Đề Nghị Tống Cổ Thằng GM002 (Sneijder) Ra Khỏi Lục Địa MUBV Vĩnh Viễn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi brucelee, 17/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. brucelee

brucelee Guest

thôi chẳng cần thằng nào giải quyết hết . Thằng OCN là ai chứ, uy tín gì chứ . Anh Em MU Bá Vương bức xúc nói có vài câu thì mày Block ngay , còn thằng GM002 thì sao ?
    vì ở gần nhà nó .nên mày block nó sợ gặp nó chửi mày à ? bạn bè không nể nhau à ? . vậy còn anh em bức xúc thì sao . sao mày không hiểu . mày đưa ra nhiều lý do. mày có phải con người không . anh em tin tưởng mày . đặt niềm tin vào mày .để xây dựng một MU BV trong lành và vững mạnh , vậy mà mày đối xử như thế nào với Anh EM ...? Đổi xử như thế nào với GM002 . như vậy có công bằng không ? ... Ăn trộm còn la làng ...không biết nhục còn kéo bè , kéo phái chửi anh em Nghệ An... có 3 trăm ngàn mà làm rầm beng lên .có 3 trăm ngàn mà bọn mày cũng không tha . nói gì đến sự nể nang nhau ở ngoài đời ...anh em muốn vui vẻ , vậy mà quá thật vọng và tẻ nhạt . tao nói như vậy mày hãy tự suy nghĩ về cái tên Sneijder ......mà GM002 đã đổi tên. còn cái tên GM002 đã bị block là một nhân vật nó mới tạo ra .để nhằm che mắt anh em. để cho nó thoát thân.
    GM002 ơi . Sneijder ơi tại sao phải đổi tên . chẵng lẽ tất cả anh em chơi MUBV mày xem là mù quáng ư. đừng làm thêm cái trò qua mắt anh em như vậy nữa . nhục nhã lắm . hãy lập acc mới mà hối cải đi . anh em sẽ tha thứ cho mày.
    Hôm nay tao viết lên những gì ở trên là tao biết sẽ bị mày block nhưng tao vẫn viết . đừng để mọi người phải bàn tán thêm . hy vọng mày hiểu những gì tao nói .để mày không phải mất công acc của tao là Brucelle ... nhân vật 1407 nếu mày muốn thì cứ block tao đi. cứ cho GM002 - Sneijder tiếp tục chơi tùy ý mày ....
    Nghệ an - ngày 17/7/2010

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Stop Here. Tôi và OCN sẽ làm việc sau . Acc thì đã được lấy , còn vấn đề Block acc GM002 hay ko tôi sẽ quyết định sau !
    Bình tĩnh !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi