8 về game Để nhớ 1 thời ta đã yêu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi GamethuQN, 5/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 97 and 1.0 :))

GamethuQN thích bài này.
  2. 1.0 đó rồi về loẻncia nghe bản nhạc hùng tráng lắm giờ nhớ lại rưng rưng nước mắt ý gắn bó với mu cũng chục năm rồi :-|

cun230910haihang đã thích.
  3. Ss11 dội gáo nước lạnh vào đâu những ae đam mê mu đặc biệt là gắn bó lâu dài từ 1.0

tekybl thích bài này.
  4. lúc đó mình 15t có biết toi ji đâu , nó bảo dupe dc , sau 1 tháng hay vài ngày có thể bị mất ,
    cũng xin dc 1 bộ triệu hồn +11 24 op full +1 cánh , chơi mãi cũng không thấy bị mất ,

5. anh em cứ yên tâm
    1.nói thật bây giờ để tìm 1 game online thì ko 1 game nào bằng MUHN
    VD:trước ông anh mình chơi võ lâm truyền kỳ cách đay 3 năm mua 1 con ngựa giá 38 triệu
    bây giờ bán đươc hơn 100k.cứ mỗi lần ra đồ mới cấp cao hơn là đồ cũ lại mất giá và thành đồ bỏ
    các game bây giờ đa số đặt doanh thu làm hàng đầu khi đã thu đủ thì bỏ mặc game thế nào cũng dược
    phá sản cũng chẳng sao.nhưng MUHN này thì sao đồ chỉ càng ngày càng hiếm chứ ko ra thêm
    vì vậy đồ đạc ko bao giờ mất giá.có đồ mới ra mạnh hơn thì cũng phải xay từ đồ cũ lên may ra thì lãi con đa số thì lỗ
    vi vậy đồ đạc thì ko bao giờ mất giá thậm chí còn lên giá
    2.a e bảo game muHn ko thu hút được giới trẻ nhưng vào game mình quen và kết bạn trên face với
    những a e 98.99 thậm chí 2k cũng ko hiếm,còn 94.95 nhiều vô kể có điều là ít tuổi đa số là hàng cùi
    hơn nữ khi các sever mới ra như thần long vương quyền thì số lượng người mới tham gia rất đông.
    dù sau đó các cum này suy yếu dần ko thể phat triển như muhn nhưng chứng tỏ giới trẻ cũng rất tín nhiệm
    với MU của cụm gamethuvn.net
    3.MUHN là lá cờ đầu của ccụ gamethuvn.net. các sever mới như VQ ,TL hay sắp tới là sever mới
    nào khác mở cũng phải trông vào cum HN mà PT.cụm haf nội mà đi xuống thì các cum khác cũng đi xuống
    nên nói chung ccụ hà nội được ưu đãi hơn các cụm khác rất nhiều.vd phí GD các cum khác laf 5% nhưng
    cụm hà nội là 1%.,bên VQ rao bán đồ trên chợ ảo mất 5 bạc,...
    nói chung là ADM Fantasy quản lý sever hà nội rất tốt
    4.nói chung là ss11 thay đổi nhiều so với ss8 nhưng ko thay đôir nhiều như hồi ss6 lên ss8
    chắc phải mất khoảng 1 tháng ADM mới fixx lại cho sever hoàn chình và hết lỗi nên a e hãy kien
    nhẫn mà chờ

6. đồ
    1.0 đúp ko bị mất nhưng thời đó mà đúp đươc thì chắc phải hacker pro mà admin biết là block hết ních

7. nói lại làm tớ cũng rưng rưng nước mắt đây này ^^

cun230910 thích bài này.
  8. 1 game thủ rất tâm huyết trung thanh vs mu như mình mình cũng ko bỏ mu đâu nó ra sao mình cũng chơi đến khi fan đóng cửa thì thôi hihi

9. bác tìm cho t vài thằng 98 99 t xem cái .
    95 96 đã hiếm chứ đừng ns đến 98 99.

10. với cách quản lý như bây giờ của FAN chắc là chả bao giờ đóng cửa được đâu
    chỉ ức chế là trước cắm được 5 acc giờ cắm được 4 acc lại phải bán bớt acc và hơi tốn tiền điện
    để cắm cày skill thôi

11. tự tìm đi he he
    bạn bè trên face với mình có mấy chú 98,99 mình kéo vài lần
    rồi kết bạn trên face mà

12. mình không nhớ là 1.0 hay là ss3 DK cầm được 2 khiên. Mình nhớ cái thời đó quá. cầm 2 khiên xoay khiên nhìn hài VKL

13. ngày trc hồi lớp 8 em chơi mu phòng ấy,sáng dc 5k ăn sáng thì 2 k ngồi nét ,tích dc 50k mua 1 bộ full thần của ông chủ quán mặc,thật tuyệt vời,mà cũng chả rõ nó bản mu gì nữa :v

14. thích nhất bản 1.0 thời đó cuối tuần được nghỉ học là mò ra nét ngồi quên về

15. thích 1.0 và ghét 1.1

16. 1 tháng nữa mới chơi lại được, công việc bù đầu chán

17. ss3- ss4

18. là vk VIP nhất của DL lúc bấy giờ bạn nhé

19. Dao sát thủ đấy. Trước do lỗi hiển thị nên con hàng này mang tính sát thương cai, ko mất nhiều str để cần đc nó
    Tớ thích 1.0 vs ss3
    20k vnd = 1 bộ trâu xanh
    Sao ko đưa cả cái đup đồ vào :D

20. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thời đó mình đi buôn rìu cre vs kiếm Run lên nhiều chứ ko đúp

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi