành đen với thành trắng là ai thế tktrung nữa có phải guild NgocDy ko =)), sdt ở Nhật Bổn hăn hoi, rảnh háng ghê.

Các file đính kèm:

20. cơ mà ra SKill dư ae mới cày tiếp.tại giờ nhiều bác 800 quá r.k biết cày gì.mang đi cày rác thì bác Fan thiệt thôi =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi