8 về game đã có trương trình reflife lấy poi dư .thì liệu có thể có trương trình đổi poi dư thành lần rs ko

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ZzsuolzZ88xx, 5/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. liệu có thể ko mọi người

2. câu xzen à =)) nhảm vãi

3. ông éo biết đừng vào đây chém gió. tôi hỏi ông mac 20k poi dư xong làm gì.cầy rs .với những người đi làm thời gian đâu mà cầy.chỉ có thời gian cắm.mà mac 20k poi dư rồi mà muốn rs cao .nếu tự cầy .ngày đi làm tối về chơi .ngày rs dc 1 đến 2 lần liệu bao giờ mới rs dc 1000 lần.mà mác poi dư rồi thì đổi poi dư thế nào đc nữa.mắc dư với skill rồi .thì cắm có td gì.cắm xong bán skill ak.nhàm quá.tôi hỏi vấn đề này cho người bận đi làm

4. đúng là new member. ông ko cày đc thì ông tự mua nvp về mà + dồn vào,chả mắc tiền hơn tự cày bao nhiêu trong khi đỡ đc biết bao nhiêu time.fan đã fix lại để ae có thể cộng dồn thay vì tự cày rs r nhé.Mún rs cao mà ko tự cày thì đi mà mua nvp nhé. Chả có cái chính sách gì lạ như vậy cả. Thứ 1 lần rs là thứ có thể thay đổi đc,nâng lên hạ xuống đc,thứ 2 point dư ko bh thay đổi đc,chỉ nâng lên ko hạ xuống,point dư là cái tồn tại vĩnh viễn theo nv,làm gì có cái thể loại đổi point dư lấy lần. ko thấy nhảm à =))

5. chẳng có gì ko thể.ông đại gia thich mua nv phụ.tôi thích tự cầy mới có thú vị.mỗi người một sở thích.tất nhiên poi dư ko thể bị mất nhưng sao ko thể đổi đc.vi dụ tôi mac 20k poi dư .có 400skill tôi muốn đổi 8k poi dư lấy lần rs.xong tôi lại đổi 400skill lấy poi dư là vẫn mắc dư .mà vẫn rs đc .chỉ việc cắm skill thôi.ông đã *** có ý giúp top đừng có vào sủa bậy.sáng sớm đã gặp chó

6. nhìn câu nói đã biết cái loại đéo có học thức,thế thì đi mà bán 400sk lấy 10k mua nvp cộng dồn,đúng là loại não phẳng lập top cũng ngu :)) đến nản

7. uh
    up cho một loại ngu.loại mày có học thức đã ko vào tốp người khác sủa bay.học thức v k l. :)) chỉ đáng làm chó.nói với chó thường ko hiểu tiếng người .nói ko hiểu quả.nói chó ko hiệu quả nói mãi vẫn chỉ biết sủa

8. bố đéo nc vs loại óc chó nữa :)) ngu như 1 con chó

9. 2 bạn đang solo võ mồm vs nhau ?

10. solo làm
    gì với loại vô học.tốp tôi lập ko giúp thì up .vào sủa bậy.ý kiến tôi đưa ra vậy.đc ko đc cũng là ý kiến

11. chắc trêu

12. các thánh rảnh rỗi nghi ra các ý kiến hay thế không biêt..............sao bác FAN không cho đổi PD sang poin dư nhỉ.......10k PD=5k Poin

13. Có thì cũng k ai điên mà đi đổi dư lấy lần rs :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi