Góp ý Đề nghị amin mở lại chức năng dung hợp.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Nhân viên Thuế, 17/3/23.

1. Trước tôi thấy SS12 có tính năng dung hợp đồ với tính năng rèn đồ rất hay nhưng không hiểu sao amin lại loại bỏ 2 tính năng này.
    Mong amin mở lại chức năng dung hợp đồ để anh em có thể sáng tạo một bộ đồ theo ý của mình.
    Và theo mình đây cũng là 1 cách để kích cầu sửa dụng nguyên liệu vật tư trong game, và đó mới là cách để game phát triển bền vững và giá trị bền vững. Chứ không phải là up đồ bằng bạc hoặc đi cửa sau cửa lách như hiện tại.
    Mong @fantasymc nghiên cứu và nghiền ngẫm.
    Tâm thư!

2. Dung hợp đồ là đặc sản của ss12, rất mong mở lại chức năng này

3. Cũng mong được như vậy!

4. Cáo hiếm đang 4 con sever giờ lòi ra con thứ 5 full giấu kín

5. Mở cung thế mua cho lẹ cày tiền ae ơi

6. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Về Thần Long chơi vẫn có mà ae :)) đây là ss15 thì ko còn đặc sản ss12 nhé :))))

7. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Fan đang châm cứu vđề dùng đồ cấp cao quay ra ngọc để đập thêm dòng ex :D

8. vote, ngày xưa còn có cái chạy rs để gia cường đồ cũng ok

9. Cái tính năng đập dòng ex của vương.mệnh có mà bên hn1 ko có ấy mới ổn :))

10. Cửa sau cửa lách

11. Upp và mở lại chức năng Gia trì đồ nữa ae nhỉ

12. giờ mở lại chức năng dung hợp, rèn đồ. rồi RS giảm xuống 20 bạc nhưng phải thêm điều kiện dùng ngọc mới được rs thì hay. làm thị trường nóng lên

13. S12 cũng có mục đổi tên acc mới phí 2k giờ s15 bỏ. Mong admin mở lại

14. Vote cho đề xuất này. Cũng mong mở lại tính năng đổi tên acc giá 2k sjc như trước.

Honey thích bài này.
  15. Nhiều ae đang mong được đổi tên acc

16. Chỉ mở gia trì thôi là sôi động ngay, đồ đạc lại lên ầm ầm

dungthuy28 thích bài này.
  17. Like mạnh, làm giờ anh em muốn dung hợp mấy bộ 3 4 dòng mặc train cũng không cách nào làm được, đồ full mặc dù cũng bị coi là phế nhưng ko phải ai cũng với tới được anh ạ.

18. Đồng quan điểm với bác. :D

19. Mình cũng mong chức năng này được mở lại. Thấy trước bảo mở lại mà lâu quá rồi hic2

20. Ít sự kiện hay, game phát triển phải nhiều sự kiện hơn, đến cái phù thuỷ trắng, rồng đỏ còn cho tự chạy đến, top tep đến viên ngọc cũng ko tha cho ae tầm trung, đành rằng phải có đầu tư mới có ăn nhưng thế này dần dần ae đi hết