Góp ý đề ngị BQTmuhn có biện pháp ngăn chặn tình trạng này

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi newways991992, 12/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. quay lại với sự việc 18k bạc chuyển nhầm,muốn cho qua nhưng về phía hung thủ vẫn quá huênh hoang,và dùng từ ngữ chưởi bới thậm tệ tôi, mong BQTmuhn có biện pháp ngăn chặn để tôi còn chơi trên tinh thần giả trí, vui vẽ

2. Lập top làm gì để rồi lại bị khóa :))
    Tiếc nhỉ 18k bạc lận ;))

3. bạn yên tâm là mọi người đều biết cả, bqt cũng vậy. Nhưng là do nguyên tắc nó như thế nên ko giúp đc bạn mà thôi

4. Chuyện qua rồi thì thôi đi. Có đi đến đâu đâu tiếc rẻ lj bạn :)

5. @Thiên Thanh Hi xem chứ ăn rồi bọn nó cứ chưởi bới em và đưa chuyện 18k bạc ra để nói

6. Haha sống với lũ thôi
    Gặp doanh với sọt thì bạn chỉ có cách chửi lại
    Hoặc con như ... ... bờ ao thôi

7. Thánh lầy ăn gì để e cúng. Hi hi

8. Không có lửa sao có khói. nghe phong phanh trong nhóm viber là e lên bãi a kêu bố thí cho 18k bạc mà chia nhau bị nói lại giờ ức chế lại ra đây kể lể à e :))
    Không tự dưng ngta đem câu chuyện của e ra để làm trò cười e à. Mình ngu 1 lần thì rút kinh nghiệm mà đi lên sao cứ phải khổ thế nhỉ?
    Chia buồn cùng e mong e sẽ sớm tỉnh ngộ, mỗi hôm 1 topic đọc mà nản. bảo sao Sọt nó ko trả >:)

9. nói chung mình thấy bạn cũng xứng đáng thôi...

bạn có hành động cũng không hay lắm..

xin nói chuyện cũ 1 xíu

...

chả là mình thấy bạn này uy tín.. nên đã đổi 1 cái sw3dl + 4k5 bạc lấy gậy chiêm tinh chuẩn 2băng 4v khuôn 5 1 viên sét chí mạng k3 và ko qua TG

nhưng quả thật sau khi nhận wing và đổi gậy bạn ấy đã test chắc là gậy dame không như ý nên đã đòi trả lại nằng nặc và nói: trong bank ko đủ bạc..> (nhưng thực chất ra bạn đó đủ bạc)

vì mình ko dùng đồ nên đã bán luôn cánh 950k cho 1 người bạn( sau đó điện xin lại bạn đó có ý mua ròi và ko trả lại)

> sau khi test gậy xong thớt dòi mình wing = được và quyết ko trả bạc..

> nhận thấy đây không phải hành động của đàn ông @@

> cũng muốn hỏi bạn vì sao bạn và họ là ae cũng từng quen biết mà họ lại đối xử với bạn như vậy @@

10. Nghe chừng vụ này dai dẳng phết ấy nhỉ?

Bợm.Văn Hải đã thích.
  11. Sọt chơi ác quá.:-sa

Văn Hải, Bợm.Mỏ Đỏ đã thích.
  12. Các bạn ý quyên góp chưa đủ 18k ah?

13. anh em 1 thời giờ không = đống shit=))

BoyZone9x, Văn HảiBợm. đã thích.
  14. nghe nói được nhiều người cho bạc lắm mà nhỉ.

15. Hải bánh cầm nightlife chửi ác nhỉ =))

16. Nammoadidaphat cầu cho @Bợm. @Mỏ Đỏ @SH300ii @0984066841 và toàn bộ gui battu ngocdy ăn bạc của ta phải chịu quả báo,sống bị dằn vặt lương tâm,chết không nhắm được mắt,con cái không có tương lai,cha mẹ bênh tật,chết bị đày đoạ linh hồn mãi mãi không siêu sinh.mô phật

17. @Thiên Thanh Hi Sếp xem 2 char kia soi ip là những ai, em có cầm 2 acc kia đếch đâu. Toàn cắm acc cave + boom cho các bạn ấy pk mà chửi nhau game em cũng bị lôi vào thế này.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi