Góp ý Đề nghị admin giúp đỡ anh em muốn chuộc lại account

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xetinhyeu, 27/7/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Như trên mùng 10 hàng tháng Admin có thể xem xét chiếu có và giúp đỡ người chơi muốn chuộc lại tài khoản đã vay của admin cụ thể như sau:
    - Giảm 50% lãi của người chơi đã vay tính cụ thể như sau :
    + Vay 20.000 bạc lãi mất 10.000 bạc , Tổng số phải trả là 30.000 bạc Admin có thể xem xét giảm 50% lãi , như vậy người chơi có thể chuộc lại tài khoản với giá 25.000 bạc ( Sau khi chuộc lại tài khoản ít nhất 30 ngày không đựơc vay bạc)
    -Vì giờ giá trị mua một tài khoản so với giá trị chuộc một tài khoản chỉ bằng 1/4 giá chuộc .

Kính mong Admin có thể xem xét tạo điêù kiện cho nhiều anh em như tôi muốn chuộc lại tài khoản về để chơi !

quynhmnls, anhtraifan2020hunghdz đã thích.
  2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đã xác định cắm lấy bạc thì lãi suất đừng nghĩ tới. Vì adm đã giới hạn mức lãi cao nhất là 50% số bạc vay rồi.

3. Điểm vượt trội của sever Hà Nội là cho cắm acc vay bạc và cho mem treo đồ cho thuê. Thôi, được cái gì, quý cái đó, cắm đc là tốt rồi. Chúc bạn chơi game vui vẻ! Mình có bán bạc x75 cho AE chuộc acc đây :D

4. bốc họ còn quá 1 ngày tính 3 ngày đây fan ko tính rồi còn mặc cả nữa @@~

ngayhomqua890 thích bài này.
  5. dc voi đòi tiên . tốt nhất k chơi dc thì nghỉ

6. anhtraifan2020

anhtraifan2020 Hiệp Sĩ

Toàn bọn ngu mới trả lời ...cái gì là được voi đòi tiên , tài khoản giờ giá rẻ bèo , admin không ra điều luật gì mới có khi đưa ra những cái tiêu cực , tốt nhất bỏ hết sự kiện đi , vì sự kiện toàn dành cho hàng tốp , những anh em mới chơi có ai chen chân được với bọn nó không
    Ví dụ như sự kiện săn đồ thần : Gà , vịt mới chơi khéo khi chưa kịp vào đã bị băm chết , có khi đánh ra đồ đồ chưa kịp nhặt đã bị băm
    - Hỏi một câu admin cho ra nhiều sự kiện mỗi tuần vào ngày chủ nhật , nhất là sự kiện x2 , x2 luôn cả sever vip , thứ 7 là full phòng , chả hiểu Admin nghĩ gì , làm gì ...
    - Không đưa được ra một điều luật chuẩn mực dành cho người chơi cũ và mới

CamQuyt thích bài này.
  7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn cmt hay v c l , top ng ta ntn ? Bạn gà bạn đòi ăn họ sao ? Hay tân thủ phải = cựu gamer mới là công bằng ?

VuVoiVang thích bài này.
  8. Fan ra chính sách even vây ms kích cầu game. Game ko even ko đua top thì chỉ có ra chơi game offline.Chơi game ko cày quốc ko nạp tiền đòi = những ng bỏ cả mớ tiền ra chơi khác gì ông đi làm cửu ngày 8 tiếng đòi lương = ng khác làm 16 tiếng

VuVoiVang thích bài này.
  9. Tư tưởng lạc hậu thế này làm sao giàu được bạn???

10. 1. Bạn kêu acc rẻ thì rao mua lấy 1 acc rẻ chứ chuộc của fan làm gì.
    2. Một tài khoản cắm fan phải sau 2 năm fan ms có thể thanh lý. 2 năm đó nếu như bên ngoài lãi xuất gấp bội. Nhưng fan chỉ lấy max 50%

11. admin kiểm tra lại xem acc của em không tích vào được ô “trả lãi và gia hạn 60 ngày”
    vì acc của em đã vay quá 60 ngày mà chưa đủ bạc trả cả gốc lẫn lãi nên nhờ admin xem lại cho tính năng trên hoạt động.
    xin cảm ơn.
    @fantasymc

12. Để làm đc ra cái acc top đó người ta cố gắng gấp trăm gấp nghìn lần ông, cố = nhiều cách:
    1. Cày tiền
    2. Cày game
    Ông không cày bằng người ta đòi hỏi được ưu đãi bằng người ta, hài

Người Do Thái có quy tắc vàng: 22 - 78

FAN sẽ đầu tư công sức và sự chăm sóc tốt nhất để dành cho nhóp VIP cầm acc TOP, nhóm này chỉ chiếm 22% game thủ nhưng tạo ra tới 78% doanh thu cho game

Trong kinh doanh, người ta cũng sẽ đầu tư nhiều nhất cho 22% đối tượng khách khàng bạo chi, chính nhóm ấy sẽ tạo ra 78% thu nhập cho công ty

Thời nào rồi còn cào bằng các tầng lớp trong xã hội, mơ tiếp đi thời đó còn xa lắm.

Nếu không tạo ra thu nhập cho game, cho FAN, nên chơi game thôi đừng đòi hỏi quá nhiều; 78% game thủ chơi ở mức cơ bản thì chỉ cần nhận đc 22% những giá trị giải trí từ game là tốt lắm rồi, phải biết mình là ai và mình ở đâu.

Tôi nằm trong nhóm 78% này và tôi chả đòi hỏi con cu gì từ FAN cả.

13. tôi chả biết mình nằm ở nửa nào luôn, chỉ là cảm thấy chủ tốp dày công nghiên cứu về MUHN (game tôi yêu thích) nên tôi cho 1 like+1coment :)

PXTHANG thích bài này.
  14. Bạn này trả lời hay nha.
    Nghèo không phải là cái tội nhưng là cái nợ.
    Bạn giầu đi mua cái acc top lẫn đồ tầm 300 củ bạn vào đâu cũng chả ai dám hohe khi bạn không gây sự với người ta.
    CÒn chơi game phải có sự kiện mới vui chư bạn. mình bị bem suốt thấy cũng bình thưuờng có sao đâu

15. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Câu này quá đúng. Duyệt!

PXTHANG thích bài này.
  16. Ha ha ha :D

17. Tks ad :)

18. đó là khác biệt giữa người mới và kì cự , đại gia và vô sản ,nghèo vẫn mãi nghèo giàu thì lại càng giàu =))

19. Lúc bố cắm sao ko đề nghị admin

20. chưa thu phí giờ chơi như võ lâm là cảm thấy hạnh phích lắm rồi. ở đó mà đòi hỏi . đầy thằng ma ranh buôn bán còn kiếm mấy chục triệu từ game mà còn ko cho FAN hoa hồng kia kìa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi