8 về game Đồ theo acc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Solberry, 12/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em mới chơi đang trong time tìm hiểu về game có nhiều điều chưa rõ nhờ ae chỉ giáo giúp ạ
    Như một số acc mà e thấy có đồ gọi là đồ theo acc vậy:
    Đồ theo acc là như thế nào ạ...

Làm sao mà mình lại có đồ đó ạ...
    Em thấy có nhiều người rao bán acc có những đồ như thế mà tính ra giá thấp hơn ngoài thị trường rất nhiều....tại sao vậy ạ... liệu đồ đó có khác đồ ngoài thị trường ko a...
    CẢM ƠN TẤT CẢ AE!!!

YeuVoNgotrungnga đã thích.
  2. đồ theo acc có 2 loại:
    1. đồ nhóm 3: đồ này theo acc vĩnh viễn, k có trong danh sách bảo hiểm, đã mất là mất vĩnh viễn, k lấy lại đc nên đồ này có giá rất rẻ vì đồ nhóm 3 k thể nâng cấp thêm (dù còn có thể nâng cấp theo kiểu ép lv, gia cường, đập life...)
    2. đồ nhóm 4: đồ này có thể dùng Phúc Duyên để mở khóa đồ đc, nằm trong danh sách bảo hiểm

Tay ThépSolberry đã thích.
  3. đồ theo acc là không giao dịch hay nâng cấp đc.
    bạn cứ mang 1 đồ bình thường chưa bảo hiểm bán vào shop rồi báo fan lỡ bán nhầm vào shop . fan sẽ giúp đỡ trả về và theo acc vĩnh viễn :Đ

Solberry thích bài này.
  4. Đồ theo ac là đồ không giao dịch được.
    Đồ theo ac cũng giống đồ bình thường, chỉ khác 1 điều là không thể thay đổi các chỉ số của đồ .....

Solberry thích bài này.
  5. đồ theo acc như bạn vẫn thấy là đồ chỉ có giá trị sử dụng, không có giá trị thương mại (không bán được trên chợ ảo, không giao dịch được trong game, nếu bị mất thì xong luôn), cũng không nâng cấp được, nên giá trị rất thấp, còn lại các tính năng của đồ thì như các đồ khác, chẳng hạn nếu đó là đồ full option lv 13 thì cũng như đồ full option lv 13 trên chợ ảo

Solberry thích bài này.
  6. Đồ nhóm 4 có phải là đồ mà mình dùng PD và số lần rs để mua ở shop adm phai ko ạ

nghoandd thích bài này.
  7. không phải đồ nhóm 4 là đồ mà khi mất đồ đc ADM phục hồi lại giúp thì đồ đó sẽ theo ac mãi mãi nhé

Solberry thích bài này.
  8. hình như đồ nhóm 3 là đồ theo acc từ hồi 1.0 sang phải không ah???

9. bạn cứ hiểu đại loại là đồ the acc để dung ở acc ý k bán hay gd dc thế thôi

10. Có 4 loại đồ.
    Nhóm 1: bảo hiểm được và gd bình thường
    Nhóm 2: đồ bị hack, bị chộm và đc adm lấy về nhưng cho phép giao dịch qua trade. Không rao bán đc chợ ảo. Ko bảo hiểm đc
    Nhóm 3: đơn giản là đồ từ phiên bản 1.0. Lên ss8 adm ko cho nâng cấp lên nhóm 1 nữa
    Nhóm 4: đồ bảo hiểm vĩnh viễn theo acc. không mua bán trao đổi dc.
    Về đồ nhóm 4 lại chia làm 2 loại:
    _ loại có trong ds bảo hiểm và mất có thể chuộc lại đc
    _loại không có trong ds bh và mất đi không chuộc lại đc
    Vì sao có 2 loại đồ nhóm 4 trên thì chính mình cũng không hiểu rõ vì sao :)

nghoanddsaivado1 đã thích.
  11. saivado1

saivado1 SuperMan

Vì các đồ nhóm 4: có trong danh sách bảo hiểm là các thú: SHK trong nạp thẻ được tặng quà; thần mã, muun pet chuyển cụm máy chủ khác sang/bị xóa/bị hack mất BQT hỗ trợ lấy về => Các loại nhóm đồ là các thú.
    Chết/hết máu có thể lấy lại bảo hiểm . Với các muun pet có thể hồi máu bạn gom life và SMS tới 0904454444 để được admin hỗ trợ hồi máu.

Các đồ nhóm 4 nhưng không có trong danh sách bảo hiểm là các đồ do: bị mất, dupe, hack... bị phát hiện=> BQT lấy về giúp nhưng không đưa vào danh sách bảo hiểm.

Bảo Vy thích bài này.
  12. theo acc thì mãi mãi theo acc
    kể ra cũng buồn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi