8 về game đã bảo vệ ip vẫn đổi được pass 1 vào game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hunter985, 15/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gửi bạn c hó @CheckIP tôi vì không rành vụ ip nên đưa cho bạn xem acc, thần mã bảo hiểm nên 2 con nó chỉ đáng giá chưa đến 1 tỷ đâu, đã sinh ra là con người được bố mẹ nuôi dưỡng anh em bạn bè tin tưởng thì đừng làm cái trò đó, không hiểu bản thân bạn hay bạn bè của bạn đánh giá bạn thế nào? còn dòng họ bạn nữa, khi bạn sinh ra bạn đã được bao nhiêu người kỳ vọng giờ bạn lại đi làm trò này... dù sao cũng mong bạn bỏ trò này đi, không có cuộc sống sau này của bạn sẽ đầy khó khăn, không phải tôi nguyền rủa bạn vì tính của bạn như vậy sau này sẽ mất những người bạn thân thiết vì họ biết tính của bạn như thế
    tôi nói bạn biết trước thời tôi chơi nhiều, tôi biết nhiều người cũng lừa đảo trong game rất nhiều, nhưng cái sau này nhận được là chính những người ngồi cạnh nó xa lánh nó... bản tính khó giời, nick diễn đàn bạn có thể lập được nick mới nhưng cốt lõi vẫn không thay đổi đâu

Các file đính kèm:

Kích thước:
      141.8 KB
      Đọc:
      113
      Kích thước:
      148 KB
      Đọc:
      116
      Kích thước:
      246 KB
      Đọc:
      114
      Kích thước:
      269.8 KB
      Đọc:
      107
      Kích thước:
      269.5 KB
      Đọc:
      108
      Kích thước:
      246.4 KB
      Đọc:
      124
      Kích thước:
      250.8 KB
      Đọc:
      130
      Kích thước:
      314.3 KB
      Đọc:
      116
      Kích thước:
      315.3 KB
      Đọc:
      109
    LYJANGQUANConBuom đã thích.
  2. Pas 1 ko cần bảo vệ ip vẫn đổi dc pas nhé bạn

ConBuom thích bài này.
  3. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

chơi game lâu vây mà vẫn vậy à ???

ConBuom thích bài này.
  4. giờ mới biết thank bạn
    tại mới chơi lại được có 1 năm, cũng toàn anh em trong guild với quen biết ngoài đời có thử bao giờ đâu nên không biết, cứ nghĩ ip là an toàn
    báo hại 10h đêm phải phóng xe đi mua thẻ để mua zen chuộc thần mã, uất cái có ít skill để dành bị loài súc vật nó cộng bừa nên bực mình, hôm nào rảnh lại phải cộng lại skill

deadpool1, babyhs1102ConBuom đã thích.
  5. nhọ thế sao không nạp được thẻ nhỉ? nhìn lại thấy đang bảo trì

ConBuom thích bài này.
  6. Top cản trọng ghê thế mà bị nó thịt ah, trước nhớ bạn hỏi mình vài cái mình trả lời rồi hỏi lại cụ thể ac nào bn point cắm máp nào tới 2 lần mà kín kẽ ghê, nay lại bị ông lạ hoắc kia thịt :((. Số nhọ thât.

nguoidep, hunter985Em Về Đi đã thích.
  7. Cũng may giờ có bảo vệ ip. Ko thì mấy đồ +9 cũng rơi vào shop. Thiệt hại vài trăm bạc không đáng kể. Ghét cái skill nó phang vào độ bền item. Lại phải chờ 1 time nữa mới cộng tiếp được. Khôn ba năm dại một giờ bạn ạ. Trước đây lâu rồi cũng bị vậy mất hết đồ. Mình tưởng loại này tuyệt chủng rồi ai ngờ vẫn còn sót lại. Cũng coi như hàng hiếm. Loại ze rách đấy cũng tặc lưỡi cho xong. Báo hại mình đêm đi mua thẻ. Mua zen giá 225 để chuộc 2 con tm. Lại còn phải đổi pass nữa.

babyhs1102ConBuom đã thích.
  8. Nghe cái tên checkip đã thấy cưng rồi :))

Các file đính kèm:

xzaixzai92, mrdoan189ConBuom đã thích.
  9. Hari Lee thích bài này.
  10. ConBuom thích bài này.
  11. rất có thể là Đào Văn H...........à
    với phong cách nói chuyện kiểu này nghi là nó đến 90%

12. Á thành phần này hq cũng xin nick pas của mình để vào,chưa kiểm tra lại ko biết có sao ko
    tha

ConBuom thích bài này.
  13. Đưa acc người khác xem thì chỉ đưa tên acc + pass1. Tất nhiên đã bảo vệ acc = IP. Ko được để pass2=pass1. Nếu pass2 mặc định để = pass1 thì đưa người ta pass1 cũng là đưa pass2 mất rồi, lúc đó người ta vào đc quản lý acc thì rách việc.

ConBuomhunter985 đã thích.
  14. tin nhàm người rồi.

L.I.P, ConBuomhunter985 đã thích.
  15. ah thím ơi thâtj là vãi giờ mới ktra Expanded Vauilt, số bạn đỏ thật mà cất gì kĩ vậy chẳng bao giờ mở hòm rộng lên xem
    giờ có ol thì trade luôn ko thì để tối sms tôi ol rồi gửi
    may là đang dọn ac để đưa cho đứa bạn

hunter985babyhs1102 đã thích.
  16. Cám ơn bạn rất nhiều về linh đổi màu chiến mã và khoái dao nhé minh đã nt acc cho bạn chuyển vào acc hộ minh minh g đi làm đến 21h mới về

ConBuom thích bài này.
  17. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

2.jpg 3.jpg Mình mém bị như bác thớt May quá nó quên vào =))

1.jpg 1.jpg

18. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

hunter985 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi