8 về game đề nghị fantasy fix trang chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hangquacui, 15/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cuối SS8 con buôn găm hàng, đồ đạc giá cả cứ gọi là icarus :))
    Giờ thì rẻ bèo...
    Gaion +9 mà còn có 5k ...
    Garuda mua toàn 3k9 4k, bán 2k còn không ai thèm nhấc ...
    Hic hic MG đã thất thế, giờ đồ đạc lại còn rẻ như bèo

Block ID thích bài này.
  2. đề nghị anh @fantasymc fix người bán có thể nhìn giá món đồ của mình vừa rao khi chưa dc 5 phút để kiểm tra lại giá bán :D.và cho thêm tý màu phân biêt đồ ful .... giao diện mới có vẻ rất dể sử dụng

3. giao diện thì có thể dần dần quen, còn các khoản phí thì lên để như trước. hết

4. Công nhận giao diện mới rất rất đẹp, ưa nhìn dễ sử dụng thật. Mới thay đổi cái đã thấy yêu tha thiết MU hơn rồi :))

anhk0nhuthe thích bài này.
  5. Bác Fan càng thay đổi càng rối thì phải...trong games thì tạm ổn nhưng diễn đàn vs trên chợ chả ổn chút nào :-B

6. Bạn cứ nói thế, mấy id mình đag vừa vào tù rồi nhé :))
    Giờ phải nói thế này này: giao diện mới nhìn rất rất đẹp, mới thay đổi cái nhìn đã thấy thích luôn rồi, thêm yêu MU hơn :))

Tay Thép thích bài này.
  7. Góp ý MU mới phát triển đc :))

8. Góp có nghe đâu mà góp làm gì. :)) thôi kệ đi âm thầm mà bán hết dần dần như chúng nó bên chợ ấy

Mới Đổi TênTay Thép đã thích.
  9. cứ từ từ rồi sẽ fix hết. các bạn đừng có nôn nóng.
    mọi thiệt hại gây ra (nếu có) do sự thay đổi đột này đều sẽ được adm đền bù xứng đáng = zen, ngọc, bạc hoặc P.O

10. cảm ơn bác đã ủng hộ :)) e cũng nghĩ giống bác, giờ vào qlý cứ tìm mãi mà chưa thấy cái cần tìm nó đang ở đâu =))

anh nông dân thích bài này.
  11. nói trung để lại như cũ vẫn hay hơn như thế này nhìn đau mắt quá :((

12. Mấy id của mình và bạn mình đi bóc lịch rồi à nha :)) giờ là phải tích cực hơn nữa trong việc lôi kéo và thuyết phục anh em khen đẹp, quản lý acc đẹp, thân thiện, dễ sài :)) game ss11 ổn định, người chơi đang tăng lên chóng mặt, đồ đạc giá ổn định với chiều hướng tăng cao cực nhanh. Mọi chuyện đang rất tốt, người người thích thú :)) =))

xzaixzai92 thích bài này.
  13. Giao diện mới rất hay và hiện đại, mỗi tội hơi nhiều bug tí :D

14. Vâng ADMIN đã fix và lại che hết phần trên =))

Solberryqazwsx đã thích.
  15. =)) nhiều việc đây

16. set rồng đỏ này + mấy thế bác, có luck hay ko thế nhỉ. khó hiểu :D

17. mất nhiều mục quá...

18. Tôi chả thấy bị làm sao cả :-??

19. id bạn của bạn bị đi bóc lịch là đi đâu ? mình thấy nhiều cái thay đổi hay mà, thế cho lên mình có bỏ được games đâu ! =))

anh nông dân thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi