Góp ý Để Zen có giá trị hơn - Mong Fan cho oánh Spin rồng = Ngọc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi DaiPhapSu, 21/9/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là nhìn chợ zen ngọc mà thấy lệch quá ae ak, chắc 1 phần cũng vì adm cho oánh spin =zen nên zen cũng rẻ trong khi giá ngọc thì úi dời ơi :))
    Vậy mong adm Fan bỏ spin zen thay vào bằng ngọc cho ae oánh kiếm tí ngọc. Vừa để kích thích giá zen vừa để bình ổn giá ngọc. Ae nào đập đồ ko luck mà kể cả có luck vẫn cứ tốn cả tấn ngọc như mình còn có chỗ dựa vào ko có nhìn giá ngọc sợ quá
    ...nếu đc thì admin Fan cho oánh tối đa 1k ngọc 1 phát spin càng tốt nhé

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  2. Đào ngọc ra ngọc
    Cày rác nhặt đồ ex ra ngọc
    Đập đồ mất ngọc
    Rất ít ae tự đập đồ vì ngọc ko rẻ

Cày rác ra zen
    PK, chuộc thần mã, sửa đồ mất zen
    Rất nhiều ae PK, chuộc thần mã

Có thể thấy đang có nhiều cách để kiếm đc ngọc mà ng tiêu tốn ngọc chủ yếu dân buôn. Giờ cho đánh spin = ngọc để dân buôn hoành hành ngang dọc ah

Zen giá ổn định ae coa thể thoải mái PK, chuộc thần mã. Vừa hỗ trợ tân thủ, vừa làm sv sôi động. Các ông định đẩy giá zen lên để bóp cổ ng chơi mới ah ??

3. 50F3D19B-044A-47D7-B84B-E29C99688428.png chấm

DaiPhapSu thích bài này.
  4. Tao có ôm zen hay buôn zen hay cày rác éo đâu :)) khổ cứ luồn bụng ta suy bụng người thế àh :)

5. Ngon thế, ngày nay mình từ sáng đến giờ oánh spin cũng đc 180k bạc rồi, biết quy luật rồi nên oánh ăn cả 20ván thông 7700 bạc

6. Tao nói để cho m hiểu là đừng có xàm. T ko có bảo m buôn hay cày rác. Còn lý do vì sao m muốn giá zen tăng cao thì t cũng éo quan tâm

Chỉ có thằng bán mới luôn muốn hàng của mình giá trị cao

M ko bán zen mà lại muốn giá zen tăng cao thì m ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng, lo chuyện bao đồng

Còn riêng t chỉ có tiêu zen với thưởng zen cho anh em chứ đel bán zen bao giờ. Nên m ko phải lo t suy bụng ta ra bụng ng :))

7. nghe mày nói tao thấy mày điên khùng thế éo nào ấy tao nói thật :))

8. Uh *** nói đc câu nào thì chui vào hang đi :))

9. ạ mua cái
    ko phải mà là tao ngại nói với thằng thần kinh lắm ^^ hình như hôm nọ mày gạ mua cái sw3 DL của tao 14k ko đc nên mày phát điên rồi phải hem =))

10. bác ăn tiền để quảng cáo spin rồng hộ anh fan à

JackaiDaiPhapSu đã thích.
  11. kaaka thì mình cũng muốn ae vài lần suýt bán nhà như mình thôi

12. Bố thằng cám hấp. Tạp trung vào cái chủ đề của m đi :))) ko ẳng đc câu nào thì tốt nhất chui vào hốc cho kín vào :)))

13. nói trúng con mẹ mày rồi phải hem =)) chắc akay bố *** bán cho 14k thế là phát điên con mẹ mày rồi =))

14. Ngu nên sủa câu nào cũng như chó chui trong hốc ấy :))

15. T đang đeo sw3 luck 2 dòng ex t lại thèm quan tâm dăm ba cái m nói ah :))) còn m thấy chỗ nào t care cái việc m ko bán đồ cho t ko :)))

Cái t nói ở đây là m xạo lozz. Muốn quay đồ thị mua con mẹ nó bless về mà xoay. Còn bày đặt spin = bless. Thắng spin kèo bạc xong lại đóa muốn mua bless giá cao muốn thắng spin kèo bless

Khôn như m quê FAN nó xích vào đầy :)))

16. ái dồi ko quan tâm mà xin xỏ pm bố giá 14k bán cho con nhé là thế éo nào nhể nhể =))

17. Thế nên tao mới nói mồm m là mồm cá ngão
    1/ m bảo t mua wing m giá 14k, mà thực tế t hỏi mua giá 15k. Sai lè lè những t ko chấp thằng thiểu năng

2/ Đoạn hội thoại mua wing kia t *** xin của m cái gì. M ko bán t cũng *** thèm pm lần nữa. Nói phét là t xin xỏ, xin lỗi t chưa phải xin ai :)) đen cho m lần 2

3/ cái topic của m chả liên quan mẹ gì đến việc mua bán đồ. Đã nói sai thông tin còn nhai đi nhai lại như đàn bà :))

Ko ẳng đc thêm lại rúc hốc tiếp đi nhé

18. Thiếu mất mấy câu đầu 14k đi đâu giấu đâu rồi :))

19. Cho zen-ngọc-bạc vào spin là khỏi cãi nhau .

20. :)) nói phét xong bị bóc phốt thì cúp đuôi vào. Diễn đàn ko phải là nơi m bốc phét bịp thiên hạ :)) tao hỏi mua bao giờ cũng chốt 1 giá. *** có chuyện cò cưa xưa nay vẫn vậy. Định lòe tao à có cc ấy :)) bố lại vặn cho *** hở ra đc câu nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi