đồ nhóm 3 vẫn buôn bán được

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 1caychuoi9, 10/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. làm thế mục đích la nhiều người kày để lay điểm PD. cuối cùng lợi ích vẫn là chúng nó

2. Nhưng điểm PD thực ra là được cho O mà , dù không có điểm PD thì vẫn rs đấy thôi.
    O có điểm PD thì đồ vẫn không bán được còn gì.

3. Với cái giá này thì xin lỗi, tha em cho lành he he

4. vỡ mồm 800 pd/cánh,vk còn 500pd/giáp,vòng cổ,..
    thế này thì để pd đấu giá cho mát =))

5. Ừm , nhưng có cái này thì cũng tốt chứ nhỉ chỉ có điều là giảm giá đi thì đẹp :)

6. Bạn ghen tị cái gì ? Cái giá mà ADM đưa ra quá cao , điểm PD để chuộc đồ tương đương 1 set đồ = 2500 điểm PD . Số điểm này có thể đấu giá được đồ hiếm , giá trị còn cao hơn !

7. mục đích của admin là khuyến khích thêm những người chơi game và rs nhiều hơn thôi.......!nhưng 500 điểm pd/1 món đồ thì hơi gian nan.nên giảm bớt điểm pd đi admin

8. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

có 1 cái ngu là nhiều thằng nghỉ cày treo accc vì ko có nguyên liệu để rs thì lại ko quan tâm

9. vốn rất ngu mà =)) có mà nói cả ngày ko hết :D

10. Ông nên Hiểu câu 1 Người Bán Vạn Người Mua . 2500 điểm PD hiện Giờ thấm vào đâu

1 char Top 1 ngay rs + .. mất khoang 1 tỷ . blu . chaos thì Éo có . nghĩ ai cũng giúc Đầu vào Sao.:)) :))

Last edited: 10/3/10
  11. Thằng admin nó bị mát đó mà :|

12. Các ông *** có não hay sao ý =)) nhân lúc này tạo mấy con mới mà cày , cày lên 50 lần là có 500 phúc duyên rồi , mấy lần đầu thì oánh nhanh ko , chuộc đc đồ rồi thì lại bán nhân vật , ai éo thích cày thì thôi ai cày thì cày admin có ép éo đâu !!! có thế mà cũng làm rùm beng lên *** , cái này admin để dành cho ông nào có FLM hay dark side chuyển theo nhóm 3 thôi !!!
    Đọc thông báo éo kĩ nó khổ thế đấy =)) 1 acc có thể cày nhiều nhân vật , cứ đủ phúc duyên chuộc đồ là đc , có ai bắt cày 1 nhân vật lên 2500 phúc duyên để chuộc đâu !! *** giá này như vậy là vẫn rẻ đấy

13. 1 còn bò lạc đề. chưa hiểu các anh bàn luận với mục đích gì thì ko nên phát ngôn nhé :))

14. adm đọc xong cái này tối mất ngủ .... vì mải nghĩ ..... làm thế éo nào mà có thể thỏa mãn các vị và dày túi mình :)) :))

15. vậy xin hỏi là các anh bàn luận về cái gì vậy ạ ? về hiệp định kí kết ngừng làm giàu urani giữa mĩ và triều tiên ? hay hiệp định bình đẳng song phương trong quan hệ việt nam và mĩ =)) em ko hiểu mong đàn anh chỉ bảo =))

16. có hiểu ở dây là ai kô . Đọc lại Topic đi nhé

17. sr bạn!nhưng nó là sự thật mình thấy chuối quá , chuối cả nải ? chuối cả buồng.bạn có vẻ và hay ốp chính trị , sự kiện của thế giới vào

Last edited: 11/3/10
  18. Tóm lại là đây là 1 thông báo mới và vẫn theo kiểu xưa nay : cái cần làm ngay thì không thấy đả động gì ( như là đồ ss3 bị lỗi , hay là vấn đề zen , chaos ... ) mà cũng chẳng biết có để 1 tý nào vào trong não không nữa.

Rồi ra 1 cái thông báo này chả biết nó quan trọng đến mức nào , nhưng hoazon cũng còn thế này
    :

19. MuHn anh em chuan bi dong loat chia tay,Fan ham loi chi lo moi truc loi ca nhan,moc tui ca Men ma khong thau hieu noi long cua nhung nguoi tam huyet.chia tay Mu som chinh la 1 cach tot nhat de khoi Fan " Bon rut " cua anh em.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi