Góp ý Đề xuất có Boss cho p16

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi kingfitnes, 25/6/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. do x1 phòng chung cũng có boss kundun khá mạnh và rớt nhiều đồ . Tuy cạnh tranh cho boss đấy khá cao vì phải “tay to” mới ăn được .
    Tôi đề xuất cho x5 cũng có 1 con boss hơi to 1 chút để anh em x5 có 1 sân chơi nho nhỏ để pk guil , để săn boss phục vụ đam mê và để thấy game vui hơn .
    Uư điểm :
    -kích thích mọi người pk hơn , vì x5 vừa tầm ai cũng bỏ 10m mua acc và 30,40m mua đồ được . Không cần cày quá nhiều ( như tôi )
    - có sân chơi riêng cho x5 nơi các tộc không quá lệch về point
    - kích thích mọi người chơi game nhiều hơn và rs nhiều hơn, nhiều anh em muốn quay về x5 chơi nhưng - chưa tìn thấy lí do
    Nhược điểm :
    Chưa nghĩ ra !
    Mong muốn : Boss 1~2 tiếng ra 2 con tại 2 map . Mạnh yếu lệch nhau 30 %
    Boss thực sực mạnh phải pk team 4,5p mới chết
    Boss rơi ra ngọc chao , đồ ex nhiều tí ( không cần đồ thần )
    Góp ý cá nhân anh em nào vào cho xin ý kiến . Tks

2. XIN LỖI chủ theard nhưng mình xin phép nói thẳng nói thật như thế này:

Guild mình toàn AE tân thủ và trong 50 anh em chả có ai có nhu cầu như b nói :))

Nguyện vọng người mới chơi rất đơn giản: tìm ae chơi cùng có team pt 175% exp hoặc có ng kéo giúp đỡ chút

Có gì không biết hỏi thì có ng trả lời

Mấy cái boss biếc nghe chừng ko phải nguyện vọng của AE tân thủ

Và cái đoạn ai cũng bỏ ra đc 10m mua acc, 30-40m mua đồ là hoang đường nha

Lời thật mất lòng :)

3. Bạn nói rất đúng . X1 cũng 70% mọi người chỉ cày rs và ko cần boss

4. vì thực sự để KS boss ngoài tiền bỏ ra còn cần time time time, cái mà ở độ tuổi đầu 9x anh em giờ hầu như ai cũng thiếu :D

kingfitnes thích bài này.
  5. Cảm ơn bạn . Mục đich làm cho game được vui hơn và nhiều hoạt động hơn .
    Có lẽ nên xin bos xuất hiện 2 tiếng 1 lần từ 12h trưa đến 12h tối .
    Những người rảnh online sẽ có phần thưởng cho họ . Chứ cứ cày cắm chuột mãi cũng “ hơi vui “
    Mà game của chúng ta nếu được nhiều người chơi và tương tác nhiều quả là rất vui hay sao :D

6. 10m mua acc 30-40m mua đồ hoang đương gì bt ma o mấy G x5 xem đồ họ sao pen thủ đồ các kiểu có khi hơn

kingfitnesEm Về Đi đã thích.
  7. "ai cũng có thể" mình nói đoạn này là hoang đường ấy :D

8. X5 giờ hoang tàn quá tối k co ai pk

9. Như thế nào là hoang tàn các bác, vẫn đông mà :D
    AE mình bị PK rất nhiều nhưng vẫn cố để cày đây :)
    Dù bị PK linh tinh rất nhiều nhưng mình vẫn luôn động viên ae cày tiếp :)

10. X5 cái ắc 10m . Pen thủ 25m . 15m quần áo setđồ là pk tẹt ga rồi :)))))

11. acc X5 ... muốn ăn đc Boss phòng X5 chắc phải đầu tư 1 team khoảng 300 triệu vnd

12. nếu ko có team bufff và ko đi theo team thì bạn ko có cửa ăn boss nếu đầu tư 50 triệu vnd

13. Toàn ts kiến vớ vỉn vãi lều
    X5 toàn thah phần lười rs k công hiến bạc vào kho bạc nhà nc thì đòi hỏi j
    H có mở boss cũng lại toàn hàng khủng x1 tuồn đồ về :)
    Đến boss ngay các tướng còn chả thèm săn nữa là bày đặt boó ngag kundun :))
    T kiến nghi vs admin là @fantasymc map k7 nên để nonpk cho ae n ks nhau kundun cho vui :))

14. Hi hi . Bạn nói cũng đúng .
    Muốn săn đc boss muốn nhặt được đồ thì cũng phải rs mà bạn .
    Như bạn bên trên nói muốn săn đc boó cũng phải đầu tư đến 50tr . Giết 1 con boss ngọc chao đồ ex đến 100 bạc đâu mà bạn ?
    Game muốn đông thì và giá trị game cao thì càng nhiều người chơi đồ sẽ càng khan hiếm .
    Còn x1 tuồn hàng về săn mẤy con boss đc vai chục bạc cũng xứng đáng mà . Lúc đấy hộ cũng đầu tư thêm 1 xác phụ nhiều lvtt , nhiều skill .
    Thử đặt bài toán đc và mất thì adm và game sẽ đc nhiều hơn hay ít hơn ?
    Em chắc bác ko làm kinh doanh . Hihi

15. chắc bạn đang ôm đồ và acc x5 khủng muốn bán giá cao hơn nên nghĩ ra trò này

16. Mình bỏ game 8 tháng rồi muốn quay lại game bạn à :) . Trước k3p16 thấy pk liên tọi giờ tối vắng queo .
    Còn đồ nếu khủng bán cho x1 cũng đc mà . Acc x5 khủng nhất bây giờ cũng 16m . 1,2tr lệch giá giải quyết đc gì đâu bạn :)

17. e chỉ là trùm săn bos thôi.ns về độ lại k cần pải độ vì tính đầu tư và thu nhập.vs các xác lởm tầm 15k bac 95k point đi.chuyên acc chính 3 món ssk sang là săn bos tẹt ga :D

18. Bác cư góp ý thế có phải vui vẻ không . Hihi .
    Chủ yếu có con boss rớt ít đồ lỏm, sống dai dai để mấy ắc x5 vờn nhau pk cho vui . Chứ thời gian đấy đi làm việc khác còn kiếm nhiều tiền hơn mà .
    Mục đích của mình ở bài này ko đòi hỏi boss rớt nhiều đồ ngon . Mà là có con boss khủng để anh em nhậu vui vẻ mỗi ngày . Nó như rồng thiêng thôi . Nhưng trâu hơn gấp 100 lần chẳng hạn ^^

19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

X5 gần 100K point thì săn boss khác mấy x1 đâu. Đồ ngon biết cách chơi vẫn ks boss kundun dc mà ;))

20. Chuẩn bác .
    Tiền nhiều bay thì cứ Lotusmiles mà đi . Chứ đi Vietjets làm gì .
    Nhưng mà Viet Jets lại khai thác được 1 thị trường không hề nhỏ ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi